ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ตำนานเทพวายุ [ season 2 ] ตอนที่ 22 : อิซานางิ มิไร และ การตัดสินใจของเธอทั้งสอง

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, ธันวาคม 11, 2019, 02:44:39 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

navy868

ริวคงไม่มีปัญหาอะไรแค่มิไรเคลียร์กับสาวๆคนอื่นได้ก็สวรรค์ดีๆนี่เอง... ::Fighto::

gfthebc

ด้วย​ความ​ต่าง​ของ​อายุ​ รวม​ถึง​สาว​น้อย​ทั้ง​หลาย​ที่​อยู่​รอบ​ตัว​นาย​ริว​ เป็น​ธรรมดา​ที่​พี่ม​ิ​ไร​จะ​รู้​สึก​ยังงั้น​นะครับ​ แต่ว่าพี่มิไรรักนายริว​สุด​ๆ​ ส่วน​นาย​ริว​ก็รักพี่​มิไร​ไม่มี​ทิ้ง​แน่นอน​ครับ​รู้สึก​ได้​ หลัง​จาก​ที่​ได้​อ่าน​ตอนที่​ซ่อน​แล้ว​ การ​ตัดสิน​ใจ​ของ​พี่มิไรและน้อง​พลอยเหมาะสม​แล้ว​ครับ​ มี​ความสุข​ด้วย​กัน​ทุกคน​ แต่​แอบ​คิด​นะครับ​ว่า​นาย​ริว​จะ​ไม่ได้​มี​แค่​พี่​มิไร​ พี่อั้ม​ คิราระ​ พลอย​ นี้​นะ​สิ​ครับ​ เนื้อ​หอม​ขนาด​นี้​จะ​มี​สาว​ๆเพิ่ม​ก็​ไม่​แปลก​ครับ​ แต่​ว่า​จะ​มี​สมาชิก​เข้ามา​เป็น​ครอบครัว​นอก​จาก​4​สาว​รึเปล่า​นะ​สิ​ครับ​ ที่​สำคัญใคร​ที่​จะ​ทำให้สาว​ๆทั้ง4คน​จะ​ยอมรับ​ได้​นี่​นะสิ​ครับ​

sniperteam

มิไรกะสวยสง่า เหมาะเก็บเป็นคอลเล็คชั่นกับนายริวอยู่ละ

พลอยรุ้งน่ารักมาก ใจกว้างที่สุดเปิดใจให้ทุกคนมารักริวได้

prsclub

พี่มิไรโดนนายริวจัดให้สมใจเลยสินะ   นี่มิไรแก่กว่าถึงแปดปีเลยเหรอ   แต่ทั้งสดและสวยแบบนี้สินะหนุ่มๆสาวๆถึงได้หลุ่มหลงแบบนั้น

hanvises

ถึงพี่มิไรจะอายุมาก แต่สวยขนาดนี้ มั่นใจในตัวเองเลยว่าสู้สาวๆ20กว่าได้แน่ครับ

nakarinrodchura

มิไรได้ปลดปล่อยแล้วก้เหลืออั้ม สองสาวตัดสินใจถูกมาก อาเร็มจงเจริญ

laokalasin

Ranger83

พี่มิไร คงมีความสุขมากๆๆ สงสารแต่น้องอั้ม ยังไปไม่ถึงไหนเลย

Au Nanma

มิไร เป็นคนมีเสน่ห์น่าค้นหา
ริวแพ้ทางเวลาอยู่หน่่่อยๆ
แต่ถ้าจัดการไปได้แล้วก็น่าจะเรียบร้อย