ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ตำนานเทพวายุ [ season 2 ] ตอนที่ 22 : อิซานางิ มิไร และ การตัดสินใจของเธอทั้งสอง

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, ธันวาคม 11, 2019, 02:44:39 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

shouwazz

nanakung55

เวย์นี่เพื่อนแท้จริง ๆ ส่วนมิไรก็รักน้องจริง ๆ รักมากด้วย ริวกะก็รักมิไร จริง ๆ ทั้งคู่ก็คงชอบกันแหละเพียงแต่ด้วยสถานะพี่น้องเลยเหมือนกำแพงกั้นไว้ให้ระวังตัวกัน

การตัดสินใจของพลอยทำให้ริวกะไม่ต้องลำบากใจและครอบครัวก็กลมเกลียวสามัคคี่วยกันทำมาหากินได้เหมือนเต๊กกอ

prem aree

milan

sthanya

1. คิดอย่างไรกับทั้งตัวมิไรและริวกะ
ถึงแหมอายุมากกว่าแต่ไม่น่ามีปัญหากับริวนะเพราะต่างคนต่างรักกัน แต่อนาคตถ้าต้องแต่งงานกันคงต้องถามพ่อ

2. เมื่ออ่านจบทั้งหมด คุณคิดอย่างไรกับการตัดสินใจของมิไรและรุ้งพลอย
สงสารมิไรเหมือนกันต้องตกอยู่นสภาพแบบนั้น ยังดีนะที่เคลียร์ใจกันได้กับพลอย จะได้อยู่กันอย่างมีความสุข สบายแล้วริว

Mix_Xer

จริงๆอยากให้มีบทรักของมิไรบ่อยจังครับ ชอบมิไรที่สุดละในบรรดาเมียทั้งหลาย อยากให้มีบทเยอะกว่านี้หน่อย

รอไซด์สตอรี่ของมิไรด้วยเหมือนกันนะครับ

kreetha2

ไม่มีถูกหรือมีผิด ยอมรับและอยู่กับมันได้และมีความสุขครับ แจ่มครับ

พจน์ ปัญญานวล

พจน์ ปัญญานวล

usman1963