ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ตำนานเทพวายุ [ season 2 ] ตอนที่ 22 : อิซานางิ มิไร และ การตัดสินใจของเธอทั้งสอง

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, ธันวาคม 11, 2019, 02:44:39 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

lamom

ไม่ต้องนอนมันแล้วหล่ะริวเอ๋ย
Edit พลอยเปิดใจแบบนี้ ทางสะดวกสิครับ ว่าแต่เวย์หายไปไหน

Sopun Jeekkee

ถือว่ามิไรเป็นแม่ทัพเลย อาจรบไม่เก่งแต่รอบรู้ทุกเรื่อง รอวกะเหมือนทหารเอก ลุยทุกสภาวะ

ถือว่าใช้เหตุผลและประสบการณ์ตัดสินใจ ได้ดีจริง

MCAD1432

รอรีแมตกับพี่มิไรมานานแล้วอยากจะมีพี่สาวแบบนี้จังครับ เอาแล้วพลอยตัดสินใจแบบนี้คงจะได้ดูศึกที่ริวกะโดนรุมบ้างล่ะครับทีนี้

Man_On_The_Moon

งานนี้ต้องมีการ1รุม2สาวแล้วครับแบบนี้ อย่าลืมฉากบู๊อันสุดมันส์เช่นเดิมด้วยนะครับ ขอบคุณครับ

Keng

ziggy2

neung_cm

สงครามยังไม่จบอย่านับศพทหารยังนับถุงยางไม่ได้ว่าใช้กี่อันแล้ว

Soonthorn Jansuktanat

วันนี้เอาให้เต็มที่เลยนะ ไม่มีใครเป็นก้างแล้ว จัดสักหลายกระบวนท่า หรือบานบุรีเลย  นะครับ  ขอบคุณ

Witoon Runjuan

winnythepooh

พี่มิไรโดนทั้งคืนแน่ๆ ทีนี้ก็เหลือพี่อั้มว่าจะโดนเมี่อไหร่

Debaker Singlek