ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Haguruma] 5nenme no houkago | 5th Year After School 5ปีหลังเรียนจบ[By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, ธันวาคม 13, 2019, 06:30:50 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

akejunho

5ปีนี่ทำให้อะไรๆมันเปลี่ยนไปเยอะจิงๆนะ ชีวิตจิงก้อเหมือนกันเนาะ ::Hungry::

พรายงาม บ

buark

ถ้าแนวดราม่า แฟนอาจารย์คงกลับมา พระเอกแดกแห้ว ถ้าแนวโรคจิต แฟนอาจารย์กลับมา เห็นพระเอกกำลังเย่อแฟนตัวเองอยู่ เลยฆ่าพระเอกตาย ก่อนข่มขืนแฟนตัวเองแล้วฆ่า ถ้าแนวแฮปปี้ พระเอกคงได้กับอาจารย์ ล่อกันทุกวัน สบายไป

buark

จบแบบนี้ ยาวไป พระเอกอยู่ต่อ ก็ซั่มไปเรื่อยๆ อาจารย์ติดดุ้นพระเอกแน่

kazu36

อาจารย์กินเด็ก สวยสิ NTR ครองโลก
น่าจะยังมีตอนต่อไปหรือเปล่าครับ

tazasss01

ความฝันในวัยเด็กเป็นจริงซ่ะแล้ว

::Shy::  ::Shy::

เหมือนจะยังไม่จบเลย

tongah

อาจารย์กำลังเหงา  ได้นักเรียนใจดีมากอดให้หายเหงา  แต่เหล้าเข้าปากอะไรก็ง่ายขึ้นนะ
อยู่ต่อเนี้ย  สงสัยจะอยู่ด้วยกันยาวๆ

CoolNook Thangsakul

มาถูกเวลาซะด้วย ไม่งั้นคงอดแดกแน่ๆ กำลังเมาได้ที่ด้วยละมั้ง ตื่นมามีช็อกอ่ะ

Tee001

ลูกศิษย์มาถูกจังหวะเข้าฮอสอย่างงาม สมหวังแบบงงๆ 55555

จบแบบนี้มีสานต่อแน่ๆ อิๆๆ

elviswhat

อาจารย์เพิ่งโดนทิ้งมานี่เองถึงเป็นแบบนี้ อาจารย์แค่หาคนคลายเหงาเท่านั้นล่ะ อย่าคิดไกลล่ะพ่อหนุ่ม เดี๋ยวจะเสียใจภายหลังเอานะจะบอกให้

แหมอาจารย์จะทำกับผมแบบนี้ไม่ได้มาฟันแล้วจะทิ้ง แล้วก็ขอให้อยู่ต่อแบบนี้ มันทำร้ายความรู้สึกของผมนะครับอาจารย์ แบบนี้อาจารย์ต้องเป็นเมียผมแล้ว

CoolNook Thangsakul

hiromi39

อาจารย์กับลูกศิษย์ ถ้าเรื่องจริงคงไม่รอถึงห้าปีหรอก จบไปปีเดียวก็ไม่เป็นศิษย์เป็นครูกันแล้ว กลายเป็นชายหญิงที่สามารถสานสัมพันธ์กันได้อย่างแนบสนิท เรื่องนี้คงจบที่คุณครูสาวได้แฟนเป็นเด็กอายุน้อยกว่ามั้งครับ หน้าแรกคำว่า "หวล" แก้เป็น "หวน" ได้มั้ยครับ
ขอบคุณครับ

treerasitnut

นี่สินะ ที่เรียกว่าขึ้นครู อาจารเหมือนเงี่ยนอยู่ก่อนแล้วอ่ะครับ

ผญเงี่ยนนี่อะไรกะหยุดไม่อยู่จริงๆครับ อาจารน่ารักมาก

inw_aoj_voj

นึกถึงตอนสมัยเรียนนะ ผมกับอาจาร์เรีนยพิเศษตอนเย็น นมใหญ่แบบนี้ละคิดแล้วเสียว เลยแอบไปสำเร็จความใคร่ในห้องน้ำเลยละ 

bigboy001

::Thinking:: อาจารย์สาวกับศิษย์หนุ่มนี่ ก็ไม่ต่างกับสาวไนท์คลับถูกใจสนใจและให้ใจด้านการเงินก็ลงเอยที่เตียงแบบผ่านๆ ไม่ผูกมัด ดังนั้น ก็คงต้องฟันแล้วทิ้งหนุ่มน้อยแน่นอน  ::Thinking::

EDIT โอโหยังได้ลุ้นว่าให้อยู่ก่อน อาจารย์คงติดใจแน่ๆ 555+