ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[sugarBt] Tadashii Gomu no Tsukaikata [แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, ธันวาคม 18, 2019, 06:20:07 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

kazu36

ถ้าจะจบไง ก็เดาว่า เมื่อนักเรียนสนใจ ก็ฟาดซะหน่อย
เรียกว่า ยิ่งเกลียดยิ่งเจอ รับน้ำอุ่นอาจารย์ไปซะ

MooOon

ขอบพระคุณมากครับ นางเอกตั้งเเต่อ่านตอนเเรกมา นี่คือ เด็กดีสุดๆ

มาตายตรงที่เอาถุงอย่างให้พระเอกหรือครูเนี่ยเเหละ ต่อให้เป็นคนดียังไง

ก็คิดได้อย่างเดียว อีนี่ให้ท่า เเละท่าไม่เอา ต้องโดนล้อเเน่ เดาว่า โดนครู

จัดหนักจนติดใจละมั้ง หรือเเต่เดม เธอล่อลวง ครูอยู่เเล้วป่าว?

----------------------------------------------------------

นิสัยนางเอกนี่น่าจะมีคนชอบเยอะนะ ท่าทางชอบขนาดนั้น เเต่ซึนได้อีก

เหมือนคอรจย เดาๆเอาว่า น่าจะมีตอนต่อีกหรือป่าว ขอให้มีทีเถอะ อยากรู้

ว่าสุดท้ายนางเอกจะหายปากเเข็งไหม 555+ เเต่ขอให้ ครูมันคบนางเอก

คนเดียวนะ จะได้จบดีๆ

ไอ้ครูมันยิ่งกว่าเกรียนอีกนะ เพราะฉะนั้นมีหรือจะมีนางเอกคนเดียว นางเอกก็แค่ทาสกามคนหนึ่ง

Tdestiny

น่าจะสมหวังกันนะคู่นี้

นางเอกคงคิดว่าเป็นของอาจารย์

แต่จะใช่ไหมขอชมเนื้อหาต่อไปครับ ::WooWoo::

เวนกำ พลิคล็อคเฉยเลย เดาผิดแบบงงๆ

goorboyI

เก็บได้ก็ไม่ต้องใช้กับอ.ก็ได้นะ ทิ้งไปก็ได้
จบแบบไหนก็ได้ ขอให้ตอนจบไม่โดนรุมพอ  ::Horror::

ไม่โดนรุมก็โอเค แต่ดาร์ค ๆ หน่อยแฮะ

niceanglev

เป็นของต้องใช้พอดี ห้องสมุดไม่มีคนแล้วด้วย

Edit เดี๋ยวต้องติดใจแน่ๆ ภาค 2 มาได้เลย

Noproblemman

ฝ่ายหญิงคงไม่ได้คิดอะไรหรอก
แต่ฝ่ายชายนี่สิ ::Hmmm::

ตกลงไอ้ผู้ชายมันคิดเองเออเองดีเนาะ
ไม่ถามไม่ไถ่อะไรแถมแตกในซะด้วย
ขอบคุณครับ

B&B

ทำไมคิดว่าถุงยางนั้นเป็นของนางน่าา อืมๆ

สาวแว่นละ สาวแว่นโผล่มาละ แถมดูสุขุมเยือกเย็น ออกคูลๆ หน่อยๆ แต่ก็มีมุมน่ารักๆ อีก อืมๆ สเปคของผ- ไม่ใช่เว้ยยยย มึงจะบอกว่าทุกคนคือสเปคแบบนี้ไม่ได้โว้ยยยย แต่ทันสเปคจริงๆ นี่น่าา (ข้ามย่อหน้านี้ไป!!!)

จบที่นักเรียนโดนอาจารย์​ล่อ เพราะดันไปแตะตาเม้นของท่านคาเตอร์พอดี

::Horror:: ::Horror:: ::Horror::

เลวร้ายกว่าที่คิดอีก แต่นี่แปละที่อยากอ่านจริงๆ ยิ่งตัวผู้หญิงไม่ยอมง่ายๆ การเดินเรื่องยิ่งสนุก ยิ่งมีมากกว่า 1 ตอนก็ยิ่งเพิ่มความสนุกไปอีก

อยากให้มีมากกว่านี้นะ มันดูจบง่ายไปหน่อย เพราะจากท่าทางของนางเอก นางดูไม่ยอมง่ายๆ แน่ๆ

นำเสนอชื่อเรื่อง "ไม่ต่างกัน"

จากคำพูดของนางเลยครับ เพราะอาจารย์​มันก็เลวไม่ต่างจากพวกเกรียนพวกนั้น

ขอบคุณ​ครับ​

ชื่อเรื่องน่าสนใจดีครับ ขอเก็บไว้พิณา

neokiseki

เดี่ยวนะอ่อยขนาดนี้เลยหรอ

ควรมีตอนต่อจริงๆนะ อยากเห็นโดนแตกใน

exhausis123

เอ ใครทิ้งไว้นะ the gang หรืออาจารย์
ที่แน่ๆนางเอกได้ทดลองการใช้ถุงยางแน่ๆ

เอิ่ม จารย์มาอย่างโหดอ่ะ ไม่มีเนียน มาถึงจับยัดเลย
บางความเห็นพูดเหมือนแตกใน แต่รู้สึกว่าใส่ถุงอยู่นา

siwapeeza

โอ้วโหวเก็บได้แบบนี้ต้องใช่แน่ๆเลนยยน

อ่าวกลายเป็นทาสซะงั้น ต้องมีต่อชัวๆเลยย

Tee001

ถุงยางของใครทำหล่นไว้เนี่ย งงๆ
ยื่นให้อาจารย์ แบบนี้ โดนอาจารย์สอนวิธีใช้แน่ๆ 555

edit : ซวยเลยนางเอกเรา โดนอาจารย์เข้าใจผิดว่ามายั่ว  อาจารย์เลยจัดซ้าาาา

ddcc

ผมว่าจบที่ฝั่งไหนซักฝั่งเป็นทาสกามอ่ะ ที่ทำถุงตกนี่จบใจหรือเลินเล่อเนี่ย ว่าแต่ชื่อเรื่องญี่ปุ่นนี่แปลว่าอะไรนะ
ไม่ได้มีฉากทาสขนาดนั้นแต่ก็พอได้ละนะ แถมนางทำหยิ่งจนสุดท้ายเลยแหะ

ensd-07

ใครทิ้งไว้ หรือเธอเตรียมเอามา ครูขอเช็กนะว่าใช้งานได้ไหมกับหอยเธอ

คุณใสสื่อเกินไปเลยโดนจับเย็ดแบบไม่เต็มใจ

elviswhat

อาจารย์บ้าอะไรพกถุงยางด้วย นี่มันโรงเรียนนะไม่ใช่สถานเริงรมนะอาจารย์

เอ้าถุงยางไม่ใช่ของอาจารย์หรอกหรอ ตอนแรกนึกว่าของอาจารย์ แต่ชินาโกะนี่หุ่นเอ็กเซ็กซี่มาก ๆ เลย บอกกับอารมณ์บอกไม่อยากแต่ร่างกายนี่ตอบสนองคนละอย่างนะจ้ะ

nekki

555+ จบกันภาพพจน์ที่อุสาหะสร้างมาเมื่อกี้ มันต้องสอนเด็กให้รู้วิธีใช้เจ้าสิ่งนี้แล้ว...

สรุปสาวห้องสมุทรโดนเปิดซิงเพราะไม่รู้จักถุงยางรึนี่ รู้สึกน่าสงสารอยู่เหมือนกัน