ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[sugarBt] Tadashii Gomu no Tsukaikata [แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, ธันวาคม 18, 2019, 06:20:07 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ipor

เอาแล้วววววววววววววว ตาครูต้องคิดว่ายั่วแน่ๆ

นั่นไง...........แต่อีตาครูนี้ก็นะ.......อยากรู้จังว่า เมื่อก่อนทำกับไครในห้องสมุด

kurokami

ติดแน่นอน   แล้วของงั้นมันน่าจะรู้นะไม่ควรส่งคืน5555

Tuwarpzone

มีพกอุปกรณ์เสริมมาด้วยแบบนี้ มีหวังได้ใช้กับลูกศิษย์สาวๆแน่ โดนแบบนี้ตอนแรกไม่ยอมหลังๆคงชอบ

mspeed

วิธีใช้ถุงยางที่ถูกต้อง
ชื่อเรื่องแบบวิชาการดีไหมครับ
ว่าแต่ใครมาทำตกในห้องสมุดนะ
ตอนแรกคิดว่าจะเป็นคนดีที่ไหนได้ ความซวยมาเยือนแท้ๆ

kumnoi005

เห็นหน้าอาจารย์ไม่ค่อยน่ากลัว แต่หน้าขาวๆตัวประกอบอะกลัวเป็นแนว ntr หรืออาจจะเป็นแนวสลับคู่ก็ไม่รู้ถ้าตอนยาวนะอาจมีสิทธิ์   มโนเก่งครับ555                              edit . รับรองรอบต่อไปสดแน่555

Kit.m555

เก็บได้นี่กล้าคืนด้วยแหะ หรือว่าอาจารย์ล่อซื้อ
EDIT : พยายามไม่มีอารมณ์แต่น้ำไหลเป็นว่าเล่น

C-Master

เก็บได้ แล้วอยากใช้กับอาจารย์ไหมจ๊ะ 555
---------------------------
อีตาครูนี่ก็ใจร้ายโคตร ทำเบาๆหน่อยก็ไม่ได้

kriang

อาจารย์พละกับนักเรียน สงสัยได้ใช้ของที่เก็บได้ละงานนี้

ไม่ยอมแต่ก็แตกละน้า

SNGOT

เก็บได้ก็เอาไปทิ้งสิครับน้องแหม่ เอาไปให้อาจารย์นี่จบเลยเพราะอาจารย์คงบอกว่าต้องใช้กันก่อนค่อยทิ้งโลกร้อน
แหม่จบแบบนี้นี่เหมือนจะมีภาคต่อ ดูนางเอกยังไม่ยอมเลย

time288

ครู - หนูอยากรู้ไม๊ว่ามันใบ้จริงๆทำยังไง ป๊าปๆๆๆ

NTR ซะงั้น โดนไปหนึ่งน่าจะติดใจแน่ๆ

reebokth

ก็บถุงยางอนามัยที่พวกเกเรทำตกไว้ไปให้อาจารย์ดูแบบนี้ ก็คงจะถูกอาจารย์จับลองใช้ถุงยางซะเลย แต่โชคร้ายที่เจ้าของถุงยางมาเจอเข้า สาวเจ้าก็เลยถูกพวกนั้นแบลคเมย์จับรุมซั่มซะเลย ก็น่าจะจบแบบประมาณนี้ล่ะมั้ง
อ้าว...กลายเป็นว่าไม่โดนพวกเกรียนนั่นจับได้ แต่กลายเป็นว่าอาจารย์เกรียนซะเอง นอกจากถูกอาจารย์ซั่มแล้ว ยังถูกเอาน้ำเชื้อราดรดตัวแล้วถ่ายรูปไว้แบลคเมย์เพื่อให้เป็นทาสสวาทของอาจารย์ซะอีก ถึงว่าทำไมอาจารย์ถึงได้ไม่กลัวพวกเกรียนเหล่านั้น เพราะอาจารย์เกรียนกว่านี่เอง...หึหึ

Liftzthekop

ยื่นมาขนาดนี้ ยังไงก็ต้องจัดแล้วน้า 555

ถ้ามีตอนหน้า ต้องติดใจแน่นอน 5555

xonly-809

เก็บอะไรไม่เก็บถุงยางแล้วส่งให้อาจารย์ยังงี้ต้องโดน

Akira Watanabe

::Shy::  ในเมื่อเธอเก็บได้ ต้องได้รับรางวัล เอาไปหนึ่งน้ำ

::Thinking:: จบแบบค้าง ๆ เหมือนจะมีตอนต่อไปเลยครับ

แมงโก้ส้นตีน

ของอาจารย์?
แต่หนูคงจะอยากเรียนรู้วิธีใช้สินะ อาจารย์ก็ต้องสอนนักเรียนด้วยสินะ  ::Oops::

อ้าว น้องอินโนเซนต์ของซะงั้น น่าสงสาร แต่คงได้กลายเป็นทาสกามของครูล่ะมั้ง ถึงจะไม่ชอบ แต่มีภาพแบล็คเมล์อยู่  ::Horror::