ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[sugarBt] Tadashii Gomu no Tsukaikata [แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, ธันวาคม 18, 2019, 06:20:07 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

HypN♥s

ยังไม่มีชือภาษาไทย
ซ่อนข้อความตั้งแต่หน้า 5 เป็นต้นไป
เรื่องนี้มีซ่อนข้อความ ให้ตอบคำถามเพื่อขออ่าน

คำถาม: ท่านคิดว่าเรื่องนี้จะจบลงอย่างไร
เงื่อนไขผู้ที่จะขออ่าน
1. ให้ตอบคำถามเพื่อขออ่าน และให้ Edit หลังจากอ่านจบว่าท่านคิดเห็นเป็นอย่างไร (ไม่จำกัดเวล)
2. ให้เม้นท์เป็นเรื่องเป็นราว ใครเม้นท์ไม่เป็นเรื่องเป็นราว โดนแบนทันที (การพิจารณาขึ้นอยู่กับดุลพินิจของตัวผมเอง)
3. ห้ามเม้นท์มักง่ายเช่นคำว่า "ขอบคุณครับ","แนวนี้ขออีก", "ภาพสวย","แปลดี", "ชอบมาก"หรืออะไรที่ไม่เกี่ยวกับเนื้อหา

1-5

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน

Tantit

เหมือนนางเอกจะได้เจอฮีโร่แล้วว
แถมเจอถุงยางอีก

โหนึกว่าฮีโร่จะมาช่วยที่ไหนได้​ เสร็จเลย

uta01

ฮีโร่จัดสดไม่เน้นถุงแน่นอนครับ วัยกำลังขบเพอะ

kenata

เอ ของใครทำหล่นหว่า สงสัยของอาจารย์ แหงๆ
ยื่นให้ แบบนี้ จะหมายความว่า จัดได้ ok ถ้าใส่ถุง เปล่าน้า

edit : อาจารยยยยย์ หนูไม่ได้ให้ท่าน้าาาาาาาา

::Evil::

Boran Mark

อ้าว เฮ้ย ใครทำหล่นไว้ ของจารย์เหรอ 555
edit:แหมจารย์ก็แสดงการใช้ถุงยางซะเต็มคราบเลย

lipza12752

ตั้งชื่อว่า อาจารย์ค่ะ พกมาอยากใช่ไหมค่ะ
เอ้ากำ เปลี่ยนใหม่ๆ เดาผิด เอาเป็น ชื่อ ยื่นถุงให้แล้วทำไมแตกในละคะอาจารย์

ผู้เฒ่าเซราะกราว

เก็บถุงยางอนามัยที่พวกเกเรทำตกไว้ไปให้อาจารย์ดูแบบนี้ ก็คงจะถูกอาจารย์จับลองใช้ถุงยางซะเลย แต่โชคร้ายที่เจ้าของถุงยางมาเจอเข้า สาวเจ้าก็เลยถูกพวกนั้นแบลคเมย์จับรุมซั่มซะเลย ก็น่าจะจบแบบประมาณนี้ล่ะมั้ง
อ้าว...กลายเป็นว่าไม่โดนพวกเกรียนนั่นจับได้ แต่กลายเป็นว่าอาจารย์เกรียนซะเอง นอกจากถูกอาจารย์ซั่มแล้ว ยังถูกเอาน้ำเชื้อราดรดตัวแล้วถ่ายรูปไว้แบลคเมย์เพื่อให้เป็นทาสสวาทของอาจารย์ซะอีก ถึงว่าทำไมอาจารย์ถึงได้ไม่กลัวพวกเกรียนเหล่านั้น เพราะอาจารย์เกรียนกว่านี่เอง...หึหึ

yopern

อาจารย์ดูแล้วเหมือนจะวางแผนซั่มนักเรียนแน่เลย ถุงบางบ้าอะไรหล่นง่ายแท้ ดูแล้วคนเก็บได้คือคนโชคดี

edit โชคดีจริงโดนจัดชุดใหญ่เลย ต่อไปก็จะมาเรื่อยๆแน่

(S)Kater

เซอร์ไพร้ส์มากครับที่ท่านHypแปลเรื่องนี้ ผมเคยคิดจะแปลเหมือนกันเพราะมันแนวRap

บรรณารักษ์จอมซึนเจอของเเข็งเข้าไป ครั้งแรกไม่เป็นไร ครั้งต่อไปติดเซ็กส์แน่นอน

เก็บกดมากก็เงี้ย ทำเหมือนรู้ทุกอย่างอ่ะ แต่พอเจอถุงยางกลับไม่รู้จัก จารย์เลยสอนวิธีใช้ให้

สนุกใช่มั้ยท่าน แปลแนวDarkนี่ได้อารมดีเนอะ ย้ายมาแปลแนวนี้ถาวรเลยครับ ผมจะไปแปลแนวMilf กับ NTR แทนเอง

正しいゴムの使い方 = Tadashii Gomu no Tsukaikata = แปลตรงเลยก็การใช้ยางที่ถูกต้อง

แต่ผมขอเสนอชื่อเรื่อง "ถุงยางกับจารย์ชั่ว" ครับ  ::DookDig:: ::DookDig::

แหม...นานๆแปลแนวนี้ที ทำเซอร์ไพรซ์ไง...กินหวานๆตลอดก็เลี่ยนเป็นเหมือนกันนะ ส้มตำมั่ง ปลาร้ามั่ง สลับๆไปแก้เลี่ยน
ขืนแปลดาร์คถาวร สงสัยไมเกรนขึ้นหรือเป็นโรคซึมเศร้ากินแน่ๆ... ::Hunger::

ชื่อเรื่อง "ถุงยางกับอาจารย์ชั่ว"แบบนี้เท่ากับสปอยนะซิ คนอ่านก็รู้หมดซิว่าข้างในเกิดอะไรขึ้น ต้องปล่อยให้งงแบบนี้แหละ
น่าจะตั้งชือว่า ฮีโร่กับถุงยางดีมั้ยท่าน
   ::DookDig::
อ่านกาตูนโดจินแปลไทยทั้งหมดของ (S)Kater คลิกที่รูปภาพได้เลย

nowhereman

งานนี้สาวแว่นต้องอยากรู้เพิ่ม ให้อาจารย์สอนใช้ถุงยางแน่ๆ

เป็นตามคาด แต่แนวนี้ไม่ไหว ถ้าเป็นท่าน skater อาจจะไม่ได้เม้นตอบ 555

mapaew

ทำเนียนหมือนเรียนมา
edit สงสัยอาจารย์ก็คงเนียนแล้วบอกจะสอนวิธีใช้ให้แหงมๆ จบแบบหักมุมยัยนี่อ่อยมุกขี้ไปกับอาจารย์ทุกคนเลย

civil2

สงสัยงานนี้มีใหรางวัลอาจารย์แน่ๆ และด้วยควาซึนแบบนี้ น่าจะติดใจ อาจารย์ได้ผูกปิ่นโตยาวว

อ่าว กลายเป็นอาจารย์เลวซะงั้น ข่มขืนเด็กดีแบบนี้ได้ไง โธ่

noohun

อาจารย์ดีๆน่ะ มันไม่พกถุงยางมาโรงเรียนหรอกนะหนู
ว่าแต่หล่อนรอคืนถุงยางจนถึงเวลาปิดห้องเลยเรอะ

ถ้าเธอจะซื่อขนาดนี้ โรงเรียนนี้มันไม่ได้สอนเรื่องเพศศึกษารึไงฟะ

subin05

เดี๋ยวๆใครมาทิ้งไว้ละเฮ้ย จารไหนๆก็สอนวิธีคุมกำเนิดให้ไปเลย

นั่นไงอาจารย์สอนให้แบบถึงใจไปเลย

G3nGChaN