ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Sabashi Renya] Share House e Youkoso แชร์บ้านแชร์เสียว 3/6 [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, ธันวาคม 18, 2019, 05:32:02 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

noname01

ก็นึกว่าน้าตัวเองจะรอด กลับเป็นรักแรกซะอย่างงั้น พระเอกก็ดูแถได้ใจจริงๆ

Chatchai Hongsa

น้าสาวมาเร็วมาเลยครับ....เห็นท่าตกใจของน้าสาวแล้วก็น่าจะโดนและครับ

ผมนี้ลุ้นให้น้าสาวเป็นคนท้ายๆเลยนะครับ ไม่นึงว่าจะมาเร็วขนาดนี้  ตอนแรกนึงว่าจะหยุด พระเอกจัดต่อเฉยเลย ยอมใจจริง ๆ แต่อย่างว่าและครับพระเอกอดมาลายวัน ชั่วโมงนี้เจอใครก็ต้องจัดไวก่อนและครับ

Liftzthekop

ถึงจะเป็นน้า แต่มีอารมณ์ไปแล้ว ยังไงก็ไม่รอดนะน้า 5555

3 น้ำยังไงก็หลงหัวปักหัวปำแน่นอน 5555

stairbig

จัดขนาดนี่เลย สงสัยเรียนจบก็คงได้อยู่เป็นผู้จัดการหอพักให้คุณน้าต่อไป
ต่อไปก็เป็นสาวผมยาว หุ่นดี รอ รอ
ว่าแต่มีการปลุกตอนเช้าแบบนี้ด้วย อิจฉาจัง

noojac

แอบผ้าห่มยังไม่รอดอ่ะนะ.

แตกในตามคาด... แล้วใครจะเป็นรายต่อไปนะ...

hatshadow

เป็นญาติทางสายเลือดใช่ม่ะ ท้องขึ้นมางานยุ่งน่ะ ลูกเป็นดาวน์ขึ้นมาล่ะซวยแน่ๆ

BlackSkuLL

อ้าวเจ๊... ไหงไปมุดผ้าห่มงั้นอ่ะ 555
ยังดีนะเห็นหน้ากะนก่อนภ้าไม่โอเคจะได้ไม่ต้องทำกัน

===============

เอาจริงๆน้าแอบเด็ดเว้ยเห้ย บะละฮึ่ม​สุดในบ้านแล้วมั้ยเนี่ย คนอื่นกลายเป็นตัวประกอยไปละ 555

gokuon

คุณน้าครับจะเล่นผีผ้าห่มเหรอครับ อิอิ ส่วนไอ้หลานนี่บ้าอะไรไปมุดผ้าเค้าแล้วทำแบบนั้น

ไอ้หนุ่มหน้ามืดเพราะความอยากโดยแท้ น้าห้ามก็ไม่ฟัง หาทางลงไปเรื่อย

กาก่าก้า ก๊าก๋า

ตอนนี้ที่รอคอย มาวะ  ไอเราก็นึกว่าโดนจนเสร็จค่อยรู้ว่าผิดคน

เอาจริงๆที่ผ่านมาเองนี่ละตัวดีเลย ไม่ต้องไปโทษเมกุมิว่าสอนอะไรบ้าง

tigernara11

น้าสุดเซ็กอ่านแล้วได้อารมณ์มากเปลี่ยนตัวได้ก็ดีรูปสวยมากๆครับขอบคุณจ้า

tigernara11

simongang

อาวๆเข้าใจผิดแบบนี้ต้องต่อให้จบนะพ่อหนุ่ม

::YehYeh:: มันต้องอย่างนี้ จัดรอบ 2 ต่อให้สาสมใจกัรไปเลย