ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Sabashi Renya] Share House e Youkoso แชร์บ้านแชร์เสียว 3/6 [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, ธันวาคม 18, 2019, 05:32:02 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

HK

ทำไมไม่บอกแต่แรก ไม่ใช่เข้าไปแล้วรึนั้นนะ  ::Angry::

****นั้นไงสรุปก็ยอมนี้หว่า แถมยังชอบด้วย เป็น 1 ในคนแก้เหงาซะ ::DookDig::

TanukiKen

น้าคิดหรอว่าผมจะปล่อยน้าไปดีๆอะ555

ยังจะอยากมีอะไรต่อเพื่อเป็นการขอโทษอีก ในหัวนายคงจะมีแต่เรื่องแบบนี้สินะ
อ่าวกูก็เหมือนกันนี้หนา555

Xr4p

เหหหหหหหหหหหหหหหหหหหหหห ไม่คิดว่าจะได้น้าด้วยนะเนี่ย

แอบช็อค มีแตกในน้าซะด้วย พระเอกเราพูดแบบเป็นเรื่องปกติเลยแหะ 555555

kapomman

เหอๆ คุณน้าก็คุณน้าเหอะ เครื่องติดแล้วดับยาก

ตั้งแต่เปิดซิงแล้วไอ้หนุ่มนี่หื่นขึ้นเยอะเลย รู้วิธีปลอบใจสาวแค่วิธีเดียวเรอะ

Summermay

ตานี่ท่าทางจมูกไม่ดี เอาเมกุมิมาตลอดจำกลิ่นไม่ได้รึไงตาบ้า แต่ท่าทางน้ามีอารมณ์ละ ถึงไม่ทำต่อ น้านี่แหละจะสอยเธอเอง

เมกุทิดันโผล่มาอีก แล้วนี่ก็แตกในใส่น้า พัฒนาขึ้นเยอนนะเรา

scorpionx

iamdevil

คุณน้าได้เซอร์ไพส์แน่ๆละครับงานนี้

Edit : ห้ามช้าไปนะ อารมณ์กระเจิง ไม่รอดจนได้นะครับ

BabyFace

::Oops:: ในที่สุดถึงคิวน้าสาวแสนสวย  โดนหลานหำใหญจัดเต็มแน่  และต่อไปก็จะไม่อดแล้วล่ะ  ::Elder::
นึกว่าจะได้จัด 3 ไปเลยนะเนี่ย แหมๆ  รอไรอ่ะ  ::Snap::

numkrieng

::Fighto:: มาถึงขั้นนี้แล้ว จะหยุดได้ไง

โดนสอนมาดี จัดใหญ่ไปเลย

notekom1

Ae Haha

คิดว่าเมกุเมะ แต่กลายเป็นน้าตัวเอง มาถึงขนาดนี้ไม่ปล่อยให้หลุดมือหลอกน่ะ

ความหื่นเต็มๆจริงๆ ไม่สนใจอะไรทั้งนั้นพระเอกเรา เยดสดแตกในอย่างเดียว

sanitary5678

::DookDig:: อัออั้นมา 3 วันก็หน้ามืดคิดอะไรไม่ออกละครับ จะเอาอย่างเดียวละครับ คลำเจอก้จะเสียบท่าเดียวเป้นเรื่องปกติ

sanitary5678

::Bloody:: ตอนนี้เสร็จไป 3 รายแล้ว ใครจะเป้นรายต่อไปเนี่ย