ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Sabashi Renya] Share House e Youkoso แชร์บ้านแชร์เสียว 3/6 [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, ธันวาคม 18, 2019, 05:32:02 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

freelance

จ่อขนาดนี้ไม่ทันแล้วละครับเผลอๆเข้าไปแล้วด้วย
จะโดนหมดหอเมื่อไรก็ขึ้นกับเวลา

bomb1021

มาถึงขั้นนี้ละ ไม่น่ารอด

edit ใกล้ละ ใกได้สวิงทั้งหอละ

รอคิวนานามิอยู่นะ เนี่ยยยยย

[email protected]

จ่อขนาดนี้แล้วไม่ยอมก็ต้องยอมแล้วเเหละครับ  ใครจะปล่อย

artmanna

คุณน้ามีใจให้หลาน ไม่ต้องอายแล้ว มาจัดกันให้เต็มที่เลย

sun_day

เจองี้น้าไม่น่ารอด จ่อซะขนาดนี้

เดวก้ครบทุกคนยะ คนละตอนนี้ ::DookDig::

ipor

อ้าววววเชีืยะแล้วววผิดหอยยยยย น้าอย่ายอมนะ......ต่องอมให้แตกก่อนน้ำนึง เพราะอั้นไว้ 3 วัน ถ้าไม่ทำนี่คือน้าสลบแน่ๆ

นี่ดีนะที่แตกในปากก่อนน้ำนึง แล้วมีคนมาคั่นหลังจากน้ำสอง ถ้าไม่มีหล่ะหึๆๆๆๆย่างนายอะนะ ไม่ต่ำกว่าสิบ น้าแกรสงบแน่ๆ

poloxz

นึกไม่ถึงว่าจะมามุกนี้เลย จะมองหน้ากันยังไงเนี้ย

เก็นตัวอย่างตอนต่อไปอยากดูไว้ๆเลยครับ จะจัดหนักแค่ไหน

kunnhum

หัวจ่อเข้าไปขนาดนี้แล้ว ยังไงก็คงไม่รอดหรอกครับคุณน้า  ::GiveMe::
มิดด้าม สามดอก สุดๆ จริง ๆ แถมมีมารออีก 2 อะไรจะขนาดนั้น

dkwachara

คุณน้ามาแล้ว พระเอกเรื่องนี้โชคดีจังหว่า
ตอนนี้ว่าเด็ดแล้วตอนหน้าเด็ดกว่าอีก ใกล้หมดหอพักละมั้ง

tadds

ได้น้าแล้วก็เหลืออีกแค่ 2คนสินะครับ
edit: เมื่อไหร่คนผมสั้นถึงจะหายกลัวหรอครับ

kenata

แหม คุณน้า ก็ ทำเป็นอายไปได้ ไปหลบในผ้าห่ม แบบนี้ ก็เสร็จ บักพระเอก สิ

edit : เหอ เหอ บักพระเอก ได้ใจไปหน่อยเปล่าเนี่ยะ
คุณน้าท่าจะไม่ว่า อะไรด้วยแฮะ

kurokami

ผมคนละทรงเลยนะ เนียนเลยนะซาโตชิคุง

มันสอนกันยังไงจากคนไม่เคยเป็นคนเอาแแหลกเนียะ

ผู้เฒ่าเซราะกราว

หนุ่มซาโตชิไม่อยู่หลายวันสองเมียเลยเหงาหอย ว่าแต่คุณน้านี่ใจดีจังอุตส่าห์ไปช่วยทำความสะอาดห้องให้คุณหลาน แล้วทำไมพอคุณหลานเปิดประตูห้องถึงได้ต้องมุดเข้าไปอยู่ใต้ผ้าห่มด้วย สงสัยจะอยากเล่นผีผ้าห่มกับคุณหลานแน่ๆเลย....อิอิ
โอ้...เป็นรักแรกของหนุ่มซาโตชิเสียด้วยสิ นี่ถ้าคุณน้ารู้ว่ายังมีสาวฮิซาโนะอีกคนจะเป็นอย่างไรนะ....อิอิ

akerue

เอาล่ะขอฟัดสาวใหญ่สักหน่อยนะ

ดูเหมือนคุณน้าก็ชอบอยู่นะ ตอนต่อไปขอสาวผมยาวอีกคน