ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Sabashi Renya] Share House e Youkoso แชร์บ้านแชร์เสียว 3/6 [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, ธันวาคม 18, 2019, 05:32:02 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

l3al3yl3ell

หัวจะเข้าอยู่แล้วเชียว คุณน้าน่าจะให้จัดก่อนแล้วค่อยเฉลย

รักแรกนางในฟัน จัดจนแตกใน

bigboy001

::Bloody::  น้าออกจะพร้อมขนาดนี้ คงไม่ได้รออะไรแล้วละครับ งามหลายๆก็ฟาดให้เรียบร้อยไปเลย ::Fighto::

EDIT จะว่าไปการแตกในแบบนี้ ก็ต้อกินยาคุมละดิไม่ง้าน น้าทองกับหลานชาย ลูกออกมามีสิทธิ์พิการเชียวนะ...

Hunfrid

ออสรุปเป็นน้าสินะ น้าสมเหตุกว่าแหะ ยังสาวยุเลย
ชัดละ แรงบันดาลใจมาก บ้านพักอลเวงชัวๆ ,ไม่คิดจะดูหน้าก่อนเอาเลยเรอะะ

ขัดขืนพอเป็นพิธีตามสเต๊ป สาวต่อไปมาเลยจ้า

ninepeeza281

จะเล่นน้าตัวเองซะแล้ว

รอตอนฮาเร็ฒเลย

l2aito

โถ่ว คุณป้าาาาา
ไม่เห็นต้องเข้าไปผ้าห่มเลยก็ได้นิครับ

เหลืออีก 2 สินะ
แต่ตอนหน้านี่รุกถึงในห้องเลยเรอะ

kit Nana

อดทนรอ กลับมาจะจัดให้
แต่น้ากลับมาแทน อย่างงี้ก็รับไปเต็มๆๆ

เต็มรัก เต็มใจ เต็มท้อง

tokimekiz

น้าที่อายุห่างกันไม่กี่ปีมันก็ราวๆรุ่นพี่นั่นล่ะ ซัดกันได้ไม่ต้องไปกังวล แถมนางยังดมกลิ่นละติดใจอีก ไม่น่าพลาด

อย่างที่คาด แตกในไปละสาม เหลืออีกสอง ที่ไม่น่าจะพลาดตามสูตรเช่นกัน ::Bloody::

oyoyo

อายุมากที่สุดในหอ แต่ก็ยังไม่เลยวัยสาวต้นๆ ให้เรียกว่าน้านี้ดูจะใจร้ายไปหน่อยเหมือนกัน
แต่นางก็ลนลานเหมือนกันนะ ทั้งที่ยืนเฉยๆแล้วบอกหลานว่าแค่มาทำความสะอาดห้องให้ก็จบแล้ว
--------------
พอเขาชมเข้าหน่อย คุณน้ายอมให้ง่ายๆเลย ตอนท้ายนึกว่าจะมีดราม่าซะแล้ว

Ppcub Jjip

อายุ29 เป็นน้า หลานอายุ 19+ แสดงว่าแม่คงจะอายุเกือบหลัก4อยากเห็นแม่พระเอกเลยคงสวยไม่เบา

ไอพระเอกนี่มันไร้สาทัญสำนึกเหมือน มังงะพระเอกที่มีพลังเทพๆเลย

ensd-07

ตอบช้าน้าโดนเสียบไปแล้วมั่ง

ด้านนอกก็รออยู่อีกคน รวมเป็น สามคน หนักนะงานนี้

Noproblemman

พระเอกมันก็หื่นพอตัวเลยนะ จ้องจะเสียบลูกเดียว
งานนี้จะไปต่อหรือพอแค่นี้ดีหล่ะ

ตอนแรกคิดว่ามันจะตกใจ ที่ไหนได้มันไม่ตกใจ
แถมยังแตกในซะงั้น ใจมันได้เลยว่ะ
ขอบคุณครับ

nekki

เป็นผมมาถึงขั้นนี้ก็หยุดไม่อยู่แล้วเหมือนกัน ปืนใหญ่นิโออาร์สตรองไซโครเจ็คอาร์มสตอรจออยู่ปากถ้ำซะขนาดนั้น ทำเผลอๆกดปากกระบอกเข้าไปจะได้จบๆ

มีคนอารมค้าง2คนครับ ผมละฮาตรงนี้ละตอนจบน้าก็ดูจะติดใจแล้วด้วยซิ

Tuwarpzone

เข้าใจผิดแอบจัดน้าตัวเองซะแล้ว แบบนี้ไม่ต้องถอยแล้ว ลุยเลย
มีรอต่อคิวอีกเพียบเลย

สวัสดีค้าบ

Love hina เวอร์ชั่นขี้เงี่ยนกันทั้งบ้านชัดๆ 5555

อดคิดไม่ได้ถ้าแก่ตัวไป ไอ้นี้ได้รับช่วงต่อเป็น ผจก บ้านแน่นอน 5555555