ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Zucchini] Fudousan Monogatari บริการเช่าซื้อความรัก 5/7 [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, ธันวาคม 19, 2019, 05:34:38 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

mummebufa

ดารคจัดเลยพระเอกโคตรเจ็บอาจจะกลับมาเปิดโหมดเบอเซิรกใส่พ่อได้เลย

มีแค่สองชอยส์ละต่อต้านหรือเข้าร่วม

kriang

ยอมช่วยเพราะมีแผนนี่เอง ก็คงยอมเพราะต้องชดใช้หนี้

สุดท้ายก็คงเข้าไปแจมแหงๆ อาจจะทั้งแม่ด้วย

lo-gun-ta

หน้าพ่อดูโหดและหื่นมาก ยับแน่งานนี้

งานนี้มีปู่กับแม่มาร่วมวงอีก

Tdestiny

พ่อพระเอกมันโครตดาร์ค

ทำงี้เฉยเลย

อ่านแล้วโครตสงสารพระเอกเลย

ตับจะพังหนักมาเรื่องนี้

bigboy001

::Thinking::  ส่วนใหญ่คนวาดแนว ให้เมียใช้หนี้ก็มักจะ ทำให้ตัวร้ายได้เยนางเอกแบบหอยแทบฉีก แน่นอนว่าตัวร้านหน้ามันก็ต้องร้ายแบบพ่อพระเอกไง  ::DookDig::

ddcc

เห้ยย ที่พูดกับรายละเอียดสัญญาไม่เหมือนกันนี่หว่า นี่ละนะไม่ยอมอ่านสัญญา ถึงได้มีหนี้แต่แรกไง ถึงจะเป็นหนี้พ่อแม่ก็เถอะ555
เดาไม่ถูกหรอก555 แต่เดาว่าพ่อทำแบบนี้เพราะปู่ทำแบบนั้นกับแม่ พระเอกเลยเอานางเอกปั๊มลูกชายมารอเอาแฟนลูก55555 โคตรเละเทะ

Worrarat Imkaow

เรื่องนี้มันน่าสนใจมากๆเลยนะครับ ::Glad:: แต่ผมยังไม่ค่อยเข้าใจความเชื่อโยงของแต่ละตอนเลยคงต้องรอให้แอดแปลหมดทุกตอนก่อนแล้วมาอ่านทำความเข้าใจอีกรอบซะละมั้ง
.
.
.
อ่านจบแล้วครับ สำหรับคำถาม=ถ้ามาแนวนี้ส่วนใหญ่ที่อ่านมาพระเอกมักไม่ได้ใครเลยเพราะงั้นผมขอเดาว่าพระเอกนกหมดแน่นอนครับ
(ขอขอบคุณที่แปลให้อ่านกันนะครับ)

ensd-07

นี้พ่อหรือโจรครับ ซื้อสาวมาเอาแบบยากูซ่า คิดว่าพ่อแม่เธอคงเป็นลูกหนี้พ่อพระเอกละ

เอากันมี่วไปหมดละทีนี้ แม่กับปู ลูกสะไส้กับพ่อ เดี๋ยวพระเอกก็ประสาทแดกแน่นอน

sniperteam

คุณพ่อจะมาเล่นเองแล้ว เป็นเจ้าหนี้มันดีแบบนี่นี่เอง ครั้งแรกกะโดนไปสิบน้ำ แถมมาเจอแม่กับปู่อีก ครอบครัวสุขสันต์มาก

Tuwarpzone

เปิดมาอย่างใส น่ารัก เข้าโหมด ดาร์กซะงั้น แอบปวดตับเลยแบบนี้

xonly-809

nekki

สัณญาตอนไหนนะที่ไปบอกทำอะไรกับนางเอกก็ได้นะ

เออน่าสงสารนางเอกชะมัด เสียซิงให้พ่อตาอีก

[email protected]

ipor

1. ท่านนี้ไม่เคยจบสวยเล๊ยยย
2.พ่อนี่หน้าตาบ่งบอกถึงความหื่นชัดเจน แต่ต้องลุ้นอีกทีว่าจะแตกในรึเปล่า

ตอนแรกผมก็สงสัยว่า แม่หายไปไหน เล่นร้องซะลั่นบ้าน เห้อ.... บ้านนี้น่าจะเป็นวงจรแบบนี้