ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Zucchini] Fudousan Monogatari บริการเช่าซื้อความรัก 5/7 [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, ธันวาคม 19, 2019, 05:34:38 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

akerue

เฮือก โคตรดาร์คเลย สงสารพระเอก

มีลางว่าพระเอกจะเป็นลูกปู่

tuizeed32

อ่าพ่อนันเมียผมนะจัยเย็นซิ

เริ่มเข้าจัยเนื่อเรื่องแล้วพออ่านจนจบ

Nickeezz

คุณพ่อมาเหนือจริงๆครับ บร้ะ ไม่ผิดจากที่คาด 5555

เกินคาดไปพอสมควร ครอบครัวมันอีรุงตุงนังดีแฮะ สรุปพระเอกลูกใครหว่า 555

Boran Mark

แหม ตอนแรกเป็นพ่อพระ ไหงกลายเป็นพระเพลิงละเนี้ยะ
edit:ดูแล้วเป็นครอบครัวสวิงกิ้ง มั่วกันหมดแน่ แม่กับลูกมันจะเหลือเรอะ

virgoranger

กลิ่นความปวดตับลอยมาเลย

Edit เหมือนจะได้แม่เลยตอนหน้า

yopern

ก็คิดใว้ในใจแล้วล่ะ ว่าต้องเกิดเรื่องประมาณนี้แน่นอน เพราะหน้าตาไอ้ตัวพ่อ โคตรจะเจ้าเล่ห์เลยอาจจะมีตัวปู่ด้วยหรือป่าว( อ้วนๆหัวล้าน) แต่ไม่น่าจะพลาดนะ

edit อ้าวพลาด กลายเป็นปู่กับแม่ไปเสียนี้ น่าจะสืบต่อกันมาเป็นรุ่นๆนะ

Theload

และแล้วด้านมืดของคุณพ่อก็ออกมางานนี้สนุกกันแบบเพลิดเพลินอยากอ่านตอนจบแล้วววว

ONosuttipong

asdw

ปั้้ดโธ่  อย่าใช้กำลังสิ ไม่ชอบ ใช้ความสามารถซิคุณพ่อ
ไม่ชอบแนวดาร์คเลย

sophon1

ว่าและพล็อตมาอย่างงี้คุณพ่อไม่ช่วยฟรีๆ แน่นอน พระเอกจะรู้ไหมเนี่ย

4251522

ตอนเซ็นสัญญาไม่ได้อ่านหรอ หรือพ่อมันแอบวางแผนตั้งแต่แรกแล้ว

Edit พ่อนี่ได้สันดานปู่มาเต็มๆเรยนะเนี้ย ตอนต่อไปพระเอกจะทำยังไง ยอมหรือพาแฟนหนี

C-Master

เป็นสัญญาทาส(กาม) แท้ๆเลย  ::Evil::
--------------------
ธรรมเนียมบ้านนี้ พ่อสามีต้องฟาดลูกสะใภ้ทุกรุ่นเลยสินะ

pamaaeng

ออกมาอีรูปนี้ ไม่คาดหวังว่า จะเจอแนวรักใสๆ
แนว ntr พ่อผัวหื่นฟาดลูกสะใภ้ ชัดๆๆ

โห้ เป็นกันทั้งตระกูล
ปู่เอากับแม่ ... พ่อเอากับแฟน
ต่อไป ลูกคงไปเอา .... ต่อ สืบทอดเป็นประเพณีของบ้าน

RennY

ขออ่านก่อนครับ  เดี๋ยวนะ แม่+ปู่ ลูกสะใภ้+พ่อผัว ตอนต่อไปถ้าผมเป็นพระเอกคงต้องทำใจแบบพักใหญ่ๆหลบไปอยู่คนเดียวเลยละถ้าไม่ชอบเรื่องแบบนี้ ถ้าให้เดาตอนต่อไปผมเดาว่าพระเอกน่าจะทำใจแล้วร่วมวงกับพ่อละนะ

satan222

ตามสเตปแฟนเสร็จพ่อมันแน่นอนล่ะ ปูทางมาแบบนี้แล้ว เรื่องจากรวมเล่มนี้ชอบมาก อยูในคอลเลคชันเลย