ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Sabashi Renya] Share House e Youkoso แชร์บ้านแชร์เสียว 4/7 [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, ธันวาคม 20, 2019, 06:16:00 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

flukehaha

สาวซึนเงียบหรือนี่ผมชอบนะแบบนี้แต่แหมพระเอกต้องขอบคุณเพื่อนงานเลี้ยงของทาคาโกะเลยนะมอมไว้ให้แล้วเรียบร้อย
***คือรู้เรื่องมานานนะแต่ไม่สนใจพอตัวเองมีอารมณ์ก็เข้าหาพระเอกเลยและก็ไม่พ้นติดใจดุ้นและก็นะชอบก้น
Manchester United Football Club
We are Red Army

Liftzthekop

โดนมอมยาแน่ๆ มีแต่พระเอกที่ช่วยได้ด้วยนะ โอ้ยย 5555

มีแหวกแนวมาอยู่คนเดียวเลยแหะ 5555

Chatchai Hongsa

คิวทาคาโกะแล้ว โดนวางยาปลุกเซ็กซ์ข้างนอก แต่หนีกลับมาโดนคนที่หอจัดซะ โอ๊ย...บุญหล่นทับพระเอกจริงๆ ครับ

ทาคาโกะคนนี้คงจะชอบทางก้นเอามากๆ เลยนะครับ พระเอกเราได้เรียนรู้อีกทางแล้วกับความเสียวนะ..สุดยอดเลยครับ

noojac

อ่าว มีคนวางยาให้เสร็จ....เข้าทางเลยแบบนี้
.
.
.

เงียบ...แต่แรงส์สสส

time288

โดนยาเสียสาว มาเหมือนจะรอด แต่ไม่น่ารอดพระเอก

ได้หน้าหลังคุ้มสุดๆ

hatshadow

ตอนๆนี้เป็นสวรรค์ของชาว"ตูด"เลยซิน่ะ คุณเธอว์ชอบใจซ่ะด้วย

gokuon

คุณสาวดีที่ไหวตัวทัน ไม่โดนพวกนั้นเล่น แต่ด้วยฤทธิ์ยาก็ไม่น่ารอดจากไอ้หนุ่ม

แหม่ แม่สาวชอบทางกั้นซะด้วย ไอ้หนุ่มนี่ก็ซัดไม่เลือกรู

กาก่าก้า ก๊าก๋า

ไอพระเอกโผล่มาถูกเวลาอีกละ  สาวก็เชื้อเชิญซะด้วย  ไม่รอด

ตอนหน้าดูท่าจะบันเทิง  พร้อมหน้าพร้อมตากันขนาดนั้น

maruko069

โดนวางยาซะ
edit : ยังดีนะได้พระเอกเป็นยาแก้ ถ้าเป็นคนอื่นนี้เซ็งเลย

simongang

เอาสิ พร้อมเสิร์ฟ ให้หายฤทธิ์ยากัรไปเลย

อ่าาาาา มันต้องอย่างนี้ ได้มาเพิ่มอีกหนึ่งงงง

Aoshisun

โดนยามาแน่เลย ท่าทางแบบนี้คงไม่หื่นเอง อิอิ
ขอบคุณครับ

-----------------------------------------------------

edit
กลับมา edit เพราะแอบอ่านข้ามครับ ต้องขออภัยด้วย
ยังอุตส่าทนเก็บความหื่นมาหาพระเอกได้อีกเนอะ
ได้ตูดอีกด้วย เหลือร้ายเลยไอ้พระเอก หึหึ
ขอบคุณครับ