ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Sabashi Renya] Share House e Youkoso แชร์บ้านแชร์เสียว 4/7 [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, ธันวาคม 20, 2019, 06:16:00 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

B&B

จะบอกว่านางซึนไม่ได้นะครับ ถ้าให้พูดกันจริงๆ นางจะออกสาวคูลๆ นางออกไปทางนั้นมากกว่าซึนครับ

คุณน้าแรกๆ ก็ปฏิเส​ธ แต่ทำไมตอนนี้จัดอาหารยามดึกอย่างดีเลยน่าาา

::Sweat:: ::Sweat:: ::Sweat::

พระเอกมันแค่ขี้เงี่ยนครับ ใครอ่อย ใครให้ท่าก็พร้อมบวกแล้ว ผมชอบนางนะ แต่รสนิยม​แบบนี้ชายหลายคนไม่ค่อยชอบจริงๆ แหละครับ ผมคนนึง

แต่ประเด็นสำคัญของตอนคือ นางไม่ได้มีอารมณ์​เพราะอยาก แต่นาง​เป็นแบบนี้เพราะฤทธิ์​ยา แต่ถือว่าโชคดีของพระเอก เพราะถ้านางไม่โดนยาคงไม่มีทางที่ทั้งคู่จะได้เสียกัน

เพราะเดิมทีนางก็ไม่สนพระเอกอยู่แล้วด้วยนะเอ่อ

ขอบคุณ​ครับ​

งั้นต้องรอดูตอนหน้าครับ  ::Grimace::

HaoMaRu

โดนยาแล้วลากกลับถึงบ้านได้นี้ใจแข็งแฮะ หรือเป้าหมายคือพระเอกอยู่ล่ะหว่า 555

มีเปิดอัลติชวนเล่นด่านหลังด้วยวุ้ย ชื่อเพิ่งจะรู้จักโดนทีเดียวถึงกับเปิดใจขนาดนี้เลยเรอะ

สวัสดีค้าบ

ตามส่วนตัวแล้ว คิดว่านางต้องโดนยาอะไรสักอย่างแน่เลย อยากรู้จักเมื่อไหร่จะถึงคิวนางเอกของเรา

จากตัวอย่างตอนถัดไปแล้ว มีแน่นอน มีแน่นอน ส่วนตอนนี้ รู้สึกจบง่ายไปหน่อย นางอุตส่ารอดมาถึงบ้านละ ไม่วายขอพระเอกช่วย แล้วทำไมไม่ขอให้พวกรุ่นพี่ที่ไปด้วยช่วยแต่แรกเลาา

opzakong

โดนวางยา แต่ดันกลับมา เสร็จบักพระเอกชัวๆ

โดนทั้งสองรูเลยแฮะ มีการบอกว่าติดใจด้วยนะ เข้าฮาเร็มไปแบบชิวๆ

kipkipju kisdsada

โหยยย เจอยาสั่งเข้าให้แล้วคุณทาคาโกะ ไม่รู้ว่าโชคร้ายหรือโชคดีที่มาเจอเสือตัวร้าย แววตาทาคาโกะตอนเงยหน้าขึ้นมามีนช่างเยือกเย็นซะเหลือเกิน น่าจะเจอสายแข็งแล้วววว
edit>>ว่าแล้ววว เจอสายแข็งจริงๆ ได้วิชาใหม่อีกแล้วเพิ่มประสบการณ์ไปอีกขั้น ทาคาโกะมาเจอสดแตกในครั้งแรก ต้องเป็นตกเป็นทาสสวาทแล้วล่ะ
อย่าว่าพระเอกไม่เลือกเลย แค่ยังไม่ได้เป็นฝ่ายเลือก เจอรวบไปก่อน อิอิ

kapomman

พระเอกบอกเข้าทางเลย ช่วยแบบนี้ของถนัด

โอ้ สาวเจ้าชอบแนวโลดโผนกว่าที่คิดแฮะ   ว่าแต่ภาพตอนต่อไปนี่มัน ทำเอาตั้งตารอเลยแฮะ

ninepeeza281

วางยาแบบนี้พระเอกไปไม่เป็นเลย

คนนี้มาแนวแปลก ชอบทางก้น

ipor

แกรตายแน่ๆ โดนเสือที้โดนปลุกจากการหบับมานาน งานนี้มีฟ้าเหลือง

ได้ทั้งหน้า ทั้งหลัง บอกแล้วว่าเจอเสือตื่นเข้าแล้วอิอิอิ

BabyFace

::Glad::  คนนี้ผมชอบเลยแบบนี้  ต้องจัดหนักๆนะครับ
นึกแล้วว่าสาวเงียบๆ  นี่เวลาต้องการนี่สุดๆ  บอกแล้วผมชอบเลยคนนี้ขึ้นอันดับ 1 ตามด้วบน้าล่ะ อิอิ

darthvader

กลายเป็นซาโตชิส้มหล่น เอ๊ย โชคหล่นมาใส่นี่เอง
ไม่รู้ว่าทาคาโกะชอบซาโตชิไหม ถึงจะมาใช้เป็นยาแก้
หรือทนไม่ไหวแล้วววววว
สงสารคุณป้าอะ หลานเลยไม่ได้จ่ายค่าข้าวให้เลย

กลายเป็นแฟนคนก่อนๆ ไม่ชอบรสนิยมแบบนี้
มาเจอหนุ่มน้อยซาโตชิที่พร้อมจะทำให้สาวๆ ทุกคนมีความสุข
เลยเข้าก้น เอ๊ย เข้าขากันเลย

notekom1

โดนมอมยามารอดมาได้ มาเจอพระเอกพอดีเลย โชคดีจริงๆครับ

kenata

โดนยาปลุก มาแน่ๆ ยังดีที่ กลับมาก่อนที่ยาจะออกฤทธิ์ แต่ กลายเป็นว่า เสร็จบักพระเอกเราแทน

edit : แหมๆ outdoor เสร็จไปต่อในห้อง อีกรอบด้วย จะอึดทนนานดีจังน้าบักพระเอก
หรือว่าจะเป็นสกิลของพระเอกสายฮาเร็ม ต้องมีกัน แน่ๆ

Ae Haha

พระเอกโชคดีจริงๆ มีคนวางยาสาวมาให้ถึงบ้าน จากสาวเงียบขรึมคงกลายเปนสาวร่านแน่นอน

ได้เปิดซิงทางก้นเลย แต่อย่าติดใจทางก้นจนลืมรูหน้าน่ะ