ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Zucchini] Fudousan Monogatari บริการเช่าซื้อความรัก 6/7 [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, ธันวาคม 22, 2019, 04:02:31 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

aas123swe

การเปิดตัวสุดแสนจะ เซอร์ไพรส์

สุขสันจริงๆครอบครัวนี้

[S]ha[D]ow◕‿◕

ดูท่าจะต้องเดินไปตามวงจรสินะ ปู่เย็ดแม่ พ่อเย็ดแฟนพระเอก ส่วนผมนี่รอดูพระเอกเย็ดแฟนลูกตัวเอง ::Evil::

จะมีตอนพิเศษต่อจากนี้ไหมนะ  ::Glad::

Apinan Mok

โดนทุกวันแบบนี้ไม่ท้อง
ท้องจริงด้วย พีคกว่าคือความสัมพันธ์ของคนในตระกูล
วันก่อนพึ่งดูหนังเรื่องนึง เรื่องราววุ่นวายพอๆกับเรื่องนี้เลย

ถ้าได้หลานชายสัญญาก็ต้องสิ้นสุดมั้ย

satan222

ถ้าใครเจอแบบพระเอกนะ คงรับไม่ได้แน่นอน
ยิ่งตอนมาเห็นกับตาตัวเองอย่างงี้ คงช๊อคน่าดู

หรือความจริงแล้วพระเอก จะไม่ใช่พระเอกอย่างที่เราคิดไว้ หรือพ่อมันคือพระเอก?

edit ความสัมพันธ์ครอบครัวนี้มันเกินจะบรรยายจริงๆ วงจรอุบาทก์ของแท้

Peck23

ช็อคเลยสิยูคุง เป็นเราเองจะทนได้ไหมนะ

Edit อ่านจบแล้วซึมๆแฮะ  พล็อทแบบหดหู่ไงไม่รู้

[email protected]

ยิ่งอ่านยิ่งสนุกยิ่งน่าติดตาม  ได้อารมณ์ทุกตอนจิง พระเอกนี้ก็กลับช้าตอด

Edit.หักมุมสุดๆ55 โอยพระเอก

mindza2212

ตอนแรกของซีรีย์นี้นี่โคตรใสเลยหลังจากนั้นดาร์คล้วนๆ

เริ่มต้นจากปู่แท้ๆเลยทำวุ่นวายไปหมด

opzakong

โดนเย็ดมาหกเดือน บักพระเอกไม่รู้เรื่องอะไรเลยซักนิด

ถ้านางท้องก็จะครบสูตรฉบับ NTR พอดี สู้ๆนะพ่อตา !

สรุปกลายเป็นพี่เฉย อะไรกันวะครอบครัวนี้ ลุ้นตอนจบหน่อยละกัน ตอนนี้ตับพังไม่รู้จะเม้นอะไรดี

kriang

ยูคุงจะเข้าไปแจมหรือเปล่านะ

กลายเป็นวงจรอุบาทว์ซะงั้น 555

victer12345

natchanon

ขอเก็บตอนที่6ต่อครับ ขอบคุณท่าน(S)Katerมากๆครับ ทั้งคลีนทั้งแปล แล้วยังอุสาห์แบ่งปันอีก
Zucchiniที่ชอบที่สุดคือลายเส้น แต่ชอบเหนือลายเส้นคือแกชอบวาดเรื่องเกี่ยวกับrapeหรือntrด้วยนี้แหละ ::HoHo::

xonly-1867

ซีรีย์ถุงกีบข้าวตกใน av เหมือนในนี้เลย
โคตรดาร์กนี้มันวังวนอะไรกาน

fujiwa

ดูๆแล้ว เหมือนจะวนแบบนี้ไปเรื่อยๆหรือป่าวนะ