ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เกมรักภารโรงเฒ่า ปี 2 ตอนที่ 2.5 : ทุ่งลิลลี่น้ำแข็งบานสะพรั่ง

เริ่มโดย nato87, ธันวาคม 24, 2019, 09:07:19 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

คุณชอบใครมากกว่ากัน หมอพลอย หรือ ครูเบสท์?

หมอพลอยแน่นอน
147 (68.7%)
ครูเบสท์ซิมาแรง
67 (31.3%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 214

zebrazaa

หมอพลอยต้องเสียใจไปดื่มเหล้าครูเบสมาเจอเลยฉิ่งกัน หรือเปล่านะ

เอกนันท์ บูเก็ต

สรุป หมอพลอยชอบเลสเบียนรึ

Kritsada Panlamyai

โห!! มายังไงเนี่ย มีบทตีฉิ่งกันด้วย หมอพลอยนะหมอพลอย เสียลุคหมด

Wandit Iempan

หมอพลอยมีมุมแบบนี้ได้อย่างไร เอาลุงพลไปไว้ที่ไหนแล้ว

tulatula

หาาาา พลอยกะเบสเลย มาแย้ววว
สวัสดีปีใหม่นะครับ

testman

ถามจริง นี่คือฝันไปใช่ไหมครับ

ที่เขียนมานี่ ไม่ใช่ คาแรกเตอร์ของหมอพลอยเลยแม้แต่นิดเดียว อ่านแล้วขัดหูขัดตามาก
แต่ถ้าบอกว่า เป็นความฝัน ความมโนของใครสักคน อันนี้ เข้าแก๊ปสุดแล้ว

ถ้าไม่ใช่มุขความฝัน แต่บอกเป็นเรื่องจริงนี่ ลุงพลมีปัญหาแล้วแน่นอน

แหม่ อ่านยังไงก็ขัดหูขัดตากับหมอพลอยเวอร์ชั่นนี้จริง ๆ

Edited : อ่านจบแล้ว ถึงขั้นร้อง เฮ้ออออออออออออออออออออออออออออออออ

Nato87: 555555+ ถึงกับปวดตับเลยทีเดียวใช่ไหมละครับ  ถ้าอ่านจบแล้วท่านน่าจะรู้คำตอบละ ว่านี่คือหมอพลอยตัวจริงหรือเปล่า?

จรัญ บุญชู

ไม่น่าเชื่อเลยนะ...ครูเบสท์จะได้ไปเมืองนอกหรือเปล่า...ลุงพลรอส้มหล่นด้วยนะเนี่ย

knightmoon

ไม่นะ ครูต้องให้ลุงเปิดสิ ทำแค่ภายนอกก็พอแล้ว เสียดายแทนลุง
ลุงต้องจัดแล้วล่ะ ไม่งั้นแย่แน่นอน

Nato87: อ่านจบแล้วท่านจะรู้คำตอบครับ 5555

ยุทธนา วงษ์เกษม