ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ผีหลอกสายฟ้า ตอนจบ

เริ่มโดย twintower, ธันวาคม 26, 2019, 12:54:47 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

locklock leck

::Thankyou::ขอให้เป็นแค่จบตอน1นะครีบ รอติดตามตอน2ต่อไปครับ

James-buff

ขอบคุณครับ
ส่งวิญญาณขึ้นสวรรค์เลยนะ

thailove

simple simpler

ผู้เฒ่าเซราะกราว

คงจะเป็นเพราะอัสนีมีพลังมากเมื่อทำบุญไปให้ประกอบกับท่านกัสสปสอนการบำเพ็ญเพียรให้ จึงทำให้กรรณิการ์หลุดพ้นบ่วงกรรมได้เร็วขึ้น แต่เรื่องนี้ก็ถือว่าเป็นการบำเพ็ญบุญของอัสนีด้วยเหมือนกัน เผลอๆกรรณิการ์อาจจะได้เป็นบาทบริจาริกาของอัสนีต่อไปก็ได้....หึหึ

neung_cm

แล้วคู่แท้ของอัศนีเป็นใครล่ะ

thadtanone2002

สาวๆๆมาหลงรักก่อนจะไปเกิดในภพใหม่ มีโอกาสใน ภายภาคหน้าครับ

sucnil

กรรณิการ์​จะมาต่อภาค 2 ต่อไปหรือปล่าว

Kamol

wat1

เชียร์ให้มีภาคสองด้วยครับ กำลังสนุกเลย

champsigma

อยากให้มีภาคต่อจัง

ต้องช่วยผีอีกหลายตนนะ  ::YehYeh::

mobkhe

ไม่เลือกเขียนลากยาวให้เรื่องเสียทรงเลือกจะจบตอนที่เรื่องพีคสุด ตำนานแน่นอนครับ

yoyoman

กำลังสนุกเลย อยากให้มีภาคต่อจังครับ

err

มีความรู้สึก ว่าอัสจะได้เจอเธออีกครั้งตอนเธอไปโลกใหม่

man.mattockk