ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ผีหลอกสายฟ้า ตอนจบ

เริ่มโดย twintower, ธันวาคม 26, 2019, 12:54:47 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Jonah MTS

เศร้าเลยแต่ก็หวังว่าจะได้พบกันอีก

cd13579

จบห้วนไปนิด สงสัยทำภาคต่อแน่เลย
ใครหื้อใครซ่า ข้าแบนเรียบ

localman

เขียนเป็นเรื่องยาวได้เลยนะ plot นี้

Bluemuffer

ผียังติดใจเลยนะวิชาแกร่งกล้าจริงๆ

Slave

forzakhan

จบไว รวบรัด คุมโทนอยู่สนิทเลย

thanarat3459

ว๊าก...ตัดบทจบเอาดื้อๆซะงั้น.....เนื้อเรืื่องกำลังน่าสนใจอยู่เลย

Komsan Tanunchai Olympus

อย่าบอกนะว่าพบกรรณิการตอนเป็นมนุษย์แล้วแต่งงานกันหรอครับ

bigmut

อยากให้มีภาค 2 ต่อครับ ชอบมาก ได้อารมณ์เล่าเรื่อง

rabbitbadboy

ซึ้ง ๆ ก็ มีนะ งานนี้ มีหลายอารมณ์ อยากอ่านแนวนี้อีก

st789

ติ๊ก ติ๊ก

ดีครับ มีคำสอนดีๆให้ผู้อ่านได้ทบทวนกรรมของพวกเราด้วย

retirenavy

sniperteam

จบไวจังกำลังสนุกเลยครับ คิดว่าจะยาวกว่านีืเนื่อเรื่องดีครับ สรุปตอนจบเคลียทุกอย่างเลยครับทำไมถึงมาจุติในโลกมนุษย์