ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ผีหลอกสายฟ้า ตอนจบ

เริ่มโดย twintower, ธันวาคม 26, 2019, 12:54:47 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Kapi channel

กรรณิกาเธอพูดอะไร อยากรู้จริง ๆๆ คับ

manu111

จบซะแล้วนึกว่าจะยาวกว่านี้

aek2aek2

schareon

กำลังสนุกเลย ขอภาค 2 ต่อด้วยนะครับ อีกอย่างอยากรู้ว่า กรรณิการ์ เป็นผีมีน้ำแตกหรือเปล่า

zasde

ขอบคุณครับ
ตัดตอนได้ค้างคามากครับ
อสนีจะได้เจอเกตุไหมนะ แล้วกรรณิกา จะไปรออสนีในอีกโลกรึเปล่านะ แต่ว่าอากให้มีภาค2ต่อจริงๆ

pingak

เสียดาย จบเร็ว ชอบการเขียนที่ไม่เน้นว่าต้องมีเรื่องเซ็กส์ดุดัน แต่เล่าเรื่องผสมผสานได้ลงตัว จนทำให้ลืมไปเลยว่ากำลังอ่านเรื่องเสียวอยู่

กฤษดา บุญมา

ถึงจะมีเวลาเหลือน้อนกอนทีจะจากลากัน ขอใช้เวลาทีเหลือตอบแทนผู้มีบุญคุณ

กฤษดา บุญมา

ขอใช้เวลาทีเหลืออยู่ ใด้ตอบแทนผู้มีพระคุณกอนจากลา

dumrongsak

จบค่อนข้างไว กำลังสนุกอยู่เลย ชอบเรื่องแนวนี้ครับ

Auddy2519

มีภาคต่อมั้ย กำลังสนุกเลยครับ

red hulk

pd19811983

ขอบคุณครับสำหรับเรื่องนี้ที่นำมาให้อ่านกันจะติดตามอ่านเรื่องอื่นๆต่อไปครับเป็นอีกหนึ่งกำลังใจนะครับ

bkambang

Kingmar

ผีหลอกเป็นแบบนี้ ก็น่าสนใจนะ

line1971

ผีก้บคนที่มีวาสนาต่อกันยังไงก็คงได้พบกันอีก