ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ผีหลอกสายฟ้า ตอนจบ

เริ่มโดย twintower, ธันวาคม 26, 2019, 12:54:47 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

jeditay

จบซะแล้วหรอคับกำลังสนุกอยู่เลย

Townster Rizel

Suriyu Buarung

ผมนึกว่าเรื่องนี้จะเป็นซีรีย์หลายตอนจบซะอีก เสียดายครับ

unicrons

ขนุนใครว่าทำไมจำไม่ได้   มีภาคสองมั้ยหว่า

tataka

heffalump

อยากให้มีภาคต่อนะครับ สนุกมาก

naris1423

สรุปว่าโดนผีหลอกจริงๆ ผีหลอกให้ช่วย แต่ก็มาไถ่โทษได้อย่างถึงใจจริงๆ

Bancha Jiravirojfeuangfoo

treemiles

ขอให้กรรณิการ์กับมาเกิดใหม่ มีเซอร์ไพรซ์ส่งท้ายด้วยคับ

Sakoda

ทุกครั้งที่อ่านงานเขียนของท่าน ผมมีความรู้สึกว่าไม่อยากให้ถึงตอนจบเลย

kit2516

กรรณิการจะมาเกิดเป็นแฟนในอนาคตไหม

txxt30

เฮ้อ เสียดายจังไม่น่ารีบจบ น่าจะมีตอนต่อไปอีกเรื่อยๆ นะ

เสธฯ หนั่น สนั่น

potaeds

ถ้าได้เจอกันอีกในอีกภพมันคงเป็นลิขิตจริงๆ

munkza

อสนี ท่านเป็นใครกันแน่ ท่านกัสปะยังบอกว่าท่านบุญมากยิ่งนัก