ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Okumoto Yuuta] ZenZen Wakaran! นายซื่อบื้อกับสาวสายรุก [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, ธันวาคม 27, 2019, 02:06:12 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

siwapol55

สาวหุ่นดี ลุกใส่ขนาดนี้ ใครจะทนไหวได้ละ
ขอบคุณมากครับ
ฮ่าตอนจบ คำเดียวตอบคำถามทั้งหมดเลย "ร่าน" 555

Nattapon Saithong

หนุ่มไม่ค่อยพูดคงมีทีเด็ดเป็นแน่แท้ ส่วนสาวเจ้านั่นก็เซ็กซี่ซะเหลือเกิน

Edit: ชอบคำพูดสุดท้ายของเพื่อนมากเลย ร่าน 555

Phatsakorn Kamkom

akasaboy

สมกับชื่อเรื่องเลยนายมันซื่อบื้อออออออ  จริง ๆๆๆ

มันทำแบบทื่อ ๆ จริง ไม่มีพลิกแพลงเลย
ผมหิวข้าวจัง กดนี่ให้ข้าวให้ผมกินหน่อย

tummaba

มีเพื่อนสาวสวยหุ่นดีขนาดนี้แถมมีใจให้อีกจะเหลือรอดไหมละแบบนี้

วรวุธ มะมะ

ลายเส้นสวยมากครับ

เพื่อนนี่ตัวชงเลย บุกก

ตอนจบตบมุขไปอีก55

naja313

Phoowadol

อะเจื้อย..... ::Glad::  ผมว่า ไอ้พระเอก มันไม่บื้อนา......แค่ฟอร์มจัดแค่นั้นหละ ดูเถอะ  นางเอก รุกขนาดนั้นแล้ว...คงตัดสินใจบางอย่างได้แล้วหละ ผมว่า  หลังจากพระเอก เฟริสท์คิส.กับนางเอก  เดี๋ยว คงไม่ได้ติวกันแล้วหละ  น่าจะได้ ทำอย่างอื่นที่มันตื่นเต้น มากกว่านา ::Cheeky::
   โอ๊ะ!?   อะไรนะ นางเอกคนนี้แน่ใจนะ ว่าเด็กเรียน  รุกได้ขนาดนี้ แถมยัง xกันได้ถี่ ขนาดนี้  เพื่อนสาว เธอ ใช้คำพูดนี้ไม่แรงไป แล้วหละ  55 ร่าน.......ชอบๆๆ

Thuresaz

นี้มันสุดยอดไปเลยนะครับ
ที่แบบหญิงก็ชอบ ชายก็ด้วย
นี้มันไม่ถูกต้อง มันต้องntrสิครับ
แต่ถ้ามาแบบตอบหลังนี้ntrนี้
บำบัดกันยาวๆเลย
::Thankyou::
นี้อย่างได้
นี้จะเอาแบบกินข้าวไง ทั้งเช้า กลางวันและยังเย็นอีก นี่ยังไม่พอนะ
มีแบบพิเศษกอนแทนขนมกินเล่นด้วย
ไม่อยากคิดถึงวันปิดเทอมเลย
น่าจะแบบ แทนการหายใจเลยละ

polka2012

ได้อ่านช่วงแรกก็ฟินมากแล้ว อยากเจอสาวน่ารักรุกแบบนี้บ้าง  ที่ผ่านมาเจอแต่สาวไล่ส่งตลอด55555

โอ้วสุดท้ายนางเอกเล่น สะกิด วันละ 4 รอบ เลย สงสัยพระเอกเราคงน้ำหมดตัวแน่ ::WooWoo::

I2eI3oI2n D Ace

เดี๋ยวนะพ่อหนั่มจะเขินเวอร์เกินไปและ ต้องให้สาวอ่อนเสียเชิงหมดแต่ก็เป็นคนดีสุดๆ

หื่นสุดๆเลยนะเนี่ยวันละ4-5รอบ หมดแรงตายแน่555