ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ของคอนโด

เริ่มโดย กาซอฟ, ธันวาคม 28, 2019, 12:43:12 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

กาซอฟ

มาเริ่มเรื่องกันเลยดีกว่าครับ หลังจากที่ผมได้นำผลงานไปปรับแต่งใหม่แล้ว เพราะงานเก่ามันดูแม่งๆไปหมดจึงทำให้ผมได้มาเขียนงานมาดัดใหม่แทน ต้องขอโทษทุกคนด้วยนะครับ
เริ่มเรื่องกันเลยดีกว่า
25xx
ในยุคที่โลกเปลี่ยนไปทุกทุกอย่างก็กลายเป็นรวดเร็วไปหมด ด้วยสมายโฟนและอินเตอร์เน็ต แต่ผมเป็นคนหนึ่งที่ดันโตมาจากต่างจังหวัด โดยที่ผมโตมากับอาจารย์คนหนึ่งเป็นอาจารย์ที่เก่งเรื่องมหาศาสเวทย์ โดยที่พ่อและแม่ของผมเอาผมมาทิ้งไว้กับอาจารย์คนนี้ตั้งแต่เด็ก
ซึ่งผมก็ไม่รู้ด้วยซ้ำว่าพ่อแม่ผมเอาผมมาไว้กับอาจารย์ท่านนี้ทำไม ตอนนั้นผมยังจำได้ถึงผมอายุ 9 ขวบ. พ่อแม่ก็นำผมมาฝากไว้กับอาจารย์กริช โดยบอกว่าผมต้องมาอยู่กับอาจารย์คนนี้เพื่อฝึกฝนตนให้พ้นจากอันตรายที่จะเกิดขึ้นในภายภาคหน้าที่กำลังจะเกิดขึ้น โดยพวกท่านมีสัญญาใจกันตั้งแต่ก่อนที่ผมจะเกิด ในตอนนั้นผมก็ยังไม่ทราบเหตุผลได้แต่งอแงร้องไห้และเสียใจ ว่าทำไมถึงเอาผมมาทิ้งไว้กับเพื่อนสนิท บนภูเขาอันห่างไกล(ในใจคิดว่าภูฐาน กานดานเกิ๊น)
หลังจากที่ผมร้องไห้งอแงอยู่ได้สามวันผมก็เริ่มมีความคิดที่เปลี่ยนไป เพราะการที่ผมมาอยู่กับอาจารย์กริชผมก็เริ่มมีความรู้สึกชอบอย่างประหลาด เพราะวันวันผมเห็นคนมากหน้าหลายตาเข้ามาพบอาจารย์กริช ไม่ว่าจะเป็นคนใหญ่คนโตหรือบรรดาคนมีตังทั้งหลาย. ก็ต่างมาใช้บริการของอาจารย์กริชต่างเคสกันไป ตัวผมเองก็เริ่มมีความรู้สึกสนใจกับสิ่งที่อาจารย์กริชทำ
ทำไมผมถึงรู้น่ะหรอ ง่ายมาก ทุกครั้งที่อาจารย์กริชทำพิธีต่างๆผมจะได้เข้าไปนั่งอยู่ใกล้ใกล้เสมอโดยไม่รู้ว่าทำไมเหมือนกันแต่มีคนมาขอสมัครเป็นลูกศิษย์มากมายอาจารย์นั้นก็ไม่รับใครซักคน เหมือนอาจารย์จะรู้อยู่แล้วว่าผมมีความสนใจกับเรื่องนี้จึงสนับสนุนผมให้ผมไปดูวิธีการแบบหลากหลาย ผมมีความเร็วในเรื่องการเรียนรู้เรื่องพวกนี้ได้อย่างรวดเร็ว
จากนั้นผมจึงเริ่มฝึกสมาธิ สมาธินั้นมีระดับแต่ลักษณะก็มีความแตกต่างกันไป ยิ่งความสามารถที่จะเข้าสมาธิระดับสูงก็ทำให้ผมได้สงบนิ่งรู้ทุกอย่างเหมือนยั่งรู้ ร่วมทั้งความสามารถด้านอื่นที่เพิ่มขึ้น เพราะคนที่ไม่รู้ความจริงเรื่องของสมาธิ คิดว่าสมาธิเป็นเรื่องที่ยากแต่จริงแล้วไม่ใช่สำหรับผม ผมใช้เวลาฝึกไม่นานปีก็ทำให้ผมมีความสามารถจะเท่ากับอาจารย์
ตลอดระยะเวลาที่ผมได้อยู่กันอาจารย์นั้น ผมได้รับรู้เรื่องราวของคนหลายกลุ่ม ไม่ว่าจะใครก็มีแต่เรื่องเงินๆทองๆ ไม่ก็ลาภยศ จึงทำให้ผมรู้สึกเบื่อกับเรื่องพวกนี้ มีอยู่เรื่องที่ผมไม่เบื่ออาจะเป็นผมเริ่มเจริญวัยด้วยมั่ง คือวันๆมีสาวน้อยสาวใหญ่ ไฮโซ บรรดาเมียๆที่สามีนอกใจมาขอให้ทำเสน่ห์บ้าง ผมนี้นั้งดูทุกรายไป(คือนั้งดูในห้องลับนะ ไม่ใช่ไปนั้งดูแบบข้างเตียง) พวกบรรดาเมียๆ ก็มานอนให้จารย์กริสเย็ดกันเป็นว่าเล่น มีสวยมั่ง ไม่สวยมั่งก็ป่นๆกันไป บ้างคนมาวันเว้นวัน บางคนมาอาทิตย์ละครั้ง ก็แล้วแต่สะดวก(ตรงไหนว่ะ แบกฮีขึ้นเขามาให้เย็ด ลืมไป มันสะดวกในการเดินทาง) ในทุกครั้งเวลาเย็ดเสร็จ สาวๆก็จะให้เงินจารย์กริชเพื่อเป็นค่าครู แปลกใจกันใช่ไหม ผมก็แปลกใจเหมือนกันในตอนแรก นานวันผมก็เข้าใจว่าเป็นค่าลงของ ของจารย์เค๊า
เอาหละ ผมจะเล่าประสพกามของจารย์สักคนให้ฟัง

สาวใหญ่คนนี้เป็นแม่หม้ายผัวตาย วัย 43 ปี แต่ทิ้งสมบัติให้มากมาย ชื่อฉันท์นิต เรียกสั้นๆว่าคุณนิต คุณนิตเองผมนั้นก็รู้จักเป็นอย่างดี ตอนผมยังเด็กแกจะมาเล่นแล้วซื้อขนมมาฝากผมประจำ รู้สึกว่าแกนั้นจะเป็นลูกค้าเก่าแก่ของจารย์ก่อนที่ผมจะมาอยู่ด้วยซ้ำ จารย์เล่าว่าคุณนิตนั้นคิดว่าตัวเองไม่ค่อยสมหวังเรื่องคู่ครอง จึงมีเพื่อนแนะนำให้มาพบกับจารย์ ซึ่งไอ้เพื่อนที่แนะนำก็เป็นลูกค้าประจำ ชื่อวัน แอบผัวมานอนให้จารย์เย็ดเยี่ยงทาส ประดุจดั่งหมาตัวเมียผู้ติดสัตว์ โดนควยเย็ดหีที่ส่งเสียงครางโหยหวนเป็นหมาเชียว ไม่ว่าจารย์จะเย็ดท่าไหน พิสดารเพียงได เจ้วันไม่เคยหวั่นนอนแหกหีรับท่องควยเหมือนคนอดอยากปากแห้งมานาน ลีลาของเจ้วัน ผมคิดว่าหาคนเทียบเคียงได้ยาก กะหรี่ชิดซ้ายอายเป็นแถว
วันนั้นผมจำได้ เจ้วันไม่มาด้วยเพราะติดธุระ จึงปล่อยให้นิตมาคนเดียว พอมาถึงสาวใหญ่กะเข้ามารอให้ห้องทำพิธีที่เคยมา พร้อมกับนั้งเล่นมือถือรุ่นใหม่ ราคาแพงหูฉีก กิริยาท่าทางนิตเหมือนผู้ดีชั้นสูงที่ได้รับการอบรมมาเป็นอย่างดีหารู้ไม่ นี้ก็กะหรี่เหมือนเจ้วัน ผมก็ออกมาต้อนรับตามปรกติ ยกน้ำดื่ม ขนม สำหรับ มาเตรียมไว้รอท่าจารย์เสร็จกิจจากลูกค้าขาจอน คุณนิตถามไถ่ผมดั่งเช่นเคย แล้วผมก็นั้งคุยกับคุณนิตสักพักจารย์ก็มาที่ห้องรับรองแขก VIP พอคุณนิตเห็นจารย์กริส ก็เริ่มหน้าแดงกล่ำ พร้อมกับมีท่าทางที่แปลกออกไป จารย์ให้ผมไปฝึกต่อที่ห้อง เดี๋ยวเค้าจะดูแลแขกเอง ผมจึงไหว้ลาคุณสินแล้วออกจากห้องมา ผมเข้าห้องฝึกซึางมันอยู่ติดกันกับห้องของทั้งคู่ จึงเป็นโอกาสดี ที่ผมจะได้แอบดู
เอาหละภาพที่ผมเห็นตอนนี้คือ คุณนิตกำลังนอนบนที่นอนฟูกแบบที่ชาวญี่ปุ่นใช้กัน โดยถอดเสื้อผ้าออกทั้งหมดทำให้ผมเห็นหุ่นของคุณนิตชัดเจน เป็นภาพที่น่ามองสุดๆ นมไซด์ขนาดธรรมดา ไม่ผ่านการเสริมตกแต่ง หัวนมสีชมค่อนข้างไปทางน้ำตาล สีหน้าจากขาวใสกลายเป็นแดงระเรื่อ ไม่ใช่แค่สีหน้า แต่แดงก่ำไปทั้งตัว กำลังนอนงาย ถ่างขาเป็นรูปตัวเอ็มส่วนมือทั้งสองข้างเอาไว้บนศรีสะ เหมือนพนมมือ เป็นท่าใช่สำหรับพิธีการ จารย์ผมนั้นก็ถอดเสื้อผ้าขาวออก พร้อมแสดงถึงควยอาบพลังเวทย์อย่างมหาศาลจากการฝึกฝนอย่างชำนาญ มายืนตรงปลายเท้าคุณนิต ผมสังเกตเห็นเม็ดแตดกับหัวนมของคุณนิตใหญ่ขึ้นเท่าหัวแม่มือพร้อมกับมีน้ำเงี่ยนไหลออกมาจนล้น จารย์ก้มนั้งคุกเข่าแล้วเอาควยไปนาบไว้กับเม็ดแตด โดยยังไม่แทงเข้ารูหี เพียงแค่วางสัมผัส ก็ทำให้คุณนิตเสร็จจนน้ำพุ่งโดนไข่ของจารย์เลอะไปหมด แต่จารย์หาได้สนใจ พร้อมกับพูดขึ้นว่า "แค่วางทับก็เสร็จแล้วหรอเมียจ้า"
นิต "ไม่ให้เสร็จได้ไงละค่ะผัว ก็เล่นคิวยาวเองนิ นี้หีแห้งมา2วันแล้ว วันมันก็ติดงานวันเกิดลูก"
จารย์"จะร่านควย ก็เอาแต่พอดีนะจ๊ะเมียจ้า"
นิต"ผัวเย็ดอึด เย็ดทน ควยโต ขนาดนี้ ใครจะอดใจไหวหละ รอบนี้นิตขอคนเดียวนะค่ะ"
จารย์"ได้สิจ๊ะ ผัวคนนี้พร้อมบำเรอ เมียรักคนนี้เสมอ"
ถึงจะตอบไปอย่างนั้น แต่มันก็มีข้อจำกัดอยู่ จะอย่างไร ไม่มีสาวคนไหนโดนควยอาบเวทย์เย็ดเกิน 3ชม. อยู่ดี
คุณนิตก้มลงมองควย ด้วยตาเป็นประกาย ราวกับว่าควยนี้ เธอตามหามานาน เธอร่อนเอวสายไปมา ขึ้นลง เพื่อให้เม็ดแตดของเธอ เสียดสีกับท่องควย เพียงไม่นานเธอก็เสร็จไปอีกรอบ โดยที่ควยยังไม่ได้มุดเข้ารูหีเธอแม้แต่น้อย เธอร่อนอยู่อย่างนั้นเป็นราวชม.ได้ โดยที่จารย์นั้งท่าเดิมแข็งเป็นรูปปั้นเช่นเดิม เธอนั้นร้องครางเหมือนคนใจจะขาด ร่างกายเต็มไปด้วยเหงือ กลิ่นน้ำหีเธอ กระจายไปทั่วห้อง
เธอยังมีสติ แต่สายตาเธออยาดเยิ้ม เธอจะคงร่อนหีถูควย อย่างไม่ลดละแต่อย่างได เสียงครางของเธอก็ยังดังก้องลั้นห้อง เธอกระตุกแล้ว กระตุกอีก แต่ก็ยังไม่หยุดเอาหีถูกับควยของจารย์เลยแม้แต่น้อย เธออึดมากให้ความคิดผม หากเป็นคนธรรมดา 5 นาทีก็สลบคางควยไปแล้ว
พอถึงเวลาอันสมควร จารย์ก็ออกจากสมาธิ พร้อมกับมองคุณนิตอย่างเอ็นพร้อมโน้นตัวไปกระชิบข้างหู
"พร้อมรับน้ำควยเพื่อจะมีลูกไหมค่ะ เมียจ๋า"
คุณนิตได้ยินอย่างนั้นก็ตาโตหูพึ่ง พร้อมกับลุกขึ้นยืนเอาหีที่ชุ่มชื่นไปด้วยน้ำเงี่ยนมาแนบหน้าของจารย์กดกับโหนกหีเธอ เธอบดโหนกหี อย่างกะคนบ้าส่วนทางนั้นจารย์นั้นก็ไม่ลดละ ทั้งดูดทั้งเลียจนหีที่ชุ่มไปด้วยน้ำเงี่ยนแห้ง จากนั้นจารย์ก็ล้มตัวลงนอนหงายควยตั้งเด่ คุณนิตเหมือนจะรู้งานตามขึ้นค่อมพร้อมกับเอามือจับควยจอดที่หีแล้วกดมิตลำในครั้งเดียว สร้างความหฤหรรษ์ให้กับเธอเป็นอย่างยิ่ง เธอขย่มแบบไม่กลัวหีจะพัง ผมมองดูแคมหีของเธอครูดกับควย มันชั่งได้อารมณ์ ไม่นานเธอก็หมดแรงขย่ม พร้อมก้มลงไปจูบปากอย่างดูดดื่มกับจารย์ เกมของเธอจนลงด้วยความเหนื่อยล้าอ่อนแรง แต่เกมกามของจารย์ยังไม่จบ คุณนิตถึงจะนอนบนตัวเองอาจารย์ก็จริงแต่ก็หาได้ใช่ปัญหาไม่ จารย์เริ่มกระทุงควยทั้งที่เธอนอนอยู่บนตัว แบบถี่ยิบชนิดที่ว่ากระบองสูบยังเทียบไม่ได้
นิตครางในลำคอทั้งที่เสียงไม่มี แต่ก็นั้น ยิ่งทำให้การซอยควยยิ่งทวิ่งความรุนแรงมากขึ้น นิตกระตุกราวกับโดนสายฟ้าซ้อคทั้งตัว มือของจารย์กลายเป็นกอดรัดแน่น ก็ไม่ได้ลดการซอยเอวส่งควยเข้ารูหีของนิต
นิต ผัวจ๋า เมียไม่ไหวแล้ว มันสุขสุดๆไปเลย เมียอิ่มควยแล้ว
จารย์ อีกนิดเดียวเมียจ๋า ผัวจะส่งน้ำควยให้เมียมีลูก
นิต ซีด.......อ้าย.....แรง....อีก....... เอา........ อีกกกกกก.....
จากนั้น ความมันก็หมดลง เพราะน้ำควยที่ล้นเต็มมดลูกของคุณนิต
ทั้งคู่นอนกอดกันยันเช้า
ก่อนคุณนิตจะกลับก็ได้เอาเงินให้อาจารย์ผมไว้ 1ปึก
หลังจากรำลากันเสร็จ จารย์ก็ มาพักผ่อนพร้อมรับลูกค้าขาจอนคนใหม่อีก

มาวันดีคืนดีจารย์ก็บอกว่า เดี๋ยวให้พ่อแม่มารับกลับ สงสัยคงจะหมดวิชาสอนแล้วแน่ เลยไล่กลับ ประจวบเหมาะที่ผมต้องได้ไปเรียนต่อมหาลัย
เรื่องต่อจากนี้จะเป็นของผมบ้าง

จบตอนแรกเป็นไงบ้างครับ คอมเม้นบอกด้วยเด้อ

txxt30

แนวนี้น่าติดตามครับ แต่ยังไม่เข้าใจชื่อเรื่องว่าหมายถึงอะไร

ชาเลิศ สถิตบุญเลิศ

ดีครับ แต่ไม่ชื่อเรื่องแปลกดี อ่านแล้วน่าจะเสียวดีครับ ขอบคุณที่แต่งเรื่องมาให้เสียวกัน

Kamol

Kingmar

งงกับชื่อเรื่อง แต่มีแนวน่าสนใจ บทเสียวสั้นไปนิด. 

Lucitor

แนวนี้พี่ชอบ ไสยๆแบบนี้น่าติดตามครับ
ทีนี้คงออกล่าเหยื่อเองแล้วน่ะ

swss2511

ได้วิชาติดตัวมีหวังได้เล่นเสียวไม่เว้นวัน

blackjack

::Oops:: ผมว่าเรื่องสนุกๆ เสียวๆ กำลังคอยอยู่จากนี้ไป

Nattanan Tst

ชอบแนวนี้เลยมีไสยปนมาด้วย ต่อไปได้ตะลุยกับสาวมหาลัยแน่นอน

633sqd

สาวๆในมหาลัยเตรียมตัวรับกันดีๆนะ ของระดับคอนโดท่าจะใหญ่ ยาว เอาม่วนแน่ๆ(สโลแกนนายที ของท่านmrt006 ขออนุญาตใช้นะครับ ::Thankyou::)

Hippopopo

น่าติดตามครับ ภาษาเขียนอ่านลื่นไหล เนื้อเรื่องดี ตอนต่อไปมาให้ต่อเนื่องจนจบนะครับ

legacy

งงชื่อเรื่องเหมือนกัน แต่มาต่อตอนไปด้วยนะครับ  ::Sobad:: ::Sobad:: ::Sobad::

chanvich

::WowWow::  ดีครับ น่าติดตาม แนะเปลี่ยนชื่อ จะดูดี

Keemao

เนื้อเรื่องน่าติดตาม เขียนได้ดีมากครับ

ped444

น่าติดตามครับ ว่าแต่วางโครงเรื่องยาวหรือเปล่า