ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Sakurai Maki] I Wish I Could See You Again ขอพบเธออีกสักครั้ง[แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, ธันวาคม 29, 2019, 08:06:38 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

mika2009

โหเจอสาวร้อนคงหลงรักพระเอกเห็นทึ่มๆเลยเริ่มต้นจัดการเองเลยหวังว่าคงรักกันตลอดไปนะ หรือเดาผิดก็ไม่รู้

opzakong

ทำไมน้องชายหน้าหวานจัง เนื้อเรื่องแปลกๆ หรือว่าน้องชายที่แท้จริงเป็นน้องสาว

แล้วสลับตัวกับพี่สาว !?

เดาถูกซะด้วย ไม่ได้เยคนพี่ ก็เอาคนน้องซะเลย GGEZ

kazu36

เดาว่า เป็นสองสาว นะ อย่าบอกว่าเปลี่ยนทอมให้เป็นเธอ
ผิดแฮะ เป็นน้องสาวนี่เอง ตอนแรกคิดว่าได้เมียสองซะแล้ว
แต่มีเฉลยไหมอะ ว่าพี่สาวไปไหน

Tee001

พระเอก ชอบพี่สาว แต่น้องสาวก็แอบชอบพระเอกด้วย สามปีผ่านไป ตัวพี่สาวคงแต่งงานไปแล้ว น้องสาวเลยมาทำหน้าที่แทน+เปิดร้านรอพระเอก  ไอ้พระเอกดันแยกไม่ออกซะนี่ 555

Edit
เพราะพระเอกแยกไม่ออกนี่เอง เลยทำให้คนน้องเสียใจ เศร้าเลย จบแบบนี้

bigboy001

::Thinking:: ขอเดาว่าพระเอกคง พยายามเอาใจนางเอกแหละแต่เอาเข้าจริงๆ คู่นี้คงไม่สมหวังแน่ๆ ก็เลยแค่เอากันมันส์ๆเฉยๆ ดีไม่ดีนางเอกดันท้องลูกพระเอกแล้วพอไปแต่งงาน ไอ้ผัวที่แต่งกันดันไม่รู้ว่าไม่ใช่ลูกตัวเองอีก... ::Thinking::

EDIT อ้าวเห้ยย กลับกลายเป็น หลอกฟันพระเอกซะง้าน 3 ปี ผญ.ที่เป็นทอม(แต่งเป็นชาย)ทำไมนมใหญ่ได้ขนาดนี้ มันแปลกๆชอบกลนะ..

ddcc

5555 พระเอกไหนว่าจะไม่รุนแรงไง สำหรับการทาย ทีแรกผมนึกว่าพี่สาวกลับมาจริง ส่วนน้องขายน่าจะเป็นน้องสาวซึ่งอาจจะมาร่วมวงทีหลังแต่ถ้างั้นน่าจะเป็นนางเอกคู่ แต่พอมาคิดสักพัก คนใหม่ไม่ได้ใส่แหวน เลยคิดว่าเป็นน้องชายที่เป็นน้องสาวมาสวมรอย แต่ก็ไม่รู้เป้าหมายล่ะนะ 3ปีมันก็โตประมาณนี้ล่ะเน้อออ
นั่นดิ จบงงๆแหะ แล้วตอนเหมือนย้อนอดีตไปตอนผมสั้นคือไร55 คือย้อนอดีตจริงๆใช่ปะ

Noproblemman

มีอะไรแปลกอยู่นา มีอะไรหลายอย่างดูไม่ชัดเจน
แถมยังยอมง่ายๆอีก

ดูพระเอกมันเปลี่ยนใจง่ายจัง
แต่ไม่เป็นไรก็ถือว่าได้เริ่มต้นใหม่ละกัน
ล่อเขาไปแล้วนี่ แถมได้เปิดซิงซะด้วย
ขอบคุณครับ

okarin

ไอจังนี่น้องสาวแน่ๆ พระเอกแนวนี้มักจะซื่อบื้อดีนะว่าไม่ใช่ถอดชุดมาแล้วเจอว่าเป็นสาวดุ้น

Akira Watanabe

::Sweat::  ผมสัมผัสได้ถึงความแปลกประหลาด  มันเปิดตัวไอคุงน้องชายมาทำไม

แล้วบทก็หายไปดื้อ ๆ เลย  แถมยังมีช็อตที่บอกว่าตาเหมือนกันอีกต่างหาก

ผู้หญิงคนนี้คือ ไอคุง ใช่ไหม ???

::Ajark::  อ้าวเป็นผู้หญิงเฉย  ตอนแรกคิดว่าจะเปิดออกมาเป็นสาวดุ้น 555+

tadds

คนน้องแน่นอนเลยครับ คนน้องน่าจะเป็นผู้หญิงใช่ปะครับ
Edit เป็นคนน้องจริงๆสะด้วยแล้วไมตอนนั้นไว้ผมสั้นเนี้ยไว่ยาวออกจะน่ารักแล้วไปทำไรมานมถึงตู้มขึ้นขนาดนั้น

Hawaalaew

สงสัยไอคุงจะเป็นน้องสาวฮานะซังมากกว่าจะเป็นน้องชายแฮะ แล้วคนที่พระเอกเอาอยู่ตอนนี้ก็คือไอ ไม่ใช่ฮานะซัง รู้สึกสงสารไอขึ้นมาเลยแฮะพีะเอกเอาแต่เรียกฮานะซังๆอยู่ได้ ว่าแต่ไอผ่านไปแค่สามปีจากไข่ดาวกลายเป็นภูเขาไฟได้ยังไง
ตามสูตรเป๊ะพระเอกพอเจอ(หี)ไอจังอยู่ตรงหน้ารักรงรักแรกไม่สนแล้วสินะมึง

joulez

บอกรักมา3ปีที่แล้ว ได้เยเลย แบบนี้กะได้,,ฮานะไม่น่าใช่นางเอกครับ,,สายเงียบๆฟาดเรียบป่ะเนี่ย

หืม แนวใสๆ เดาผิดไปเยอะเลย น้องรักพระเอกเลยสวมรอย เตรียมใจมาเลย โอเค เหตุผลพอได้

time288

สงสัยเปนน้องฝาแฝดแน่ๆ ตอนจบฮานะตัวจริงน่าจะมาเจอพอดี  ::Confident::

อือหือ จากทอมกลายเปนเทอสุดท้าสได้เย่กับคนที่ชอบอีกโคดฟิน ผู้ชายก้นะติดใจเปลี่ยนลำไม่ถูกเลย 555

hippopov2

เป็นคนน้องตอนแรกรึป่าว เพราะไอ้ตอนแรกที่ออกมานี่หน้าสวยเกินผู้ชายไปแล้ว

ทำมาขนาดนี้แล้ว จะบอกขอโทษแล้วให้ลืมไปซะมันง่ายไปแล้ว แบบนี้ต้องสานต่อยาวๆเลย

guzzpai

เปิดมาเหมือนปูว่าให้เดาแล้วสุดท้าย พระเอกเด้ยใครไปงี้ เดาว่าน้องไอคือนางเอกแน่เลย

แหม เดาถูกแต่เหมือนห้วนไปหน่อย น่าจะมีบอกนิดว่าไปชอบพระเอกตอนไหน แต่สามปีไอโตขึ้นเยอะเลยเนาะ