ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Sakurai Maki] I Wish I Could See You Again ขอพบเธออีกสักครั้ง[แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, ธันวาคม 29, 2019, 08:06:38 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

HypN♥s

เรื่องมันเศร้า....สำหรับเรื่องนี้ผมว่าผมชอบนะ...(ช่วงนี้ลงแต่เรื่องเศร้าๆวุ้ย)
คำถาม: ท่านคิดว่าเรื่องนี้ฮานะ-ซังจะได้เป็นนางเอกมั้ยและจะลงเอยกันอย่างไร....
(ซ่อนข้อความตั้งแต่หน้า 14 เป็นต้นไป...)
ไหนๆก็ไหนๆ ลงส่งท้ายอีกเรื่องละกัน เจอกันใหม่ปีหน้าเลย (พฤ หรือศุกร์นี่แหละ)

เรื่องนี้มีซ่อนข้อความ ให้ตอบคำถามเพื่อขออ่าน
คำถาม: ท่านคิดว่าเรื่องนี้จะจบลงอย่างไร

เงื่อนไขผู้ที่จะขออ่าน
1. ให้ตอบคำถามเพื่อขออ่าน และให้ Edit หลังจากอ่านจบว่าท่านคิดเห็นเป็นอย่างไร (ไม่จำกัดเวล)
2. ให้เม้นท์เป็นเรื่องเป็นราว ใครเม้นท์ไม่เป็นเรื่องเป็นราว โดนแบนทันที (การพิจารณาขึ้นอยู่กับดุลพินิจของตัวผมเอง)
3. ห้ามเม้นท์มักง่ายเช่นคำว่า "ขอบคุณครับ","แนวนี้ขออีก", "ภาพสวย","แปลดี", "ชอบมาก"หรืออะไรที่ไม่เกี่ยวกับเนื้อหา

1-5

6-10

11-15

ให้ตอบคำถามเพื่อขออ่าน และให้ Edit หลังจากอ่านจบว่าท่านคิดเห็นเป็นอย่างไร

สวัสดีปีใหม่ครับทุกๆท่าน
เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน

mummebufa

ความเงี่ยนที่เก็บมาสามปี แล้วยุดีๆมาบอกให้หยุด แอบสงสารพระเอกเลยนะ ผมเดาไม่ถูกเลยจบยังไง น้องไปไหน แล้วแต่งกะใคร ผัวไปไหน ทำไมไม่ให้เย็ดต่อ เงี่ยนงำเยอะไปหมดเลยครับ
ต่อหน้าความเงี่ยนรักแรกรักเริกของพระเอกกระเจิงไปหมดแล้ว

ผู้เฒ่าเซราะกราว

คิดว่าคนที่โทโดะซังเจอตอนเปิดร้านครั้งที่สองนี่น่าจะเป็นไอจังนะ ไอจังน่าจะเป็นผู้หญิงไม่ใช่ผู้ชาย....????

ผู้เฒ่าเซราะกราว

อ้างจาก: ผู้เฒ่าเซราะกราว เมื่อ ธันวาคม 29, 2019, 09:19:36 ก่อนเที่ยง
คิดว่าคนที่โทโดะซังเจอตอนเปิดร้านครั้งที่สองนี่น่าจะเป็นไอจังนะ ไอจังน่าจะเป็นผู้หญิงไม่ใช่ผู้ชาย....????
เป็นไอจังจริงๆด้วย แสดงว่าไอจังหลงรักโทโดะซังแต่แรกแล้ว หลังจากพี่สาวแต่งงานแล้วก็เลยมาเปิดร้านอีกครั้งหนึ่งเพื่อจะได้เจอกับคนที่ตัวเองแอบรักอยู่ แล้วก็สมหวังจนได้ เอ้อชื่อตอนที่บอกว่าขอพบเธออีกสักครั้ง น่าจะเป็นความรู้สึกของไอจังหรือเปล่า ถึงได้กลับมาเปิดร้านใหม่น่ะครับ.....อิอิ

eiaws

คิดว่าก็พอรู้ว่าเป็นไอ ก็อยากให้จบกันด้วยดีนะเพราะคนพี่ก็แต่งงานไปแล้วเหลือแต่คนน้อง แล้วนั่นไม่ใช่น้องชายนะวาดหน้ามาหวานขนาดนั้นคิดว่าเป็นน้องสาว ที่แอบรักพระเอกเลยกลับมาเปิดร้านแน่ๆ

ตอนจบมันดูเศร้าๆยังไงไม่รู้แหะ เหมือนจะลงเอยกันได้ดี แต่ก็ดูเศร้าๆ555...เวลาหน้ามืดตามัว จะไอจัง หรือฮานะซัง ก็ได้หมดแหละ

pfrankz

น่าจะไอจังแหงๆ

ชื่อดูไม่น่าจะเป็นผู้ชาย

ไอจังจริงๆด้วยแอบชอบพระเอกมาตั้งนานแล้วสิเนี่ย

ipor

ผมว่าคนนี้คือน้องหรือเปล่า เปิดหัวมาหน้าเหมือนกันมาก (แต่ทรงแบนสุด) เวลาผ่านมา 3 ปี น่าจะมีอะไรเปลี่ยนไปอยู่เยอะนะ เดี๋ยวรออ่านให้จบก่อนดีกว่า ส่วนนางเอกผมว่สเป็นน้องเธอนะ

เหมๆๆๆผมไม่อยากเอาพี่สาวแล้ว.....โด่ว ก็เล่นเสียบซะขนาดนั้นลองพูดอีกแบบซิ มีด้วยแน่ๆ แต่....อยากให้มีตอนต่อไป เหมือนเนื้อหายังไม่สรุปเลยอะ

Nickeezz

หื้ม ได้กลิ่นตุๆ มันต้องมีอะไรแปลกๆสักอย่างกับไอคุณน้องชายแน่ๆเลย จะออกมายังไงกันน้า  ::DookDig:: ::DookDig::

ไอจังเป็นผู้หญิงหรอกหรือนี่ ถึงว่าหน้าหวานสุดๆไปเลยน้าา  ::Shy:: ::Shy::

zasde

ขอบคุณครับ
เดาว่าไม่น่าจะใช่ฮานะ แต่ว่าน่าจะเป็นไอ แอบชอบโทโดะอยู่เรียนจบแล้วเลยกลับมาหา และปลอมเป็นฮานะแทน

555เดาถูกจริงด้วย แต่ว่าไอไปชอบโทโดะได้ไงเนี่ย

Boran Mark

ผู้หญิงดูแปลกๆ  แล้วก็ให้หยุดกลางคันเนี้ยะ มันทรมานมากนะ
edit: อ้าวเป็นน้องเฉยเลย ฝ่ายพระเอกก็ฟาดตามน้ำไปอีก 55

MooOon

ขอบพระคุณที่แปลเรื่อง+ลายเส้นดีๆให้ครับ ตรงๆผมสับสน2เเบบ

ไอจังนี่ มันฟังได้ทั้งเเบบเปง ชายเเละหญิง เเต่ หญิงจะใช้เยอะกว่า

เลยเดาตอนจบเรื่องได้ 2 เเบบ

1.ไอจังยอมเปงคนเเต่งงานเเทน ฮานะซัง หรือป่าวเพื่อให้ ฮานะจังมีความสุข

เเต่ไม่น่าใช่

2.คนในช่วงท่ายที่เราเห็นไม่ใช่ ฮานะซัง เเต่เปง ไอ จังที่ หลงรัก พระเอกมานาน

เเต่ตอนนั้นดูออกว่าพระเอกชอบพี่สาวเลยยังไม่กล้าเปิดใจละมั้ง

ผมขอบเเบบ ข้อ2. นะตอนจบของเรื่องหวังว่าพระเอกจะเปิดใจ รัก ไอจัง ที่เป็นเธอ ไม่ใช่

เพราะเป็นตัวเเทน ฮานะ หรอกนะ

-----------------------------------------------------------------------

งง ตอนจบ นิดๆที่บอกไปเยี่ยม คือ เยี่ยมอะไร ก็มาที่ร้านนี้ก็ เจอ ไอ อยู่เเล้วไม่ใช่หรอ

เเต่พระเอกเเม่งเทพ เเถจริงๆ ผมไม่อยากอึบ กับ ฮานะ เเล้ว เเต่อยากกับ ไอ เเม่ง

ถ้าไม่เอาดุ่นจิ้มไปขนาดนั้นเเล้ว คงฟังขึ้นอยู่หรอก อยากเอาต่อสินะ ถึงพูด 555+ จริงๆ

อยากให้มีต่อกว่านี้อะนะ อยากเห็นทั้งคู่ เเต่งงานเเบบ ฮานะ ซังมากกว่า

คืออาจจะแปลว่ามาหาที่ร้านก็ได้นะ ผมแปลตรงไปหน่อยน่ะ
จบแบบนี้ผมว่าเจ็บปวดดี ไอจังจะเสียสละให้พี่(อีกแล้วครับท่าน)

กาก่าก้า ก๊าก๋า

ดูยังไงๆคนนี้ก็ไอจังอะ  คิดว่าเป็นญตั้งแต่แรกละ ว่าแต่ไมต้องแต่งเป็นชายหว่า

ที่มาเปิดร้านต่อเพราะรักและรอฝ่ายชายให้กลับมาหานี่เอง 
ว่าแต่น่าจะต่ออีกซักนิดแหะ  เหมือนจะค้างนิดๆ

Tdestiny

คิดว่าไม่น่าจะลงเอยกันนะ ฮานะน่าจะแต่งงานแล้ว

เป็นได้แค่ชู้แหละพระเอกเรา

ส่วนน้องฮานะซังนี้หน้าอย่างกับผู้หญิงเลย ::HoHo::

พลิคล็อคจริงครับเรื่องนี้ ชอบมากครับ อะไรจะเหมือนกันได้ขนาดนี้

maruko069

เปิดร้านเพื่อรอ พระเอกปะนิ

edit : ตอนจบเกือบซ็อค นึกว่าเจอสาวดุ้นซะแล้ว

แมงโก้ส้นตีน

น้องสาวเป็นคนกลับมาเปิดร้านสินะ  ::Evil::
แล้วก็เล็งยั่วพระเอกไว้แล้วด้วย