ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Sakurai Maki] I Wish I Could See You Again ขอพบเธออีกสักครั้ง[แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, ธันวาคม 29, 2019, 08:06:38 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

nekki

ดูแล้วเป็นน้องสาวที่พระเอกคิดเป็นน้องชายมาแอ็ปเป็นพี่สาว จัดการพระเอกแน่เลย

ตอนจบเป็นเขยร้านได้ละพระเอก ก็เข้าใจความรู้สึกคนน้องอยู่นะ แต่มาหลอกว่าเป็นคนพี่อันนี้ก็เกินไปนิดแต่ผมให้อภัย

นายไข่ย้อย

คิดว่าน่าจะจบลงด้วยการหักมุมปวดตับ

โอ้ เรื่องราวลึกซึ้งดีแท้ ผมเองก็โดนหลอกไปด้วยคน
อิอิอิ

thanonza1

รู้สึกเหมือนน้องนางเอกมีอะไรแปลกๆ แฮะ น่าจะมีอะไร

ก็ไม่มีอะไรนิ 55555 ใส่บทมาเหมือนจะมีความลับ

B&B

ถามจริงนั้นน้องชายหรือน้องสาว ออกจะสวยขนาดนี้ ดูจากทรงเหมือนผู้หญิงมากกว่านะ

ยากแหะ ถ้าคิดว้าจะอยู่ด้วยกันก็เป็นไปได้สูง แต่ถ้าตีจากชื่อเรื่อง ก็น่าจะแอบได้กัน เอาเป็นว่าคงได้อยู่ด้วยกันแหละ

::Dizzy:: ::Dizzy:: ::Dizzy::

เอ๊ะ! เอ๊ะ! เอ๊ะ!!!!! อิหยังเนี่ยยยย นั้นน้องสาวเหรอ อย่างที่คิดเป็นผู้หญิงจริงๆ ด้วย หน้าตามันออกไปทางนั้นมากกว่า

เอาจริงๆ เหมือนไปทำศัลยกรรม​มายังไงไม่รู้แหะ เพราะนมไม่มีทางที่จะใหญ่เร็วขนาดนี้ เว้นแต่คุณเธอจะซ่อน หรือไม่นางเป็นสาวสองเหรอ??? มีโอกาสสูงอีกเหมือนกัน

เคสนี้น่าจะแบบเดียวกับพระเอก พระเอกมาร้านบ่อยเพราะแอบชอบฮานะซัง ทางไอจัง พอเห็นพระเอกนานๆ เข้าก็หลงรัก แต่พอรู้ว่าพระเอกชอบพี่สาวตน และคิดว่าไม่มีทางรักตนแน่ๆ จึงเปลี่ยนตัวเองให้เหมือนกับพี่สาว เพื่อมัดใจ แล้วค่อยบอกว่าเป็นตน

ขอบคุณ​ครับ​

ปล.สวัสดีปีใหม่ครับ
ปล.2 ผมเข้าใจเนื้อเรื่องถูกแล้วใช่ไหมอ่าาา

yopern

น้องชายหน้าหวานมาก เหมือนเป็นน้องสาวมากว่า อยากให้ได้ทั้งพี่ทั้งน้อง จะดีที่สุด

edit ว่าแล้วว่าไม่ใช่น้องชาย แต่อดได้พี่แต่ได้น้องแทน ถือว่าโอเคนะ

Thempz

ใช่ฮานะแน่เหรอ ไม่ใช่ว่าไอจังนะ
นั่นไง ว่าละพี่สาวเรียกชื่อแล้ว แปลกๆ

HaoMaRu

พระเอกแม้งก็ต้องได้กับคนน้องแฮะ หน้าสวยเชียวไม่น่าใช่ชาย

ปลอมซะเหมือนพี่เชียว เสียดายนึกว่าจะได้ทั้งพี่และน้องซะอีก

d_arker

ก่อนอ่าน

ถ้าพล็อตมาแบบนี้ เดาได้เลยว่าจริงๆแล้วไอเป็นผู้หญิง พอโตมาก็เปิดร้าน สวมรอยเป็นพี่สาวแล้วป้าบพระเอกแหงๆ

หลังอ่านจบ
ซื้อหวยไม่ถูกแบบนี้บ้างวะ(หัวเราะ)
แต่ดีใจที่จบหวานๆ

reebokth

คิดว่าก็พอรู้ว่าเป็นไอ ก็อยากให้จบกันด้วยดีนะเพราะคนพี่ก็แต่งงานไปแล้วเหลือแต่คนน้อง แล้วนั่นไม่ใช่น้องชายนะวาดหน้ามาหวานขนาดนั้นคิดว่าเป็นน้องสาว ที่แอบรักพระเอกเลยกลับมาเปิดร้านแน่ๆ

ตอนจบมันดูเศร้าๆยังไงไม่รู้แหะ เหมือนจะลงเอยกันได้ดี แต่ก็ดูเศร้าๆ555...เวลาหน้ามืดตามัว จะไอจัง หรือฮานะซัง ก็ได้หมดแหละ

mindza2212

ไมน้องชายหน้าตามันดูสาวจังหรือว่าจะปลอมตัวเป็นชาย และพอผ่านไปก็ค่อยสวมรอยเป็นพี่สาว

ว่าแล้วต้องเป็นน้องสาวสวมรอยเป็นพี่

mspeed

กลัวจริงๆว่าจะเป็นความต้องการครั้งสุดท้าย
มาแบบเป็นวิญญาณรึเปล่านะ พอพรุ่งนี้ก็ต้องจากกันไป
ไม่ได้คิดเลยว่านั่นเป็นน้องสาวอ่ะนะ
แต่ก็ไม่รู้เลยว่าจะจบในแบบไหน มาแบบให้คิดต่อเองเลย

freelance

เป็นคนน้องจริงๆเหรอ ไม่เจอ3ปีนมโตขึ้นมากเลย
รับผิดชอบเลย ลาออกจากงานแล้วมาช่วยที่ร้านเลย

spow6005

samnakub03

ผมว่าน้องชายมันแปลกๆนะ

ใช่คนน้องซะด้วยแต่คนน้องแอบชอบพระเอกก็นานละหนิไม่แปลกถ้าคิดว่าพระเอกชอบพี่สาวเลยทำตัวเหมือนพี่สาว

jarabaman

น้องชายไม่เหมือนผู้ชายเลยนะครับ 555

โหเรื่องนี้โรแมนติคมากเลยครับ อยากมีในบอดมีเรื่องแบบนี้มาบ่อยๆบ้างจังเลยครับ