ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

วงเวียนชีวิต …… ตอนที่ 15 (ตอนจบ)

เริ่มโดย cdx, ธันวาคม 29, 2019, 09:41:33 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Lert Nil

ขึันเตียงพร้อมกันห้าคนเล่นมวยหมู่ ตามั่นไม่ตายก็คางเหลือง

review1972

ผมว่าท้ายสุดแล้วตามั่นต้องขอบใจน้อยมากที่สุดเพราะแผนการของน้อย ตามั่นถึงได้สุขสมหวังขนาดนี้ แต่เอาจริงนะ..ไม่อยากให้จบเลยอะแต่งานเลี้ยงต้องมีวันเลิกลา ขอบคุณมากนะครับ

ruby31797

เปผ้นตินจบที่ดีครับ ได้น้องวัลย์เป็นเมียคนสุดท้าย

Wattana ruangchai

ชักอิจฉาตามั่นซะแล้วมีสาวๆมาสับเปลี่ยนให้กอดให้กกให้จิ้มไม่ขาดเลย

Alligator

ว้า..จบซะแล้วเนื้อหาอ่านสนุกการบรรยายองค์ประกอบดีมากครับท่าน...ส่วนตามั่นก็เป็นผู้ชายที่โชคดีอีกคนหนึ่งมีเมียเยอะครบทุกไซด์แถมทุกคนยังเข้ากันได้ดีอีกต่างหากขาดแต่น้องวัลย์ที่ยังไม่ได้เป็นเมียแบบสมบูรณ์คงอีกไม่นานตามั่นคงยัดเยียดความเป็นผัวเป็นอันครบถ้วนสมบูรณ์

olemantu

ตอนนี้ถ้าเป็นสิ่งที่ตามั่นต้องทำหรือเตรียมตัวก็คงจะเป็นเรื่องการออกกำลังกายใหสุขภาพดี มีกำลังเรียวแรงพอสมควรกับวัยไว้รับมือกับสาวที่มาให้ครอบครอง

gusjung111

Ken Tip

ตามั่นมีแต่สาวๆมาติดเอาตอนแก่ น่าอิจฉาที่สุด

C0KE

Bonggoch

sincethai

tip251226

จบเสียแล้ว  ยังไม่อยากให้จบเลย   รอเรื่องใหม่อยู่นะ  มาไวๆนะ

thana7

ตามั่นเก็บหมดทุกคน จบแบบมีความสุข

unicrons

อยู่ดเวยกันแบบนี้ไม่นานหรอก รับสาวๆมาอยุ่ด้วยให้หมดสอ