ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Mizutani Tooru] Love Me 1-2 รักกับพี่สาว [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, ธันวาคม 31, 2019, 09:50:30 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

KnowItte

อืมมมมมมม ... ได้กลิ่นแปลกๆว่าจะจบไม่สวย

อุ่ย สะดุ้งเลย พ่อแม่กลับมาแบบนี้ 5555
สรุปว่าแต่งเลยใช่มั้ยเนี่ยครับ

tazasss01

เจอแบบนี้ คงตั้งใจเรียนทุกวันแน่นอนเลย

คงไม่กล้าคุยกับ พ่อ และแม่อีกซักพักแน่เลย

maomaozaa

ทำไมตอนเรียนหนังสือ ผมไม่เจอพี่สาวข้างบ้สนมาติวให้นะ เคยแต่ไปติวให้เพื่อน แล้วก้อแอบมองนมเค้าบ่อยๆ

Edit พี่สาวริโกะนี่สุดยอดจิงจิง อยากเยสนมแบบนี้บ้างจัง น่าจะเสียวน่าดู

กาก่าก้า ก๊าก๋า

แหม เล็งไว้ตั้งแต่เด็กเลยนะเธอ   ส่วนตอน6ขอรออย่างใจจดใจจ่อเลย ::WooWoo::

พ่อแม่เออออกันขนาดนี้ก็แต่งกันไปเลยละกัน

namogt

พี่สาวสอนงานน้องเลยในฐานะติวเตอร์ และสุดท้ายก็มีอะไรกันก่อนติวทุกครั้ง

Ae Haha

พี่สาวหื่นจะมาเอาเวอร์จิ้นเด็ก แต่ก็ชอบกันทั้งสองฝ่ายคงได้เป็นแฟนกัน

คู่รักใหม่ เยดกันทุกวัน ทุเวลา ทุกสถานที่จริงๆเลย

asdw

Demon-Wolf

มีพี่สาวน่ารักแบบนี้เป้นก็จัดละเหอเหอ ::Bloody::

ถ้าพี่สาวให้ท่าขนาดนี้ก็แต่งกันเลยดีกว่านะพ่อแม่ก็เป็นใจขนาดนั้น555+

thetwo

ชอบเด็กอายุน้อยกว่าอะไม่แปลก แต่นี่คือเด็กผู้ชายที่ยังไม่โต ทำไมชอบสไตล์นี้นะ

เขร้ รับกันง่ายดีแฮะ แต่ก็นะ ฝั่งผู้ชายไม่ค่อยมีเสียเปรียบอยู่แล้วนี่นะ อิอิ

patipat100

ครูครับ อยากจัดคุณครูครับ

พ่อแม่เปิดทางแบบนี้ก็ยาวดิคับ

พานิชย์ กะรัมย์

ขอขอบพระคุณมากๆๆเลยขอรับ
มีพี่สาวข้างๆๆบ้านแบบนี้ก็คงจะดีไม่น้อยเลยนะขอรับว่าใหม อิอิอิ

siwapol55

พี่สาวมาหลอกกินเด็กซะแล้ว แถมน้องก็ติดกับพี่สาวซะด้วย
ขอบคุณมากครับ
พ่อแม่กลับมาได้จังหวะมากตอนจบ 555+

ต้วนอี้

อ่านแล้วฟิน อยากเป็นมิโนรุจัง ยอมให้โดนกิน... คิดถึงตอนสมัยเป็นวัยรุ่นเลย 

Mildsmile

ยอมรับว่าคนเขียนเก่งจริง เพราะมำเรื่องมาดี และใกญ่แบบไม่น่าเกลียด