ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เรื่องสั้นฟันแล้วจบ ตอน รุ่นน้อง 2

เริ่มโดย DR.MAN, มกราคม 03, 2020, 12:04:34 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

boulderdash69

อ่านแล้วซึ้งเลย แต่ต่อมาท่านก็จัดหนักเหมือนเดิมเลยนะ 

Keng

ขอบคุณครับ  มันต้องมีใจกันมั่งละนะ อ่านแล้วชักไม่อยากให้จบแบบนี้ละ

Phoenix-x

mourning.moment

thanapon253

Man_On_The_Moon

สงสัยปีหน้าน้องตองมาพร้อมเด็กน้อยหน้าตาคล้ายใครเขียนแน่ๆเลย😅

saoflost

รู้สึกว่าเรื่องนี้ซึ้งใช้ได้เลยครับ เชื่อว่าทั้งสองก็คงมีความรู้สึกกันมากกว่าแค่คู่นอน

Montakan

::HeyHey::จะฝากของดีเอาไว้ไนท้องตองนี้ละดีเลย

zenon8088

เศร้าครับ แต่ต่างคนก็ต้องเลือกทางของตัวเอง ไม่รู้ว่าตองจะได้ของที่ระลึกติดไปด้วยป่าว

aipc4527

watanabe

ต้องย้อนกลับไปเท้าความตอนเดิมๆแล้วครับ น้องตองสุดยอดจริงๆ

chakit9371

zeropp

::Glad:: โอโห เสียดายจัง อย่าพึ่งจบนา แนวๆ นี้แหละ สุดจริงๆ

Kamkwaunmarisa Kamkwaun