ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เรื่องสั้นฟันแล้วจบ ตอน รุ่นน้อง 2

เริ่มโดย DR.MAN, มกราคม 03, 2020, 12:04:34 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

TUWATAR

gumpxxxx

หวังว่าน้องเค้าจะไม่กลับมารำลึกความหลัง หลังแต่งงานนะ ไม่งั้นจะยุ่งเอา

liarealty

แบบนี้ระวังถ่านไฟเก่าจะไม่ยอมดับ สามีน้องเขารู้เข้าหล่ะยุ่ง
อย่างไรก็ขอบคุณที่นำมาแบ่งปัน จะขอติดตามผลงานต่อไปครับ

Sakdiwichai Ontong

ชู้ เป็นอะไรที่ตื่นเต้นที่สุดแล้วครับ นี่แหละมนตราของรักต้องห้าม...

wingodin

t_to_kill

sporefanz

พบเพื่อเพียงผ่านที่แท้จริงเลยครับ โคตรเศร้า รอ Special EP นะครับ (คาดหวัง) แซ็วครับ น้องตองเจอทางที่ดีแล้ววว

Maioz Oppo

ว้าวว ลุ้นตอน 3 รัว ตอน 1 ว่า เสียวแล้วตอน 2 นี้ อยากไป อาบ อบ นวด ตอนนี้เลย

dreamlost

คนหนึ่บก็รัก
คนหนึ่งก็หลง
เลือกแล้วก็ไม่จบ เพราะใจไม่อาจห้าม

include

ขอบคุณสำหรับผลงานครับ

เคยเจอประมาณนี้เหมือนกัน ตอนมีมันก็สนุกแหละ พอเขาจะไปก็จุกเหมือนกัน

Ryoma Kechi

การที่เราปล่อยคนที่เรารักไปมีความสุข บางที่ก็เจ็บ แต่เห็นเธอมีความสุขเราก็ยิ่งมีความสุขมากกว่า

ikarishinji

สุด​ยอด​เลยครับ  อย่าง​นี้​น้องอาจอ​ยาก​มีลูก​กับ​คุณ​นะ​เนี่ย

odzodz

saranchai

สวัสดีครับผม เพิ่งเข้ามาใหม่ เพิ่งอ่านเรื่องนี้เป้นครั้งเเรกชอบมากๆครับ ผู้เขียนก็บรรยายได้ดีมากๆ ชอบการเล่าเรื่องที่สามารถจิตนาการแล้วเห็นภาพของไรด์มากๆครับผม ขอติดตามเรื่อวราวของไรด์ไปเรื่อยๆนะครับ