ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[HD-1080p] FC2PPV-751430 ช้างเผือกเชือกแรก(สำหรับผม)ในเว็บ FC2

เริ่มโดย sb boy, มกราคม 05, 2020, 11:57:34 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

sb boy

ตามรอยท่าน (s)Kater จั่วประเด็นผลงานของเว็บ FC2 เลยอยากมาแชร์บ้างครับ
อย่างที่ทราบกันว่าผลงานในเว็ป FC2 เป็นงานที่ถ่ายมาขายกันเองซึ่งเอาแน่เอานอนไม่ค่อยได้ช่วงแรกที่หมกมุ่นหาก็แทบท้อเหมือนกันครับ เจอเฉยๆ ซะมากกว่า พอจะเด็ดหน่อยก็ Censor อีก  ::Touchy:: ::Touchy::
หาๆหยุดๆมาเป็นพักใหญ่ครับ แต่ด้วยความที่ไม่ย่อท้อ(ต่อความหงี่ของตัวเอง น้ำที่รอการระบายต้องไม่ถูกขังนาน)  ::Fighto::

ในที่สุดผมก็เจอช้างเผือกเชือกแรกกับคนนี้เลยครับ แล้วจากนั้นก็ไถหาต่อจนพบแหล่งช้างเผือกครับ มันจะมีหนังใจเว็บ FC2 อยู่หลายเรื่องที่มี่ข้อความภาษาญี่ปุ่น อยู่ที่มุมจอ เท่าที่ดูมานี้ เด็ดๆจนถือว่า Top ของเว็บเลยก็ว่าได้ครับ(คหสต นะครับ) ไม่ทราบว่าเป็นชื่อขอ studio ที่ถ่ายทำรึเปล่าไม่แน่ใจแต่ถ้ามีข้อความนี้อยู่มุมจอ การรันตีใด้เลยว่าเด็ด 95% เลยครับ ที่ดูๆมาเพิ่ง Fail แค่ 1 งานครับ

FC2PPV-751430 //คนนี้มีผลงานออกหลายชิ้นแล้วครับตั้งแต่ก่อนจัดฟันจนถึงหลังจัดฟัน คร่าวๆว่า 18-19 นี่ละครับ

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน

AssSin01

blackbear

ผมเองก็หมกมุ่นกับ FC2 เหมือนกันครับ เรียกได้ว่า พอเห็นคำว่า FC2 นี่ ต้องคลิกเข้าไปดูตลอดเลย ผมชอบในความบ้านๆ ไม่เฟคดี แต่หลังๆ ก็เหมือนจะมีค่ายหนังถ่ายมาลงขายเหมือนกัน

satukstar

nowhereman

เห็นด้วยครับ ค่าย FC เอาแน่นอนไม่ค่อยได้ หาโดนๆ ยาก ดูจากรูปประกอบ รหัสนี้ น่าจะเด็ดจริง ขอบคุณครับ

sb boy

อ้างจาก: blackbear เมื่อ มกราคม 05, 2020, 12:09:21 หลังเที่ยง
ผมเองก็หมกมุ่นกับ FC2 เหมือนกันครับ เรียกได้ว่า พอเห็นคำว่า FC2 นี่ ต้องคลิกเข้าไปดูตลอดเลย ผมชอบในความบ้านๆ ไม่เฟคดี แต่หลังๆ ก็เหมือนจะมีค่ายหนังถ่ายมาลงขายเหมือนกัน

น่าจะเรื่องของผลตอบแทนอย่างที่ ท่าน (s)keter เคยบอกอะครับผมไม่แน่ใจว่าค่ายมาลงเอง หรือ แค่ studio ถ่ายทำครับ เพราะถ้าเป็นค่ายแล้วเขาก็น่าจะมีส่วนของการโปรโมทส่วนของการตลาดเองนะครับเพราะค่ายเองก็ต้องการขายชื่อเขา   ::Thinking:: ::Thinking::

sb boy

อ้างจาก: nowhereman เมื่อ มกราคม 05, 2020, 12:13:32 หลังเที่ยง
เห็นด้วยครับ ค่าย FC เอาแน่นอนไม่ค่อยได้ หาโดนๆ ยาก ดูจากรูปประกอบ รหัสนี้ น่าจะเด็ดจริง ขอบคุณครับ

ถ้าชอบคนนี้เดี๋ยวมาเรื่อยครับ คนนี้ผม FC เลย
งานของเว็บ FC2 ผมมีเยอะอยู่ครับ(ที่ผมสกรีนแล้วว่าเด็ดครับ)แต่อยังหาที่ลงไม่ค่อยได้ครับ ถ้ารีบ DM มาเอารหัสตัวอย่างไปเหลาไปพิจาณาก่อนได้ครับ  ::HoHo:: ::HoHo::

Sombut Rakthai

ดูจากรูปแล้วน่าติดตามมากครับ  สวยหุ่นดี  นมสวย แบบนี้ ขอบคุณครับ

caffe

FC2 มีผลงานให้ชมอย่างต่อเนื่องมีทั้งทำให้ผิดหวัง และโดนใจครับ เรื่องนี้น่าจะเป็นอย่างหลัง ขอบคุณครับ ::Thankyou::

prasert05

pkk111

Nickeezz

อูวหูววว มาแนวมัดๆซะด้วย แหล่มมากเลยครับ ขอบคุณมากนะครับท่าน  ::Thankyou:: ::Thankyou::

sb boy

อ้างจาก: Nickeezz เมื่อ มกราคม 05, 2020, 01:12:44 หลังเที่ยง
อูวหูววว มาแนวมัดๆซะด้วย แหล่มมากเลยครับ ขอบคุณมากนะครับท่าน  ::Thankyou:: ::Thankyou::

คนนี้มัดเกือบทุกเรื่องครับ อิอิ  ::HoHo:: ::HoHo::