ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เกมรักภารโรงเฒ่า ปี 2 ตอนที่ 3 : เล่ห์รัก...เล่ห์ร้าย Pt2

เริ่มโดย nato87, มกราคม 13, 2020, 09:03:36 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

อยากให้กรวิทย์สมหวังกับน้องเค้กไหมครับ?

อยากให้พี่กรสมหวังกับน้องเค้ก สุภาพบุรุษอย่างพี่กรควรได้รับผลการตอบแทนแห่งความดีบ้าง
127 (46%)
ไม่อยากเห็นพี่กรสมหวังกับน้องเค้ก อยากให้หมอเค้กเสร็จคนอื่น อย่างเช่นลุงพลมากกว่า 55555+
149 (54%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 276

sewacipher

ยังแอบหวังลึกๆนะครับว่าจะให้ไอ้ลอยได้แอ้มหมอพลอยแบบไม่สอดใส่หน่อยนึงครับ  ::WooWoo::

ruby31797

สงสัยน้องอุ๊จะติดใจลุงพลอีกคนหนึ่งแล้ว
ถึงกับมาให้ลุงพลซ้ำรักอีก

asiakook

โหไอ้ลอยทำงานไม่ได้เรื่อง อย่างน้อยก็ช่วยจุดไฟให้หมอพลอยหน่อยสิ มนุษย์ลุงเสร็จจากติวน้องอุ๊จะได้ไป หมอพลอยต่อ อิอิ ขอบคุณครับ

นับล้านตัวในอุ้มมือ

robot 77

สวัสดีปีใหม่ครับ มีอะไรให้ลุ้นเรื่อยๆเลยลุงพล

Attar

โล่งใจเลยครับ คุณหมอน้ำแข็งไม่ต้องเสียตัวให้คนเลว

manggugi

twchai

SNGOT

ตัวตนที่แท้จริงของลุงก็คือคนชอบตูดครับน้องอุ๊ แหม่มาถึงก็จับคว่ำๆ

brother1

::HeyHey::คิดว่าหมอจะเสร็จไอ้ลอยซะแล้ว แต่หมอกรก็เริ่มมีความรักกับเค้าแล้วนะครับ

Panya Sripaks

กลายเป็นเด็กในคาถา ของลุงเรียบร้อยโรงเรียนพล ไปอีกหนึ่ง และก็ติดใจรสสวาทของลุงอีกคน เจ๋งมากนะครับ  ขอบคุณ

superman1010

อยากให้หมอพลอยกับไอ้ลอยมีอะไรกัน
เรื่องน่าจะสนุกตื่นเต้นขึ้นอีก

araiwaaa

อุ๊นี่บทจะง่ายก็ง๊ายง่าย แต่สงสารกรอ่ะ เก็บเค้กไว้ให้กรได้มะ