ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เกมรักภารโรงเฒ่า ปี 2 ตอนที่ 3 : เล่ห์รัก...เล่ห์ร้าย Pt2

เริ่มโดย nato87, มกราคม 13, 2020, 09:03:36 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

อยากให้กรวิทย์สมหวังกับน้องเค้กไหมครับ?

อยากให้พี่กรสมหวังกับน้องเค้ก สุภาพบุรุษอย่างพี่กรควรได้รับผลการตอบแทนแห่งความดีบ้าง
127 (46%)
ไม่อยากเห็นพี่กรสมหวังกับน้องเค้ก อยากให้หมอเค้กเสร็จคนอื่น อย่างเช่นลุงพลมากกว่า 55555+
149 (54%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 276

wing0

Run2020

ดีใจที่หมอพลอยพ้นจากไอ้ลอยได้แต่รอลุงพลช่วยหมอพลอยให้สำเร็จรอฉากลุงพลกับหมอพลอยอยู่นะครับ

rimwarin

Pooh

tetete

ตัวตนจริงของลุงก็คือเวลาที่ลุงจะกินหนูไงหนูอุ๊ ตาลุงนี่โชคดีจริงๆ

golftoffy9999

armuso

ไอ้ลอยต้องยังไม่ยอมเลิกลาจากหมอพลอยแน่นอน ส่วนน้องอุ๊ คืนนี้สงสัยจะโดนหนักอีกครั้ง

AonNirvana

อ้างถึงปล.ผมมีคำถามเกี่ยวกับพี่กรและหมอเค้ก ความจริงผมมีคำตอบในใจผมอยู่แล้ว แต่ผมอยากจะถามว่า คุณอยากให้พี่กรกับหมอเค้กได้สมหวังในรักหรือไม่ครับ? ผมให้คุณเลือกแล้วนะ ว่าอยากให้สุภาพบุรุษอย่างกรวิทย์สมหวังหรือผิดหวังดี 5555

เส็ดควยชายอื่น เป็นคำตอบสุดท้ายคับ

ปล.1 ผมรวมทั้งพี่กรด้วย ต้องโดนชายอื่นอัดตูดอีกหน่อย หรือโดนหญิง strapon ก็ได้

wichatham

Run2020

ลุงพลอยู่กับสาวๆคนอื่นแต่อย่าลืมหมอพลอยนะครับ. รอดูฉากหมอพลอยนะครับ

nutbell1

อยากเห็นหมอพลอยเสร็จคนอื่นบ้างครับ น่าจะได้เห็นฟิลลิ่งอื่นบ้าง