ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เกมรักภารโรงเฒ่า ปี 2 ตอนที่ 3 : เล่ห์รัก...เล่ห์ร้าย Pt2

เริ่มโดย nato87, มกราคม 13, 2020, 09:03:36 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

อยากให้กรวิทย์สมหวังกับน้องเค้กไหมครับ?

อยากให้พี่กรสมหวังกับน้องเค้ก สุภาพบุรุษอย่างพี่กรควรได้รับผลการตอบแทนแห่งความดีบ้าง
127 (46%)
ไม่อยากเห็นพี่กรสมหวังกับน้องเค้ก อยากให้หมอเค้กเสร็จคนอื่น อย่างเช่นลุงพลมากกว่า 55555+
149 (54%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 276

nicky1976

Michael Thong

เสียดาย อยากให้ลุงพลจัดคาชุดนักศึกษาสีฟ้าสักครั้ง

lololololo

ขอบคุณ​ผู้​ประพันธ์​ที่ทำให้หมอพลอยรอดพ้นจากไอ้ลอย​ แต่แอบเคืองนิดๆน้องนาถผู้​ซื่อสัตย์​ไม่มีโอกาสเดี่ยวกับลุงเลย​ น้องอุ๊​มาที่หลังโดนไป​ 2​ แมตช์​แล้ว

จรัญ บุญชู

น้องอุ๊เจอของดีลุงพล...เลยลืมแฟนเก่าไปเลย...สุดยอดจริงๆลุงพล

room99

ดีใจที่หมอพลอยไม่ถูกไอ้ลอยเอา หมอพลอยต้องเป็นของลุงพลเท่านั้นคับ

mikehell

ขอนลอย บักเคียบ

ไอ้ลอยเอยไม่มีกึ๋นเลยอุดส่าได้ไผ่ตายมา กลับไปตีรี่ตามเดิมของมึงไปไป๊

sofee

เย้ๆ ขอบคุณครับที่ยอมให้หมอพลอยรอดจากไอ้ลอย
ลุ้นมากๆๆ คือ หมอพลอยนี่ถ้าเสร็จคนอื่นนอกจากลุงพลนี่เสียดายภาพลักษณ์นางในฝันเลยครับ

♤judas♤

นึกว่าหมอพลอยจะยอมไอ้ลอยซะแล้ว..ส่วนหนูอุ๊ก็เริ่มแอบมีใจให้ลุงพลมาบ้างแล้ว

akine

::WooWoo:: พ่อหนุ่มไรต์ผู้ใจดี ผู้หล่อเหลาเอาเก่งของเรา สงสารตากรบ้างก็ดีเน้อ5555พลาดไปหลายรายแน้วว หมอพลอยก็อย่าให้กรรมแรงน้ากสงสารตับเราบ้าง555รักเสมอ ไรท์ผู้ใจดี

banksc79

เสียดาย นึกว่าอย่างน้อยหมอพลอยน่าจะยอมดุ้น แตกคาปาก พร้อมล้วงไปด้วย