ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เกมรักภารโรงเฒ่า ปี 2 ตอนที่ 3 : เล่ห์รัก...เล่ห์ร้าย Pt2

เริ่มโดย nato87, มกราคม 13, 2020, 09:03:36 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

อยากให้กรวิทย์สมหวังกับน้องเค้กไหมครับ?

อยากให้พี่กรสมหวังกับน้องเค้ก สุภาพบุรุษอย่างพี่กรควรได้รับผลการตอบแทนแห่งความดีบ้าง
127 (46%)
ไม่อยากเห็นพี่กรสมหวังกับน้องเค้ก อยากให้หมอเค้กเสร็จคนอื่น อย่างเช่นลุงพลมากกว่า 55555+
149 (54%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 276

playnut

อยากเห็นหมอเค้กโดนลุงพล  หมอพลอย  ครูเบสรุม  ครับ

gai

เกือบไปแล้ว หมอพลอย  แต่ เป็นสาวสวยฉลาดก็รอดมาได้ 
  ส่วนน้องอุ๊  นี้นะปากบอกว่าไม่ แต่ ใจให้ลุงไปเต็มๆเลยนะครับ

ชาญวุฒิ เนระภูสี

ขอบคุณครับที่ไม่ทำให้หมอพลอยเสร็จไอ้ลอยแต่ก็เกือบไปดีที่ฉลาดคิดได้รอบคอบ

tong20

ไอ้ลอยไม่มีหวังต้องผ่านลุงพลให้ได้ก่อน หมอพลอยมีลุงพล

sniperteam

น้องอุ๊แม่เสือสาวของพวกเรากลายเป็นลูกแมวเซื่องๆละ ติดใจหับรบลุงพล กับนิสัยคอยเอาใจของลุงจนเริ่มรักละสิแบบนี้

Khunhan Chansuk

ลุงไปช่วยหมอพลอยด่วนเลย ไปเอาเงินมาคืนหมอพลอยเร็วๆเลย อย่าให้นางฟ้าน้ำแข็งเสียท่าคนอื่นได้

Qtaro Qtaro

ลุ้นแทบแย่ไม่อยากให้หมอพลอยเสร็จไอ้ลอยครับ อยากให้หมอพลอยเป๊นเมียลุงพลคนเดียว

Tum241

อุ๊ยอมแบบนี้ผันตัวเป็นนกต่อให้บุงอีกคนแน่ๆสาวคนอื่นๆคงไม่ยากแล้ว

kchumpot

เจอลุงสายเปย์อย่างนี้ใครก็เสร็จหมดได้ซัมซุงราคาสองหมื่นอะไรก็ยอมหมดละครับส่วนหมอพลอยน่าจะให้ไปหาประสพการณ์บ้างน่าจะดีนะครับ

singkanong

ดีใจกะลุงด้วยที่หมอพลอยไม่โดนไอ้ลอยและดีใจที่น้องอุ๊มีใจให้แล้ว...อิจฉาว่ะแห่ะๆๆๆๆ

pongkku

zero009