ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Fuetakishi] Shoutengai no Ana Zuma-tachi สะดวกซื้อ สบายหอย 1 [แปลไทย (S)Kaer]

เริ่มโดย (S)Kater, มกราคม 16, 2020, 06:58:40 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

DARKAXL

บอกแล้วท่านkater ว่าที่นั่นแนวNTRขายดี แต่ท่านออกจะตั้งราคาซะสูง ขายได้อื้อซ่าเชียว ของเราขายถูกสุดๆยังไม่ค่อยมีใครซื้อ ::Orz::
ไว้ใจคนผิด ชีวิตเปลี่ยน โดนแตกในรัวๆจนติดใจแหง

ช่างกล้า เล่นทำลับหลังผัว แถมจัดหนักไม่ยั้ง จากนี้คงเป็นไปตามแผนมันแน่นอน

Liftzthekop

งานนี้มีติดใจได้กินต่อยาวๆ แน่เลย5555

งานนี้เจ๊มีเลิกกับผัวอ่ะ 5555

masterbunny

"แค่แกล้งทำตัวเป็นคนดี ก็มีหอยมาให้กินถึงที่" ประโยคนี้จี๊ดจริงๆ 5555
ทำไมแนว NTR มันต้องโง่กันทุกคนยกเว้น ตัวร้ายด้วยว้าาา 55555555555
ที่แปลกใจไปกว่านั้น ทำไมผมต้องชอบแนวนี้ด้วยเนี้ย 55555555555555555555555

อยากลุ้นตอนต่อไปว่าจะมีเหยื่อเพิ่มใหม่.. แต่ก็แอบรอเพื่อนน้องตัวแสบ เหมือนกัน  แฮะๆ

zasde

ขอบคุณครับ
เดาจากนิสัยคนเขียน ผู้หญิงคิดไปเองว่าทำเพื่อคนที่รัก แต่พอทำไปแล้วกลายเป็นติดใจแล้วก็หาเหตุผลต่างๆมาเพื่อจะได้ทำอีก

สนุกมากครับฉากจัดเต็มมีเยอะดีตามสไตล์คนแต่ง แปลได้อารมณ์ดีครับ แต่ต้องรอลุ้นตอนจบ

โดเนทให้ยังไงครับ ศึกษาข้อมูลที่ไหน

supaluck.the

kimanatomy

เรื่องเกริ่นนำดี การแปลเป็นธรรมชาติ อ่านจบน่าจะฟิน เพราะเรื่องนี้จบดีกับทุกฝ่ายแน่ๆ

time288

เหมือนจะ NTR แต่จากตัวอย่างดูสมยอมทั้งคู่ แต่หลังจากนี้สิ น่าจะต้อง black mail ขอเยดเรื่อยๆ แน่ๆ

พระเอกจัดให้ขนาดนี้คงติดใจไม่ NTR แล้วมั้ง 5555 ::Hunger:: ::DookDig::

patch

ไอ้พระเอกนี่เข้าทางเลยมาเสนอแบบนี้ ยิงยาวแน่นอน

นั้นผัวไม่รู้สงสัยมีอีกหลายรอบแน่ๆ

reebokth

โหย เจ๊ ขอกันแบบนี้เลยเหรอ
เอ แล้ว แบบนี้ จะเรียก NTR เปล่าหว่า ดูแล้วเหมือนจะเต็มใจ นา

edit : สงสัยเจ๊ คง เลิก กับคนปัจจุบัน แล้วไป อยู่กับบักพระเอก แทนแหงๆ

bnk poo

ทุกอย่างเป็นใจสุดๆ มาเสนอให้ถึงที่เลย

มีผูกปิ่นโตไว้กินวันหลังอีกด้วย วิน วินเลย

hamsterza

ตอนแรกยังไม่ยอมอยู่เลย อยู่ๆเปลี่ยนวิธีเว้ไม่สงสัยเหรอ

tomkaizerxxx

ภรรยามาขอโดยที่สามีไม่รู้เลยหรือ ไหนดูสิ สามีจะไม่รู้ไปจนจบหรือไม่ ภรรยาเหมือนโดนพระเอกหลอกเลยแหะ ชีวิตมันสุดจริง ฟันแล้วทิ้งรัวๆ
อื้อหือ ภรรยาควรจะมองพระเอกออกละนะ สนแต่เรื่องเสียวแบบนี้มันไม่ได้จะช่วยด้วยจิตใจบริสุทธิ์แล้วว้อยย แต่เรื่องนี้ตั้งแต่ฉากอ้อนของภรรยา(ก่อนเย)จนจบ โคตรมันส์ เรื่องดี ภาพสวย แปลได้อารมณ์ สุดๆ เสียดายเรื่องเดียวคือนางเอกมีไฝ ถถถถถ สามีเห็นตอนภรรยาโดนด้วยแหะ นึกว่าหลับสนิท
ปล.ผมมารอแชร์บ้านแชร์เสียวที่เว็บนี้ทุกวันเลยนะ

Soseng

เยี่ยมขนาดนี้ติดใจแน่นอน แค่ลูกไม่พอแน่ๆ
แอบสงสารสามี เมียโดนต่อไปต้องน้องอีกแน่เลย
ขอบคุณมากครับ

nakara555

มีมาเสริฟ์ถึงที่ ใส่กล่องมาซะสวยแบบนี้ พระเอกเราไม่พลาดแน่ ๆ ครับ

xonly-1523

แนวนี้ได้เอาหมดทุกคนแน่นอน ตามงานของอาจารย์คนนี้อยู่ ขอบคุณที่แปลให้น่ะครับ