ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Sabashi Renya] Share House e Youkoso แชร์บ้านแชร์เสียว 7/8 [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, มกราคม 21, 2020, 03:47:14 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

(S)Kater

โดเนทนิ่ง ยอดตอบแย่ คนแปลเศร้าใจ
ขอพักสักระยะ ถ้าไม่มีอะไรดีขึ้นก็อาจยาว

01

02

03

04

05

06

07

08

09

10

ตอบกระทู้แล้วจะเห็นลิ้งโหลด

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน
อ่านกาตูนโดจินแปลไทยทั้งหมดของ (S)Kater คลิกที่รูปภาพได้เลย

ผู้เฒ่าเซราะกราว

คุณน้าวาคาบะชั่งเห็นใจหลานซาโตชิจังเลยนะ จัดให้อยู่ห้องคู่กับนานามิกันสองคน เหมือนกับจะให้นานามิกับซาโตชิได้เปิดใจกัน ส่วนนานามิก็ยังอุตสาห์คิดถึงจิตใจของเพื่อนๆที่ได้มาสวีทกับซาโตชิแค่สองคน.....หึหึ

ผู้เฒ่าเซราะกราว

อ้างจาก: ผู้เฒ่าเซราะกราว เมื่อ มกราคม 21, 2020, 04:52:36 หลังเที่ยง
คุณน้าวาคาบะชั่งเห็นใจหลานซาโตชิจังเลยนะ จัดให้อยู่ห้องคู่กับนานามิกันสองคน เหมือนกับจะให้นานามิกับซาโตชิได้เปิดใจกัน ส่วนนานามิก็ยังอุตสาห์คิดถึงจิตใจของเพื่อนๆที่ได้มาสวีทกับซาโตชิแค่สองคน.....หึหึ
และแล้วทั้งสองคนก็เปิดใจยอมรับเป็นแฟนกัน แถมนานามิยังยอมให้ซาโตชิมีอะไรกับสาวๆคนอื่นในหอได้อีก ฟ้าเหลืองก็คราวนี้แหล่ะ....5555

opzakong

เหมือนว่าสาวๆทุกคนจะต้องอิจฉานางเอกตัวจริงเสียแล้ว
นี่แหละ Last Boss ตัวจริง

เอิ่ม คือสาวๆในฮาเร็มตอนท้ายนี่แบบ ตั้งท่ารอเลยอะ ฮาเร็มนี่มันฮาเร็มจริงๆ

BANK R5R5

MooOon

นานะมันร้ายจริงๆ ทำมาเปงคนน่าสงสารคนสุดท้าย หรือ......หรือว่า

มันคือเเผนการ 555+ เเต่น่ารักจริง ถ้าให้เลือกได้ คงเอานานะละมั้ง

เเต่ถ้าเอาได้อีก อยากได้คุณน้าด้วยนะ รายนั้น ซึนจริง ชอบมาก 555+

ตอนนี้อาจจบเเบบ ทุกคนทนไม่ไหว บุกมาที่ห้องพระเอกเเละนานะ เเละ7-8p ละมั้ง

---------------------------------------------------------------

อยากมีเมียเเบบนี้บ้าง ใจกว่างดังมหาสมุทรเเบบนี้ จะน่ารักไปไหน

เเต่คุณน้าพระเอกนี่ร้ายจริง 555+ ไม่เหลือความเปงน้าเเล้ว เเต่ละคน

ที่เหลือนี่ เเฉะหมดละ ตอนหน้าอยากรู้เหมือนกันจะจบยังไง ปลายเปิดหรือจบเเบบคนเดียว

เเต่มาขนาดนี้ท้องให้ครบทุกคนเลยเถอะ ^^

asdw

น่ารัก สมชื่อบ้านแชร์เสียว แบ่งปันกัน อิจฉาพระเอกเด้อ
จะไหวไหมน้อ..หลายคนซะขนาดนั้น

mindza2212

คุณน้านี่โคตรใจดีแบ่งทริปให้พระเอกไปสวีทกัน2ต่อ2ไม่ให้คนอื่นไปกวนแต่ทำไมไม่รวมพร้อมกันไปเลยฟร้าาา

นางเอกซึนแตกแล้วแถมยอมให้มีฮาเร็มอีกนี่มันชีวิตสุขสันต์

Hunfrid

::WooWoo:: คุณน้าใจดี มีแยกให้นานามิกับพระเอกไปสวีทกันสองคนซะด้วย

ตกลงเป็นแฟนกับนานามิแล้ว เธอก็ใจดีให้พระเอกเราสามารถเอากับคนในหอพักได้ด้วยแหะะะะ   ::Dribbling::
ตอนหน้าก็คงจะไม่มีอะไรแล้วนอกจาก จัดสาวๆพร้อมกันทุกคน

เห้ออ เข้ามาก็เจอสองสามคอมเม่้นไร้น้ำใจละเห้ออออ

ปล.ผมช่วยค่ากาแฟไปร้อยนึงนะครับ (โอนธนาคาร) ช่วยเท่าที่ช่วยได้ครับ ขอบคุณที่แปลให้อ่าน
ปล.2 ท่านรับแปลไหมครับ พอดีมีเรื่องสองเรื่อง ที่อยากอ่านตั้งนานแล้ว แต่ติดตรงกำแพงภาษา

ปกติก็รับนะครับ แปลไปหลายเรื่องและ ส่วนใหญ่จะมาขอให้แปลจากญี่ปุ่น
ลองส่งมาในPMข้อความครับ แล้วก็ขอบคุณมากๆครับเรื่องโดเนท  ::Thankyou::

trong5171

จัดเมียหลงเสร็จ คงไปฮาเร็มเมียน้อยต่อแน่นอน
นางเอกใจกว้างมากๆๆ ชีวิตจริงคงไม่มีทางเจอแบบนี้

mspeed

จัดทริปขี้โกงแบบนี้ สาวๆจะยอมเหรอ
เดี๋ยวรู้ตัวล่ะก็ โดนลงโทษแน่ๆ
นานะหนีไปนอนละ พ่อตัวดีโดนลงโทษถึงเช้าแน่นอน

iammek

จัดเต็มกันก็แล้ว ยังจะมาเขิลอายกันอีก
แต่ก็ทำใหเรื่องราวดูน่ารักดีนะ