ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Sabashi Renya] Share House e Youkoso แชร์บ้านแชร์เสียว 7/8 [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, มกราคม 21, 2020, 03:47:14 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

apichart2523

ช่างเป็นคุณน้าที่แสนดีจริงจริงวางแผนให้ฮันนี่มูน แต่ผมว่ายังไงคงได้สวิงร่วมกันทั้งหมด ไวอาก้าคงหมดเป็นแผง
ผมอยากกลับบ้านไปแล้วมีคนชูก้นให้เตรียมเสียบแบบนี้สวรรค์ชัดชัด

kipkipju kisdsada

น้าช่างใจดีจริงๆจัดให้หลานขนาดนี้ จะต้องมีตอบแทนน้ายังไงดีน่ะ
::Horror:: นานะทั้งใจดีแล้วใจกว้างแบ่งปันให้เพื่อนด้วย งานหนักแล้วววว

Sent0127

กาก่าก้า ก๊าก๋า

เป็นงานมากคุณน้า เดี๋ยวพอนานะยอมรับ คนอื่นคงได้ผลประโยชน์ไปด้วยแหงๆ

นานะ หนูใจกว้างมากลูก

B&B

ขออนุญาต​เม้นมักง่ายนะคร้าบบบบตามไม่ทันแล้ววววว ไม่อยู่เดือนนึง มาจากไหนเยอะแยะก็ไม่รู้ ง่าาาาา เยอะไปแล้วววจะกลับไปเม้นปกติในสองสามกระทู้ล่าสุดนะครับที่มาเม้นตอนเก่าไม่ใช่เพราะอะไรนะ มาเก็บข่าวสารด้วย จะได้ไม่ตกข่าว

lwana4

Romantic จัง นางเอกยังใจแข็งไม่ยอมบอกรักอีก เดี๋ยวก็โดนยืมแฟนไปใช้อีก

Edit : ในที่สุดก็บอกรักกัน แต่ยังมีน้ำใจแบ่งปันคนอื่นด้วย เป็นคนดีจริงๆ

tazasss01

น้าคิดแผนให้ขนาดนี้ คงต้องมีการตอบแทนน่ะ แต่น่าจะตอบแทนหมดทั้งบ้านแน่เลย

จะทำไหวหรอเนี่ย ทั้งบ้านเลยแบบนี้

Tee001

จัดห้องแยกให้ด้วย คุณน้าใจดีจัง  แต่สุดท้ายก็คงมาอยู่รวมกันอยู่ดีนะแหละม้าง 555

อ้าวเดาผิดแฮะ แต่พระเอกก็ต้องรับงานหนักอยู่ดี โชคดีจริงๆ พระเอกเจี๊ยวทองคำของเรา อิๆๆ

kurokami

แรวLHนี้มันฟิกนางเอกจริงๆ นะ
แต่ตอนมันสั้นจะให้เฟร็คไปคนอื่นก็เก็บคะแนนยาก

เออต้องฮาเรมเอนงี้

nirvana2012

keatmano

น่าอิจฉา ฮาเร็มสาวสวยเต็มไปหมด แล้วก็แข็งได้ไม่จำกัด  ::HoHo::

ต้องแตกใน ไม่หวงแฟน ปล่อยตามสบาย ... ว้าว ใจกว้างเสียจริง .. แล้วไอ้หนุ่มสงสัยไม่ต้องเรียนแล้วมั๊ง ... เวลาไม่มี  ::HoHo::

Ordinaryman

พระเอกใกล้จะเก็บ item ครบแล้วละซิ นี่

==========

และแล้วก็ตั้งฮาเร็ม เต็มตัว ละ

noojac

ฮาเร็มในฝันชัด ๆ อิจฉาพระเอกมากมาย.
..
.
ฟ้าเหลืองๆชัวร์!

oyoyo

อยากให้ทุกคนช่วยกันสนับสนุนนะครับ คอมเม้นเป็นกำลังใจผู้แปลก็ยังดี
เพียงแต่ขอให้มีส่วนร่วมในเนื้อหา พูดคุยในเรื่องราวความรู้สึกกันด้วย

อ่านมาจนใกล้จะจบซี่รี่นี้แล้ว เรื่องนางเอกมันแบเบอร์อยู่แล้ว ก็เหลือแค่ว่าจะฮาเรมมั้ย รึพระเอกจะจัดสรรตัวเองยังไงให้ลงตัว
เรื่องนี้มันดีจริงๆ งานดี อันเซนอีกด้วย อยากให้ทุกคนช่วยเป็นกำลังใจให้ผู้แปลครับ

siwapol55

ทริปแบบนี้ ให้จ่ายเท่าไรก็ยอม
สาวๆแต่ละคนสุดยอดมาก
ขอบคุณมากครับ
ดูจากช่วงท้ายแล้ว ตอนหน้าได้ท้องทุกคนแน่เลย