ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Sabashi Renya] Share House e Youkoso แชร์บ้านแชร์เสียว 7/8 [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, มกราคม 21, 2020, 03:47:14 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

peemharu

จากนี่เขียนไว้ใต้ตอนที่แล้วจะเป็นตอนของคนนี้หมดเลย เค้าจะแลก 4 กับ 1 เลยหรอไม่สิเรียกว่าแบ่งอัตราส่วนกระจายน้ำไปเท่ากันจะดีหรอ

ถึงจะเป็นแฟนก็ไม่เกรงใจสินะ คืนนี้ยังยาวไกลอย่างชอบ

ribbon

นานะกลีบยังปิดสนิทอยู่เลยแถมมีเพื่อนจัดการให้ด้วย แบบนี้ต้องมีสวิงบ้างแหละ อิจฉาพ่อพระเอกหนุ่มจริงๆ

EDIT อิจฉาจริงๆ แต่คนเด็ดๆหมดเลย

nekki

คุณน้าช่างรู้ใจซะจริงๆ แต่คงรู้อีละว่าอย่างไงก็ต้องมารวมกัน

ตอนจบนี่มีท่องทุกคนไหมอะนี่

leesiuwah

โดนรุมแน่ๆงานนี้ คิดว่าตอนจบคงแยกย้ายกลับบ้านและทำเหมือนไม่มีอะไรเกิดขึ้น

nuunung

ให้มาอยู่ห้องคู่กันแบบนี้ สาวคนอื่นๆจะไม่งอนเอาหรือนี่ อ่านมาจนถึงตอนนี้นึกอิจฉาพระเอกจริงๆ

Edit แบบนี้นานะติดใจแย่เลย ถึงยอมเป็นแฟนด้วย

Tantit

ขอบคุณมากๆครับ  อิจฉาพระเอกจังเลยได้ทั้งบ้านเลยย

virussand

ได้เดวสวิงกิ้งหมู่แล้วเย้ ::WooWoo:: ::WooWoo::

Edit: นั้นไงมาสวิงตอนท้าย มาตอนรับเพียบเลยหอยทั้งนั้น

akasaboy

ทริปนี้จะทำให้นานะ เสร็จจนไม่อยากกลับบ้าน พระเอกบอก

ถึงกับหมดเรี่ยวหมดแรงเลยหรอ นานะ
ผมหิวข้าวจัง กดนี่ให้ข้าวให้ผมกินหน่อย

ohm107

น้าช่วยเปิดทางให้พระเอกซึ่งเปิดเปิดใจกับนานามิอยู่กันแบบสองต่อสอง ฟินกันเลยทีเดีย แต่ไม่วายนานามิเห็นใจเพื่อนๆ และน้าที่สนับสนุน แต่ไม่ได้ให้พระเอกไปร่วมกับทุกคน

potenza

japon

thena insin

คิดว่าตอนจบคงแยกย้ายกลับบ้านและทำเหมือนไม่มีอะไรเกิดขึ้น

doujin

เธอนี่ร้ายนะ ลีลาช่างเหลือเกิน แบบนี้นายคงติดใจ

ใจเธอช่างกว้างดั่งมหาสมุด............ ::HeyHey::

Mr.BoxZaYaXD

เป็นทริปที่ให้ทุกคนมาผ่อนคลายเเละให้ซาโคะกับนานะอยู่ด้วยกันสินะ

Edit : ถึงใจจะอยู่กับนานามิเเต่ทุกคนก็ต้องการซาโตะอยู่ (7/8 ผมไปหาดูมาเหมือนมีตอนเสริมต่ออึกนิดหน่อย)​