ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Arai Kei] Boku ha Kannojo namae mo Siranai ไม่รู้จักแม้แต่ชื่อ ตอนที่1 (S)Kater

เริ่มโดย (S)Kater, มกราคม 23, 2020, 09:48:19 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

trong5171

loser สไตล์นี้คงได้แค่ยืนดู

ทำไมผู้ชายที่เหมือนพระเอกดูนิ่งเกิ๊นน

haofire

ความสัมพันของตัวละคร ยังคาดเดาไม่ได้ มีลุ้นดราม่า และเหตุผลของตัวละครยังมีปมอีกมาก
Edit เนื้อเรื่อง มีลุ้นต่อ ปมและเหตุผลของตัวละครยังไม่เฉลย รอลุ้นตอนหน้า ขอบคุณครับ

siwapol55

เพื่อนแว่นทนอยู่ในห้องที่คนเย็ดข้างหลังกันได้ไง
ไม่รู้ว่าจะเรียกว่าตายด้าน หรือ ใจแข็ง ดี
ขอบคุณมากครับ
ดูเหมือนคนรอบข้างจะรู้ความจริง เข้าแล้ว ที่นี้นางจะเอาไงต่อละ

khanoon20101

zumlee

ผมว่าพระเอกแอบมีใจ ส่วนนางเอกก็ไม่รู้อะไรบ้างเลย แน่ ๆ

ข่าวลือก็มา งี้ต้องมีใครมาช่วยแล้วหล่ะ รอดูตอนต่อไปครับ

bmmy80

nekki

ดูต้นทางนี่ไม่เท่าไรแต่ให้ยืมห้องด้วย ใจหนุ่มแว่าทำด้วยอะไรนะนั้น

โดนเอาข่าวลือไปปล่อยแบบนี้อยู่โรงเรียนยากละ ถึงว่าอย่าไปรับงานในโรงเรียนเองละนะ

siwapeeza

สุดท้ายพระเอกน่าจะอดใจไม่ไหว แล้วร่วมวงเปล่านี่

อ่าวสุดท้ายไม่ได้ร่วมวงหรือนี่เสียดายเลยย

pom24986

นางเอกน่าล่อจริงๆ ไอ้แว่นเพื่อนมันจะได้ฟรีสักรอบไมน๊า......

pom24986

อ้างจาก: pom24986 เมื่อ กุมภาพันธ์ 17, 2020, 08:53:07 หลังเที่ยง
นางเอกน่าล่อจริงๆ ไอ้แว่นเพื่อนมันจะได้ฟรีสักรอบไมน๊า......
Edit เนื้อเรื่องแปลได้อารมณ์ไปอีกแบบคับ กับคำพูดนางเอก กับไอ้ที่มาซื้อ อยากติดตามว่าไอ้แว่นจะได้ไม

OverG

พระเอกต้องโดนกินตัวแล้วแหละ หนุ่มเนอร์สไม่รอดแน่น ไม่รู้ส่วนตัวอยากอ่านให้จบมันสงสัยว่าทำไมพระเอกมันต้องยอม และทำไมนางเอกมันใช้พระเอกยังกะทาสแล้ว2คนนี้มันไปไงมาไงจะโดนฟันไม่หนอไอ้หนุ่ม ตามๆๆๆ ขอบคุณที่แปลนะงับ ถ้าโพสต์ดีๆแล้วเกิน20จะโดนแบนไหมงะกลัวโดนแบนแต่ชอบเว็บนี้แล้วงะถ้าไม่ได้adminตอบเม้นหรือแจ้งมาก็ได้นะงับ ::Thankyou::

OverG

พึ่งรู้ว่าอ่านจบต้องเม่นอีกI'm sorry
ปวดตับจริงๆครับนึกว่าจะเฉลยมีตอน2ต่อจะร้องไห้ ::Angry:: ไอ้หนุ่มพระเอกเราก็ยังจิ้นต่อไปนะครับ อยากรู้จังว่าตอน2จะรอดอยู่ไหม555