ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Arai Kei] Boku ha Kannojo namae mo Siranai ไม่รู้จักแม้แต่ชื่อ ตอนที่1 (S)Kater

เริ่มโดย (S)Kater, มกราคม 23, 2020, 09:48:19 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

apichart2523

เห้ยเดี๋ยวเอ็งไม่แอบดูเลยเหรอว่ะ ไอ้นี้มันโรคจิตผิดปกติ คนปกติมันต้องมีแอบมั้งซิ ชีวิตไร้ซึ่งอุดมการณ์
ตอนแรกนึกว่าจะมาร่วมตามฟอร์มที่ไหนได้ นิ่งไม่ขยับไม่ไหวติง โอ้ยไอ้โรคจิต เดาเนื้อเรื่องโคตรยาก

l3al3yl3ell

สุดท้ายต้องจบที่ไอ้แว่นแน่นอนแถมฟรีๆอีก

ทำไมสงสารนางเอกว่ะ

aekkachai052

แปลได้ดีมากครับ  เนื้อเรื่องกับภาพเข้ากันมาก เนื้อเรื่องเป็นแนวแปลกใหม่ เป็นกำลังใจให้เจ้าของกระทู้ ครับ
หลังจากอ่านจบ นางเอกต้องรับคำนินทาจากเพื่อนในโรงเรียน น่าสงสารนะครับ แต่ชอบมากแนวนี้เหมือนเขียนจากเรื่องจริง

cjcjcj101254

ผมว่าพระเอกอาจจะชอบนางเอก หรือเปล่า? ต้องรอดูตอนจบ

EDIT : ดูจากจบตอนนี้ นางเอกน่าจะโดนมรสุมกระหน่ำแน่ๆ แล้วพระเอกก็มาช่วย สุดท้ายจบHAPPY ENDING (ถ้าได้ก็ดี55555)

Kit.m555

นางเอกไปเจอพระเอกได้ไงวา
พระเอกก็ทนดูไปได้นะ  ::Evil::
EDIT : พระเอกนิ่งจัดแต่เหมือนกำหมัดอยู่บ้างที่ด่านางเอก
นางเอกติตแข็งน่าดูให้พระเอกอยู่ในห้องด้วย ::KO::

superdo

เหะ ผมว่านางเอกนี่ คงไม่คิดอะไรหรอกกับพระเอกหน่ะ แต่พระเอกนี่สิ สายหน้านิ่งเงียบ คิดไรก็ไม่รู้ (เผลอๆอาจเก็บหอมรอบริบอยู่ก็ได้นะ ฮาๆ)
มีตอนต่อด้วย น่าจะลุ้นได้ยาวๆ

หึหึ ไม่มีอะไรน่ากลัวเท่ากับการเม้าท์ต่อๆกันของผู้หญิงนี่แหล่ะ

คลิ๊กได้นะจ๊ะ
▒▒▒▒▒▒▒▒▒▒▒▒▒▒ X♥ONLY ▒▒▒▒▒▒▒▒▒▒▒▒▒▒ (ทางลัดย้อนกลับหน้าแรก :P)

tadds

ทำไมไม่เอาไปเลยไม่เข้าใจ ไม่กล้าก็ขอซื้อก็ได้
edit ใครกระจายข่าวเนี้ย ท่าทางตอนต่อไปน่าจะได้เอาสินะ

cosmos789

มาที่ห้องแล้วก้อต้องจัดสิรออะไร
Edit ทนไหวได้ไงเนี่ย ต้องรอชมตอนต่อไป

HaoMaRu

ขายหอยเงินดีกว่ากว่ามานั่งใช้แรงงานบริการคนอื่นสิน่ะ ว่าแต่ไอ้แว่นนี้จะนิ่งไปไหนหว่า

แว่นก็นิ่งเป็นตอเลยน่ะ เป็นเราคงลุกไปถีบไอ้วเวรนั้นซักที "เบาๆหน่อย จะอ่านหนังสือ"

sungodnon1234

เจ้าแว่นจะอดได้มั้ยน้อ ขอร่วมวงแจมแน่ๆเลย
เดาผิดซะงั้นสงสัยต้องตามต่อแล้ว

sungodnon1234

เดาผิดซะงั้น สงสัยเรื่องนี้ต้องตามต่อ ขอบคุณครับที่แบ่งปัน
ขอบคุณอีกครั้งครับ (เม้นแรกหาปุ่มeditไม่เจอ)

joulez

คนดูต้นทางจะได้เอาฟรีป่ะเนี่ย ห้องก็ให้ใช้งาน ซุบซิบรัยกันนะ สงสัยเอสฟุตบอลปากมากแน่ พระเอกเราจะได้เอามั้ยเนี่ยตอนต่อไป รออ่านครับ

llar

ไอ้แว่นมันแอบชอบผู้หญิงปะเนี่ย

แว่นนิ่งเกินไปแล้วววว

xonly-1331

สงสัยไอ้แว่นนั่งกำหมัดรอ ไม่เอา

เวน เอ็งไม่รู้ดำรู้ดีอะไรเลย สงสัยต้องรอตอน 2-3

mspeed

จริงๆสาวน้อยอยากมีเซ็กซ์ต่อหน้าไอ้หนุ่มนี่แน่เลย
มายั่วให้อยากกันแน่นอน