ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Arai Kei] Boku ha Kannojo namae mo Siranai ไม่รู้จักแม้แต่ชื่อ ตอนที่1 (S)Kater

เริ่มโดย (S)Kater, มกราคม 23, 2020, 09:48:19 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

tonza221

หืมมมนี่นายไม่มีอารมร่วมกะเขาเลยเร้ออเจ้าผู้ชายหน้าตาย

sutee seechart

จะมาแนวที่พระเอกไก่อ่อน ไม่กล้สบอกว่าอยากเย็ดนางเองอีกมั๊ยเนี่ย
เจอแนวนี้ทีไร อ่านไปก็ใจสั่นๆทุกที

สนุกกว่าที่คิด มาแนวดิบเถื่อน แต่ก็ยังเดาไม่ออกว่าพระเอกมาสายใหน

mapaew

อยากให้จบแบบ แฮปปี้เอนดี้ นายแว่นบอกนักนางเอก
edit อยากรู้เหตุผลที่นางเอกทำแบบนี้ รอดูตอนจบอาจจะมีหักมุม

Ħäп₦į฿ä£

ยืนดูต้นทาง ให้ยืมห้องอีก ทำมัยเอ็งไม่เข้าไปแจม ::Angry::
Edit อยากรุความคิดพระเอกจิงๆ รอดูตอนต่อไป

treerasitnut

พระเอกมันยอมได้ไงวะ เปนตรูซื้อเอง จับกดเองไปแล้วว

มันเปนพระอิฐ พระปูนหรอวะ งงมากกกก

Hunfrid

เหมือนเคยอ่านเรื่องนึง พระเอกจะเป็นคนถ่ายตอนนางเอกมีเซ็กกับเพื่อนๆ ตอนจบเหมือนจะดี แต่สุดท้ายนางเอกก็หนีหายไป (คนเขียนคนเดียวกันนี่หว่า)
เรื่องนี้จะเป็นยังไงน้า สไตล์พระเอกยอมๆเนี่ย

หืมมาแนวเรื่องยาวแน่ๆ ไอ่นั่นต้องไปปล่อยข่าวบอกชาวบ้านแน่ๆ
พระเอกจะแก้เกมยังไงนะ จะจบแบบไหน ดีหรือไม่ ::Doubt::

ปล.ท่านได้รับ pm ผมยังหว่า เหมือนจะส่งให้แล้ว แต่ก็ไม่แน่ใจ

Tdestiny

นางโคตตเอาแต่ใจ สงสารไอแว่นเลยแฮะ

อยากรู้เลยว่าจะจบยังไงเรื่องนี้

สตอรี่น่าสนใจมากๆครับ เงินนี้เป็นสิ่งน่ากลัวจริงๆ

ab123ab123

นางเอกรสนิยมดีนี่ ชอบout door 55 ว่าแต่นายแว่นมืงตายด้านหรอวะ

รอตอนเปิดปมนางเอกยุนะ

sanick

ท่านเล่นซ่อนซะตอนกำลังอยากต่อเลย

จบแบบขาดใจเลยอะ ต้องมาต่อนะครับเนี่ยมันทิ้งท้ายได้น่าติดตาม ทำไมคนมองแปลกๆ
สงสัยความลับเผย

เกสสรร เพชรมนี

มันทนได้ไง ใจแข็งแท้
ตอนหน้าโดนชมรมฟุตบอลรุมแน่ๆ

mourning.moment

พ่อพระเอกจะได้รับรางวัลจากความช่วยเหลือนี้บ้างมั้ยนะ

หรือ ถ้ารู้กันทั้งโรงเรียนแล้ว ก็คงไม่ต้องพึ่ง "ต้นทาง" แล้วสิเนี่ย จบกันไป

dilok211021

เนื้อเรื่องดูน่าติดตามมากครับ ว่าสุดท้ายพระเอกจะรู้สึกกับนางเอกยังไง ดูๆ แล้ว นางเอกร่านเหลือเกิน

ถ้ารู้เรื่องกันทั้งโรงเรียนแล้ว ผมว่านางเอกน่าจะเข้าสู่ด้านมืดกว่าเดิม ไม่แน่อาจถึงขั้นท้องเลยก็ได้ ส่วนพระเอกนี้ อยากรู้จริงๆ ว่าจะทำยังไงต่อไป

exelier

ไหนผมขอลองหน่อย ตับผมมันจะแข็งแรงขนาดนั้นมั้ย แต่มั่นใจว่านายแว่นไม่น่าได้เอา

ก็.... ก็ไม่เท่าไหร่นะครับ แต่หมั่นไส้ไอ้เด็กเปรตนักฟุตบอล ขอตัวพ่อมาซื้อละยังปากโป้งอีก มันน่าตบซักที

yopern

ผู้หญิงก็ง่ายและด้านเกิน ไอ้แว่นก็เงียบและติ๋มเกิน ไปด้วยกันได้ทั้งสองคน ว่าแต่ไอ้แว่นมันทนได้ยังงัยนะ

edit ความลับน่าจะเริ่มมีคนสงสัยแล้วล่ะซิ น่าจะมาจากไอ้ลูกเศรษฐีแน่