ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Arai Kei] Boku ha Kannojo namae mo Siranai ไม่รู้จักแม้แต่ชื่อ ตอนที่1 (S)Kater

เริ่มโดย (S)Kater, มกราคม 23, 2020, 09:48:19 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

civil2

เท่าที่อ่าน ยังไม่ทำร้ายตับเท่าไหร่
แต่กว่าจะหมดตอน อาจจะมีทำร้ายตับตอนท้ายอย่างรุนแรง
แต่เนื้อเรื่องแบบนี้ ปวดตับแค่ไหนก็จะอ่านต่อครับ

ตอนแรกก็โดนข้างหลังแล้ว ตอนต่อๆ จะโดนอะไรเนี่ย
ว่าแต่ตอนท้ายนี่ คือจะใจดีให้พ่อแว่นเราเอาหรือ เอาใจช่วยนะพ่อแว่น

เนื้อเรื่องน่าติดตามมากครับ อ่านได้ลื่นไหล สนุกมากๆครับ นางเอกพูกร้าน แต่ก็ดูทำเพราะความจำเป็น ดูท่าเนื้อเรื่องจะยิ่งเข้มข้นขึ้นเรื่อยๆ ขอบคุณที่แปลให้ได้อ่านนะครับ

gfthebc

สงสัย​จังเลยครับว่า​สาว​เจ้า​กับ​หนุ่ม​ดู​ต้น​ทาง​มา​รู้จัก​กัน​ได้​ยังไง​ แถม​ดู​ไม่​รู้​สึก​อะไร​ด้วย​เลย​ หลังจาก​ที่​ได้​อ่าน​ตอนที่​ซ่อน​แล้ว​ เห็น​ใจ​สาว​เจ้า​ที่​โดน​ดูถูก​ขนาด​นั้น​ ความ​คิด​เห็น​ส่วน​ตัว​ ผมว่าพระเอก​ต้อง​รู้​อะไร​มา​ก่อน​เกี่ยวกับ​สาว​เจ้า​แล้ว​เห็น​ใจ​แน่​ๆ​เลย​ครับ​

asdw

โห แว่นทนได้งัยนี่
แว่นจะมีโอกาสสานสัมพันธ์ไหม  มีโอกาสทำให้นางเอกเปลี่ยนความคิดได้ไหม

Ae Haha

นางเอกจงใจยั่วพระเอก หรือนางเอกชอบพระเอก แล้วทำไมไม่จับพระเอกปล้ำเลยละ

โดนเอาเรื่องไปบอกทั่วโรงเรียนแล้วสิ สงสารนางเอกจัง
เฮ้อ

aeo2005

พ่อหนุ่มน้อยจะได้มาร่วมวงด้วยรึเปล่าเนี่ย หรือเป็นแค่ตัวเผ้ายาม

ก็น่าสงสัยทำไมพระเอกนั้นถึงทนได้ทนดี งงใจ

papupput

faith

เนื้อเรื่องดีเลย แหวกแนวดี นางเอกขายตัว ส่วนพระเอกยืนดูต้นทาง อะไรจะใจดีขนาดนั้น เงินก็ไม่ได้ หรือจะได้จัดเป็นการตอบแทน

ออกดาร์กๆหน่อยเลย ทั้งด่า ทั้งประตูหลัง ส่วนพระเอกมีเคืองตอนนางเอกโดนด่า แต่ก็ยังซิงอยู่ รอลุ้นตอนหน้า

pag1

ไอหนุ่มแว่นมันอยู่ในฐานะอะไรวะเนี้ย  แค่คนดูต้นทางจริง ๆ เหรอ

peemharu

พระเอกมันก็จะนิ่งๆแบบนี้หละต้องลองอยู่ไปด้วยซักพัก เด๋วก็มา  ::Hmmm::

ด่าอาจไม่รุนแรงไปหลอกที่บอกต้องขอเงินพ่อมาซื้อ บางทีพ่อเค้าอาจจะอยากช่วยส่งเสริมประสบการณ์ให้ลูกก็ได้

Summermay

พระเอกลึกลับดีจริงๆ ไปรู้จักนางเอกได้ยังไง  สนิทเบอร์ไหนถึงทำกันต่อหน้าได้ขนาดนี้ แล้วไม่อยากทำบ้างหรอ นี่มาถึงบ้านจะมีลุ้นอะไรบ้างมั้ยนะ สงสัยๆๆๆ  ::Thinking::

สงสารนางเอกจัง จะโดนเะไรมั่งเนี่ย ตอนหน้าท่าทางมีปัญหาที่ รร ซะละ ตอนนี้เจอคนถ่อยๆเข้าไป แถมดันไปหยามเกียรติผู้ชายหลงตัวเองแบบนี้ ท่าทางลำบาก

T101

::Glad:: ขอบคุณครับ ::Glad::
โหหห เรื่องดูจะเข้มข้นแหะ ทำไมนางเอกทำงี้ ทำไมพระเอกต้องมาดูต้นทางให้ แล้วทำไมต้องขนาดเสนอห้องตัวเองให้ แล้วพระเอกนางเอกมีความสัมพันธ์กันอย่างไร แต่นางเอกสวยแหะ เสียดายจริงๆ

อ้าว  ไอ้นั่นปล่อยข่าวหรือเปล่า  ตอนแรกน่าจะรู้กันในหมู่ผู้ชาย ตอนนี้เริ่มซุลซิบในพวกผู้หญิงล่ะ

sanitary5678

::Glad:: เปิดห้องให้คนอื่นมาเอากันนี่ทนดุได้ไงครับเนี่ย  ::Beggar:: ทำได้ต้องใจแข็งมากๆเลยนะครับ

time288

พระเอกใจแข็งดังหินผา คอยดูต้นทางไม่เสียวเลยหรอวะ แถมให้ยืมห้องอีก  ::Angry::

โหตัดจบกันแบบนี้ โดนเยดตูดยังไม่สะทบสะท้าน แต่หลังจากนี้สิข่าวลือแปลกๆแน่ๆ