ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ตำนานเทพวายุ [ season2 ] ตอนที่ 25 : อเวจี

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, กุมภาพันธ์ 13, 2020, 03:30:49 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Am1112mA

ฉันมารอพี่ที่หน้าเว็บทุกวันเลยนะ ถถถ+ นายมังกรจะไปช่วยทันมั้ยเนี่ย

♤judas♤

นายริวทำเป็นปากแข็งที่ทั้งที่ตัวเองรู้สึกยังไงต่อพี้อั้ม..พี้อั้มก็ทำเป็นคนน้อยใจต่อริวไปได้..ว่าแต่เวตาลมีลูกด้วยเหรอแถมสวยซะอี

ssaa3112

นายริวจะช่วยพี่อั้มทันไหม แล้วกระแตหล่ะหลงเสน่ห์นายริวหรือเปล่า

bigbuff

มันลึกลับซับซ้อนจริงๆ มีทั้งเทพทั้งอสูร มาใช้ชีวิตร่วมกับมนุษย์ แต่ว่านายริวควรรีบจับจองพี่อั้มได้แล้วก่อนจะสายเกินไป
edit: เจอน้องกระแตเข้าไห้อยากชวนไปเป็นกวางหรือหมาเลย

แสดงว่าคนนี้ผ่านสิ่นะครับ

Edit by #monotone

porchai

ปากแข็วสุดๆๆๆๆ
พ่อพระ    เอกของเรานายริว

neung_cm

ลุ้นว่านายริวจะเรียกเวตาลว่าคุณพ่อตามกระแตมั้ย

retirenavy

tungbts

ไอ้เพียวมึงตายแน่ๆ...กระแตมาจากไหน....เวย์ยศอะไรแน่ครับท่านMono...เจ้าหน้าที่พิเศษ ]  :  โห เละเทะเลยนี่ไม่รุนแรงไปหน่อยเหรอครับ พันตรีพิเศษ...และอีกประโยคนึงครับ...เจ้าหน้าที่พิเศษ ]  :  แล้วเรื่อง คุณกุลธิดาล่ะครับ พันเอกพิเศษ...ผมว่าต้องมีประโยคนึงที่ผิด

พานิชย์ กะรัมย์

ขอขอบพระคุณมากๆๆเลยขอรับ
รอกันนานเลยขอรับ และก็จะรอต่อไป เพราะว่าชอบในเนื้อเรื่องที่สนุกตื้นเต้น เนื้อหามีครบทั้งสนุก เศร้าเคล้าความเสียว และศิลปะการต่อสู้ทุกรูปแบบ ว่าแต่ว่านายเพียวจะโดนยำเละขนาดไหนนะขอรับ ที่มายุ่งกับพี่อั้มสุดที่รัก อิอิอิ

Debaker Singlek

วิศวกรหุ่นบางร่างน้อย คือสวยแท้ละแม่คุณ
#เวย์ ตกลงนายเป็นใครกันแน่ ใครส่งนายมาให้อยู่ช่วยเหลือนายริว อยากรู้จิงๆ
#นี้ละนะ จากการศึกษาฝีกฝนทดลองสมุนไพรต่างๆอย่างจริงจัง ทำให้ร่างกายได้รับแต่สิ่งดีๆเข้าตัวและช่วยป้
้องกันได้

munkza

วิศวกรอะไรชื่อกระแต ริวกะอย่าไปฟาดลูกเวตาลล่ะ เดี๋ยวจะโดนหวดเอาตอนนี้ไปช่วยเจ้อั้มก่อน ลุยโลดดด

gritkin

ขอแสดงความเสียใจเช่นกันครับ ผมเข้าใจ ยินดีต้อนรับกลับมานะครับ แต่งได้อ่านเพลินๆเหมือนเดิม

silencer001

หายไปนานจริงๆครับได้ย้อนตอนเก่านิดหน่อยเลย

Kritsada Panlamyai

พี่อั้มอาจมีโดนบ้าง นิดหน่อยไม่เสียหาย ใช่มั้ยริวกะคุง

yoyoman

แหม่  กระแตนี่น่าจับเข้าฮาเร็มนายริวจริงๆ