ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ตำนานเทพวายุ [ season2 ] ตอนที่ 25 : อเวจี

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, กุมภาพันธ์ 13, 2020, 03:30:49 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

4251522

พันตรีพิเศษ แล้วเวย์อายุเท่าไรเนี้ย ดูยศสูงมาก หรือ เป็นอัจฉริยะ ยศสูงตั้งแต่เด็กๆ

เละ เจอเวตาล+ยามิ ไม่ตายก็บุญมากละ

po3821

ลุ้นระทึกกันเลยตอนนี้ มาแบบสถาณการณ์บีบรัดมากๆ แต่ก็ยังน้องกระแตมาแจมเหมือนจะปูทางต่อไปอีก ลุ้นสนุกมากครับ สมการรอคอย ขอบคุณครับ

pizzahutcha

ตัวละคนลับโผล่มาอีกตัวแล้ว สวยซ่ะด้วยสิ

แฟ๊ต บอย

....อดทนรอมานานมากๆๆๆๆนานจนเกือบลืมไปเลยว่ามี"ตำนานเทพวายุ"แต่ก็สมกับการรอคอย 2 ตอนยาวๆจัดเลยสิครับรออารัย.....

suaassccc

ryg123456

สองสาวเข้ากันอย่างกลมกลืนมีหวังนายริวจะตัวแห้งๆแน่ๆ

helios

ถึงเวลาของอั้มแล้วซินะครับ
ปากแข็งกันตั้งนาน

zcode2007

toy5599

naitoom

ยังมีคนกล้าวางยาแล้วขมขืนพร้อมถ่ายรูปBackmail อั้ม อีก?
ทั้งที่รู้ว่าเธอเป็นลูกบุญธรรมของใคร

lamom

ถ้าเรียกเวตาลว่าพ่อ คือไม่ใช่คนปกติเหรอ

ต้องเขย่าแรงเร็วขนาดในบากิไหม กรดถึงออกไปหมด

Edit บู๊ให้สุด และไปหยุดที่เตียงนะคู่นี้ คลาดมาหลายตอนแล้ว แต่ระบบจอดอัตโนมัตินี่มีจริงๆไม่ต้องเสียเวลา

kuma_777

ชอบเนื้อเรื่องมากเลยครับ แนวจอมยุทธ์ เพิ่งเข้ามาอ่านตอนแรก เดี๋ยวจะตามอ่านตอนก่อนหน้า

Run2020

ช่วยอั้มให้ได้นะ ยังมีกระเเตรออยู่. แต่เทคโนโลยีล้ำมากๆ

Run2020

หายไปซดนาน แต่วิชานายริวแต่ละอย่างสุดยอดทั้งนั้นเลย คงสมหวังกับอั้มซะทีนะ

Sitthikirn

พี่อั้มจะยอมรับความรู้สึกตัวเองได้ไหมนะ