ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Hinotsuki Neko] Watashi ga Ittara Mina เกมวัดใจ [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, กุมภาพันธ์ 15, 2020, 05:44:29 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

pamaaeng

จัดให้เต็มที่เลย ไอ้คุนโจร
ทางสะดวก ... สาวเจ้า เค้าเปิดโอกาสให้แล้ว

555
เจอโจรกลับใจซะงั้น

เอาเถอะ เข้าไปฝึกวิชาในคุก แล้วค่อยออกมาจอยกันใหม่

tazasss01

หลังจากนี้คงเปลี่ยนจากติดเกมส์ มาติดอย่างอื่นแทนแน่เลย

เป็นโจรที่มีคุณธรรม จริงๆ เรียกตำรวจมาจับตัวเอง

Sniper Knight

ติดโลกแห่งเกมส์มากเกินไป เลยโดนโลกแห่งความจริงลงโทษ โจรก็ได้มาเจอแจ็คพ็อตพอดี คงไม่ได้จัดวันนี้วันเดียวแน่ๆ ต้องติดใจชัวร์ โชคดีของโจรเค้าล่ะ

noohun

ตอนเล่นเกมติดพัน เป็นกันทุกคนแหละครับ คุณโจร
ว่าแต่ บอสที่ปล่อยนานๆทีครั้ง นี่มันมีอยู่จริงด้วยเรอะ เคยเจอแต่เรดบอสที่เวียนมาเป็นช่วงๆ

ใช้เสียงสั่งการ!? นี่เกมคอมพ์มันทำได้ขนาดนี้เชียวเรอะ
ออกจากคุก ก็คงตามที่เครดิตว่าแหละ ว่าแต่ที่โดนจับนี่ ข้อหาบุกรุก+ข่มขืนสินะ

kazu36

คิดถึงอดีต ที่ต้องรันโมเด็ม ต่อเล่นเกมตอนตีสอง (เน็ตของม.จะว่าง ไม่แลก)
หึๆ ขโมยจริงคนจริงเรียกตำรวจมาจับตัวเอง 555

Peter Taowating

555 ตอนแรกสาวเจ้าอาจจะติดเกมงอมแงม  แต่เจอโจรบุกงานนี้มีท่าจะติดอย่างอื่นแทน เป็นสาวที่แปลกจริงๆ เพื่อความต่อเนื่องของการเล่นเกมยอมหมดตัวเลย  ::HoHo::

ว๊าว  จบแบบหักมุมจริงๆ  โจรยอมติดคุกเองเลย 555 แต่ออกมาคงได้สาวเจ้าพร้อมลูกเปนรางวัล ::Glad::

pirawut

ติดเกมขนาดหนักแบบนี้ ไม่รอดแน่หนูเอ้ยยย

มีใช้ไปทิ้งขยะด้วยเฉยเลย 555

โหดแท้เล่นโดยไม่มอง แถมยังโดนรบกวนสมาธิอีก

ส่วนตอนท้ายนี่แบบ ถึงกับเรียกตำรวจมาจับตัวเองเฉย 555555

Tdestiny

พล็อตเรื่องนี้ดีมากครับ

ดีจนอยากให้เป็นซีรี่หลายตอนเลย

นางเอกติดเกมส์เกิ๊น ส่วนโจรก็ชิลเกิ๊น มาเจอกันแบบนี้ก็ยาวไปครับ

ชอบหน้าend creditมากครับ ฮาจริง555

g9898

ติดเกมส์ขนาดหนักเลยนะเนี่ย ::Hmmm::

แรกๆติดเกมส์ หลังๆติดเซ็กส์แทน  ::Evil::

koper2sunfad

ชีวิตจริงไปไม่ถูกแน่นอน บอสก็จะฆ่า ซัพก็ต้องดี เจอเล่นเสียวอีก  ::Crying::

อ้าวเฮ้ย ตอนจบทำไมหักมุมซะแบบนี้  ::Angry:: นึกว่าจะมีเพื่อนร่วมตี้อีกสักคนซะอีก  ::Falling::

deknoi00

biggiggog

ต่างคนต่างเล่น ดูซิว่าใครจะไปก่อนกัน

เค้ามีแต่น้ำแตกแล้วแยกทาง แต่นี่น้ำแตกแล้วกลับใจ
แล้วเมื่อไหร่จะได้ออกมาเล่นเกมส์ล่ะ
ขอบคุณครับ

numkrieng

::Glad:: จัดไปให้เต็มที่ น้องเขาไม่ยอมเลิกเกมส์แน่นอน

สุดยอดเลย..เกมส์เมอร์ตัวจริง..
แต่ชอบกรอบสุดท้ายมาก... ฮาดีครับ

gunship2009