ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Hinotsuki Neko] Watashi ga Ittara Mina เกมวัดใจ [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, กุมภาพันธ์ 15, 2020, 05:44:29 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

betazerox

xnaja

555 คิดเนื้อเรื่องได้ไงเนี่ย
เกมเมอร์ตัวจริงมากๆ

เกมเมอร์จงเจริญเย้
ชนะบอสด้วยจิตวิญญาณฮีลเลอร์

ชอบเรื่องนี้สุดตรงที่
End credit เนี่ยละครับ

PAN DAB

นี้โจรนะเกรงใจหน่อย โจรจะทำตี้แตกรึเปล่านะ  ::Hmmm::
edit จบแบบนี้ได้ด้วยหรอ รีบออกมารับบทพ่อนะครับ อยากให้มีต่อจัง

etracker

ชอบครับ มาแนวแปลกมากเลยเรื่องนี้ นี่โจรปล้นนะเว้ย มัวแต่สนใจตี้ 5555

นี่สินะเกมเมอร์ตัวจริง ไม่ว่าจะเกิดอะไรขึ้น เพื่อนในทีมต้องรอด

asdw

น่าสนใจมากครับ โจรมาแบบไหน เจ้าของบ้านไม่กลัว สงสัย คนเล่นเกมแพ้ เลยโดนทำโทษให้เย็ดโชว์ปาร์ตี้แหงมๆ
พลาด เดาพลาดแฮะ สนใจเกมยิ่งกว่าโลกของจริงอีก แบบนี้โดนแน่ๆ

yopern

ตอนนี้ยังติดเกมอยู่ เดี๋ยวอีกซักพักจะติดใจอย่างอื่น

edit คุณโจรโคตรเท่ห์เลย ยอมถูกจับ หนีเลี้ยงลูกหรือป่าว

Macro3427

ติดเกมจริงๆ

โดนจับซะงั้น

vincentzx202

Profile โหดจังวะ ทั้งโจรทั้งพระเอกเก่า

โดนจับแบบฮาๆ นางเอกก็เทพไป

Master-V

เสียวไปด้วย เล่นเกมส์ไปด้วย ฟินจริงๆนะ สาวน้อยเกมเมอร์

ฮ่าๆ ตอนจบโจรโทรศัพท์เรียกตำรวจมาจับเองด้วย สุดยอดจริงๆ แพ้สินะ 555

goorboyI

เนื้อเรื่องนี่มันอะไรกัน 5555
ตอนจบคงแพ้แหง ๆ แล้วไปเอากับโจรแทน

หยามสุด ๆ เอาไปเล่นไปซะงั้น
ดูดีดีเด็กเนิสนี่ก็หุ่นดีนะเนี่ย

enozerzz .

เหนตอนแรกก้อว่าน่าจะไม่สนใจ แต่ก้อไม่สนใจไม่ไหวโจรมันเก่งไปสินะ

วอทเดอะฟัคคค ตอนจบพลิกของพลิกของพลิก จะรักกันก้อไม่ใช่ชอบก้อไม่ใช่ กลายเป็นนับถือจนเรียกให้ตำรวจมาจับตัวเอง พลอตโคตรได้ ขอบคุณที่แปลนะครับ

theoatboy139

โอ้ เปิดมาหน้าแรกฮุกอย่างดี  ขออ่านก่อนเลยจะได้ยาวๆ เดาว่าเรื่องคงแบบ ย ไป เล่นเกมไปแน่ๆ เพราะล่าบอสแรร์ไม่มีเวลาขัดขืน
.
.
โฮะๆๆ ว่าแล้วมันต้องพล็อตแบบนี้ สนุกมากคับ ไม่อยากให้จบเลย อยากให้มีตอนต่อ ไม่ก็แบบคุกมีผู้คุมหญิงละพระเอกก็ไปฝึกฝีมือ ::HoHo::

joulez

คุณ kater เล่น ro ด้วย หัวอกเดียวกันครับ,,เล่นเสียวกะสาวนอกเกมส์ แอคชั่นเข้าไปถึงข้างในเกมส์เลย 555+

ตอนจบอย่างปั่น ศึกแห่งศักศรีเฉยเลย สรุปโจรแพ้