ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Hinotsuki Neko] Watashi ga Ittara Mina เกมวัดใจ [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, กุมภาพันธ์ 15, 2020, 05:44:29 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Mining231

กลัวโดนแย่งของบอส จนโดนโจรแย่งซิง แอะหรือไปซิง 555
โดนฮีลเลอร์ชำระจิตใจซะงั้น

DARKAXL

อ้าว เป็นถึงพระเอกหนังAVแล้วไหงตกอับมาเป็นโจรได้วะ?
สาวเจ้าก็เกมเมอร์ตัวแม่ สนแต่เรื่องเกม แต่งานนี้ได้เสียวจนทำตี้ล่มแหงๆ

เงิบเลย ชนะเฉย แถมโจรกลับใจยอมให้ตำรวจมาจับ ::Waiting::

Hanaka99

ผญ ก็ติดเกมเกิน หรือจริงแล้วอยากโดนอยู่แล้วกันนะ

[S]ha[D]ow◕‿◕

บางทีก็ติดเกมเกินไปนะ จะโดนข่มขืนอยู่ละยังไม่ยอมละจากเกมอีกนะ  ::Bloody::

พีคยิ่งกว่าโจรเคยเป็นดาราAV ก็คือจริงๆแล้วนางเอกดันเงี่ยนอยู๋แล้วซะงั้น

upperbound

555 ... ตลกดี ไอเดียสุดยอดไปเลย ไม่คิดว่าจะมีแบบนี้ด้วย แต่ก็นะ สำหรับคนติดเกม อะไรสำคัญกว่าระหว่างความปลอดภัยในโลกของเกม กับความเป็นจริง

optiplex

โจรเข้ามาจะขโมยของ แต่เปลี่ยนใจมาปล้นสวาทสาวเกมส์เมอร์แทน

edit โจรเคยเป็นพระเอก AV ด้วยเหรอ แต่ตอนจบมีหักมุมด้วย โทรเรียกตำรวจมาจับตัวเอง

tp3660

สาวเจ้า ช่างเป็นคนรับผิดชอบต่อหน้าที่จริง ๆ ครับ อย่างนี้รักตายเลยใช่ไหมคุณโจร

ออกจากคุก ก็มารับบทคุณพ่อเลยนะคุณโจร อย่าลืมซ่ะหละ

nekki

บอกตรงๆเดาตอบจบไม่ถูกเลย น่าจะกาวมากๆ

หา จบแบบนี้เลยรึ ไหนๆก็ไหนๆแล้วเอาเป็นเมียแล้วใช้ชีวิตครอบครัวซะเลยก็ได้นะ

gfthebc

กลุ่ม​ตี้​จะ​ชนะ​ไหม​ครับ​เนี้ย​หรือ​ว่า​จะ​พา​เพื่อน​ตาย​ยก​หมู่​ หลังจาก​ที่​ได้​อ่าน​ตอนที่​ซ่อน​แล้ว​ สุดยอด​จริงๆ​ครับ​ เกมส์​ก็​ชนะ​ แถม​นอก​เกมส์​ยัง​สุด​ๆ​ซะ​ขนาด​นั้น​ แต่​ได้​ลูก​มา​นี้​นะ​สิ​ครับ​ งาน​ยาก​เลย​

jarabaman

ควักออกมาแล้ว อาวุธของแฮคเกอร์ในตำนาน 5555

ยอมใจเลยสติไม่หลึดฮีลได้ครบด้วย กาวสุดๆ 55

evilbenz

ทำไมอ่านแล้วฮามากกว่าเสียวครับเนี่ย หรือจะมีหักมุมตอนท้าย

edit : สายซับที่แท้จริงครับ ฮิลจิตใจโจรให้เลิกเป็นโจร มาเป็นพ่อเด็กแทน 555+

maomaozaa

โจรปล้นสวาทนะเนี่ย เป็นผมก้อจัดคับสาวเนิ้ดน่ารักออก

edit จบแบบ happy ending ซะงั้น โจรกลับใจ สาวติดใจ

xonly8

gaming = life

เอ้าอะไรวะเนี่ยยยยยย พลิกล็อคกันน่าดู ถล่มทลายยยยยยย 55555555

โจรยอมแพ้ในความตั้งใจของสาวเกมเมอร์

danjapan

ตอนเล่นเกมติดพัน เป็นกันทุกคนแหละครับ คุณโจร
ว่าแต่ บอสที่ปล่อยนานๆทีครั้ง นี่มันมีอยู่จริงด้วยเรอะ เคยเจอแต่เรดบอสที่เวียนมาเป็นช่วงๆ

ใช้เสียงสั่งการ!? นี่เกมคอมพ์มันทำได้ขนาดนี้เชียวเรอะ
ออกจากคุก ก็คงตามที่เครดิตว่าแหละ ว่าแต่ที่โดนจับนี่ ข้อหาบุกรุก+ข่มขืนสินะ

artboy

ปล้นเงินแถมได้เย็ดเสริมอีกสงสัยโจรคงเย็ดเสร็จละยอมแพ้

เดาถูกด้วยยอมแพ้แล้วกลับใจ