ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Cen-Gdrive] สาวยุ่นกับดุ้นดำตะลุยอเมริกา (10เรื่อง)

เริ่มโดย (S)Kater, กุมภาพันธ์ 21, 2020, 10:34:18 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

thetwo

อื้อหือ ดูแล้วอึดอัดแทน มันจะเจ็บแทนเสียวเอานะ

hijack60

ชอบสไตร์แบบนี้มานานแล้วชอบมากๆดูทุกครั้งได้อารมณ์ตลอด ขอบคุณมากๆครับสำหรับการแบ่งปัน ::DookDig:: ::DookDig:: ::DookDig::

leviathan

ถามว่าเสียดายของไหม? ก็นะ ::Ahh::
แต่ถามว่าดูไหม? ก็ดูอยู่ดี ::Grimace::

eeb

คนดำ เวลาทำ มันเถื่อนดิบ ไม่เหลือให้ใช้ต่อเลย 55
เวลาเห็นน้องๆ ตัวเล็กๆ โดนนี่สะใจมาก
ขอบคุณมากครับที่นำมาแบ่งปัน

icT

โดนของดำ อย่างงี้ สาวๆ ก็ตดใจกันหมด และอีกอย่าง นี้มันทัวร์ด้วย แน่นมากสำหรับสาวๆ อบทุกเรื่องครับ
เป็นกำลังใจให้นะครับ

keng7799

ขอบคุณมากครับ อยากเห็นแนวนี้มานานแล้ว สาวยุ่นใสๆ ขาวๆ ตัดกับดุ้นดำๆ น่าดูมาก แต่ก็แอบสงสารนะ ว่าทนไปได้อย่างไร แต่ละคนอันเท่าแขน โดนไปไม่ฉีกเลยเหรอ

blackbutterfly

ดูทีแรกรู้สึกสงสารสาวยุ่น แต่พอดูไปเรื่อยๆรู้สึกสงสารตัวเอง 5555

timsom

ดำรุงบุกขาว มันจริงๆ สงสารขาวเนาะจะรับไหวไหมหนอ ต้องติดตาม

พานิชย์ กะรัมย์

ขอขอบพระคุณมากๆๆเลยขอรับ
สาวยุ่นได้คืบแล้วจะเอาศอก ตามคำโบราณที่เขากล่าวไว้ น่าจะเป็นอย่างนั้นจริงๆนะขอรับ

tongah

ขาวกับดำ ตัดกัน มันเร้าใจเลยครับ น้องๆโดนไป จะจุกมั้ยครับเนี้ย

sokaris

อยากเห็นแนวนี้มานานแล้ว ขอบคุณเจ้าของกระทู้นะครับ

hnongchem

เป็นแนวที่ผมชอบมาก รู้สึกมันแปลกดี
แต่แบบที่ทัวร์ชนเผ่า ผมก้อไม่ชอบเพราะเหมือนที่ท่านว่าส่วนใหญ่จะพาเที่ยวเหมือนสารคดีมากกว่า

polka2012

อยากดู Shirosaki Aoi โดนดุ้นดำๆขออนุญาติโหลดไปรับชมครับ ขอบคุณมากๆครับสำหรับการแบ่งป้ัน ::WooWoo::

warutp

::Crying::ชอบแนวนี้นะครับ เห็นแล้วสงสารนางเอก แต่อิจฉาพระเอก 555

pneumatic

นี่มันทางผมเลยครับพี่น้อง ขาที่สามมาแว้ว กระทุ้งกระแทกแหกแน่นวล 555