ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Cen-Gdrive] สาวยุ่นกับดุ้นดำตะลุยอเมริกา (10เรื่อง)

เริ่มโดย (S)Kater, กุมภาพันธ์ 21, 2020, 10:34:18 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

pongsan

นานนนนมาแล้ว....นึกว่า สาวav ตัวเล็กๆ คงจะรับมือไอ้มืดดุ้นมหึมา  ::Horror::   ไม่ไหว!  แต่แล้วเมื่อได้เปิดหูเปิดตา กับหนังav มาเรื่อยๆ....ก็ได้เห็นพัฒนาการความสามารถของน้องนางเอกav ร่างเล็กๆ ::JubuJubu::  ที่เดินทางไปท้าทาย พี่มืดเจ้าของดุ้นยักษ์ถึงแดนแยงกี้  และแล้วก็ต้องตื่นตะลึง  ::Ajark::   กับความสามารถของน้องๆร่างกระทัดรัด ที่สามารถ' เขมือบ ' ดุ้นยาวๆใหญ่เข้าไปหมดได้ โดยน้องของเธอ ก็ดูอยู่รอดปลอดภัยมาได้ ::Foo::  นับแต่นั้นมา....ก็ได้รู้ว่า "เหนือฟ้า ยังมีนางเอกav "  ::DookDig::  สรุป...ขอload หนังน้องๆ เพื่อติดตามความสามารถของพวกเธอ ว่าลิมิตของพวกหล่อน....มัน(ขยาย ::Fighto::  )ได้ถึงขนาดไหนกัน ::Dizzy:: ::Dizzy::    ::Ahoo:: ฟังดูเป็นวิชาการดีจังแฮะ! ::Confident::

nick1234

biggiggog

งานดีๆแบบนี้ ไม่โดดใส่ก็ไม่ใช่เราแล้ว
ขอบคุณครับ

cheaksize123

กรฤต

สงสารสาวๆ โดนแต่ละดุ้น  เสียวใส้แทน  ขอบคุณมากคับท่าน

ngvgas

Natsuki Anna น้องหุ่นดีมาก
โดนของใหญ่ไปก็ยังสู้สุดใจ
ขอบคุณมากครับ

nun2531

เห็นขาวๆเล่นกับดุ้นดำๆใจคอไม่ดีเลยคับ ยิ่งหุ่นแบบ คนนี้ Sachiko ด้วย ขนลุกเลย 🤤🤤🤤

Anakie

newregistry

ดูแล้วเห็นความต่างมาก ทั้งขนาดตัวทั้งขนาด... น้องๆเขารับไหวได้ไงเนี่ย

นายวิทยา อุ่นแก้ว

อิจฉาไอ้ดำคนที่มีรอยสักตัวล่ำๆๆจริงมันได้ล่อสาวยุ่นเยอะมาก

met954

แจ่มมากครับ ขาวกับดำดูแล้วงามตาดีเหลือเกินครับ   ขอบคุณครับ

devildead

archi ongtong

เห็นแนวนี้แล้วชอบเลย ยิ่งเป็นอันเซน ยิ่งชอบ เห็นชัดเวลาเข้าออกเต็มตาดี  ตื่นเต้นดี สาวสวยน่ารัก โดนสีผิวเอาซะขนาดนี้ แต่ละนางช่างกล้าแสดง ยอมนางจริงๆ